Tải app ShopBack

Honda winner x

Các bác có hay dùng TrueTone không? Và có thoải mái khi dùng TrueTone hay không?
2 thángBình luận: 22
Các bác có hay dùng TrueTone không? Và có thoải mái khi dùng TrueTone hay không?
22 bình luận
darker
TÍCH CỰC
2 tháng
True tune nhing thấy nó vàng vàng sao ấy
29Aug
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@darker đúng rồi xài true tone thì ám vàng, nhưng mình cứ bật để nó đỡ mỏi mắt, xem ảnh thì tắt true tone.
@darker Tui thích vàng v á
darker
TÍCH CỰC
2 tháng
@Em Bé Của Anh Tuỳ à bác, mình thấy ám ám vàng vàng khó chịu
@darker Hòi đó cứ thích kiểm ấm ấm v kkk
Qh.Thực
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Mình thì luôn luôn bật cho mắt đỡ mỏi.
MID217
TÍCH CỰC
2 tháng
Cái ăn tiền mà ngu gì không xài, nếu bạn cần màn hình đúng màu thì tắt đi cũng được
đuòheeru
ĐẠI BÀNG
2 tháng
TrueTone bị vàng, mình tắt TrueTone và bật cái này, màu sắc rực rỡ nhìn đẹp hơn, nhất là màu xanh
@Thuongquang7588 bật cái này hiển thị sai màu
đuòheeru
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@-Mr.S- Mình không quan tâm điều đó, quan trọng là thấy rực rỡ hơn, không bị nhàm chán thôi
mình không dùng True Tone, bật nó lên chỉnh hình nó không đúng màu, thấy vàng hơn.
@Pnghuy Nó đi theo ánh sáng môi trường xung quanh.
@Pnghuy Mình thấy apple nói hơi tháy quá về công dụng của tính năng này, không biết mọi người thấy sao?
@.BlackBerry. đúng là nó đi theo ánh sáng môi trường xung quanh, mình hay ngồi ngoài trời nên tắt True Tone nó chính xác hơn
@Pnghuy bật lên thấy y chang như bật nai-mốt 😁
Mình chỉ dùng true tone khi đọc sách, còn lại không dùng do nó vàng quá. Tính ra tính năng này cá nhân mình thấy có vẻ nó bị apple pr hơi quá 😃
Tất nhiên là tắt rồi, lâu lâu bật lên coi cái cho vui rồi tắt
Luôn luôn bật
Mình k dùng nha 😂
m để nó set tự động
truetone là mỗi chiều màn hình nó ngã vàng hả bạn, xài cái này mình cũng ko quen
Read Only
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Hay mà, nhìn trắng ởn chói mắt bỏ bu true tone dịu mắt nhiều 😃

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019