Các bác giúp phần mềm lướt web với ...

binbin2012
12/3/2009 16:12Phản hồi: 16
Tình hình là em thấy nhiều phần mềm lướt web nhưng đơn giản chỉ là đọc báo xem ảnh thôi , còn nếu muốn nghe nhạc hoặc xem phim online luôn thì không có , hoặc như vào trang www.docbao.com.vn cũng không được nốt , em nghe nói chương trình skypire là chơi được nhưng em cài rồi mà không chạy được chương trình đó, các bác cao thủ xin giúp 1 tay, thanks các bác nhìu
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

masonuce
TÍCH CỰC
15 năm
bác đang dùng máy gì vây?............................
http://tinhte.com/forum/showthread.php?t=117603
bác vào đây. nếu ko phải e 63 thì lên trang chủ down bản mới nhất về. e 63 hiện chỉ chạy đc bản .85 thôi
binbin2012
ĐẠI BÀNG
15 năm
thanks các bác , em đang dùng
e63
binbin2012
ĐẠI BÀNG
15 năm
Các bác giúp em cái , đang muốn nghe nhạc trực tiếp trên điện thoại em dùng e 63
Bác này nhà có wifi hay là nhiều tiền dùng GPRS vậy?
Dùng Skyfire thì có thể xem TV được đó
binbin2012
ĐẠI BÀNG
15 năm
à nhà mình có wifi nên thích nghịch ý mà
binbin2012
ĐẠI BÀNG
15 năm
nhưng mình cài skypire có thấy gì đâu , thậm chí còn không vào được 😔
uh đúng rồi, dạo này không hiểu sao con E63 cũng không chạy được skyfire nữa, lúc mới mua chạy vèo vèo, hay là tại máy mình đã hack hoặc cài nhiều phần mềm quá(trong đó có thằng nó không tương thích với Skyfire nhĩ???)
Mình dùng E71, cài skyfire, chạy phe phé mà, xem clip trên 24h.com và vtc.com.vn ngon lành. Nếu dùng qua wifi thì ko bị jật mấy, còn dùng qua GPRS thì hơi giật hơn tẹo.
mình bảo rồi. E 63 không cài đc bản 9.0 beta đâu.cài .85 là ok. trên forum của skyfire còn không thấy giải quyết nữa mà.^^
Bạn còn bản đấy thì up lên cho anh em xài E63 đi
mình không còn giữ nó nữa.mà hình như bản của mình cung không ổn lắm.tại vào web khó chịu lắm không như mọi người quảng cáo.
mình vừa tìm lại được bản 0.85 rồi, anh em thử xem thế nào nhé
Skyfire_Symbian_7935-S60.zip
http://www.mediafire.com/?t2cc55dk3l1
cái này mình cái trước đây.nhưng thấy khó dùng vào load clip không nhanh lắm.
hình như cái của mình và của bạn maiyeuem_nn
là 1.mình thấy cài trên máy mình chạy không ngon lắm
Đúng rồi, mình cài bản 0.9 thì không chạy được, còn bản 0.85 này thì vào được nhưng dùng khó chịu lắm, không back lại được, và duyệt hơi chậm, giật

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019