Các bác nghĩ sao về Kia Seltos, thế hệ đầu của Kia liệu đáng mua ko ?

TnQ NMT
17/10/2019 9:14Phản hồi: 15
Các bác nghĩ sao về Kia Seltos, thế hệ đầu của Kia liệu đáng mua ko ?
Em đang tìm hiểu xe để đầu năm sau nâng cấp con Gà i10 ở nhà lên. Ban đầu thấy Kona đã quá mà giờ nhìn thấy Seltos sắp về VN, nhưng nó lại là đời đầu tiên. Vậy mấy bác thấy con này thế nào, đáng mua ko nếu tầm giá ngang Kona 2.0 bản đặc biệt ?.
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Quất luôn đi bạn
TnQ NMT
TÍCH CỰC
4 năm
@cuongha9 chưa ra bác ơi 😔 đang chờ để thay i10 mà bán mất i10 rồi :v
clapika
TÍCH CỰC
4 năm
Còn xơi nó mới về bác ạ. Con này mà về cũng phải loanh quanh 8 lít đến 1 tỏi lăn bánh 😔
TnQ NMT
TÍCH CỰC
4 năm
@clapika e lại thích đồ chơi bác ạ =)) con i10 cùi ghẻ nhà e mà thiếu cái gì e là e lên cái đó. Còn cái phanh tay điện tử mà sợ nó có vấn đề nên ko dám lên =)). Đụng tới phanh thì hơi rụt rè xíu.
clapika
TÍCH CỰC
4 năm
@TnQ NMT Em thì ngược hẳn. Sau khoảng hơn 1 năm nghịch các kiểu, giờ xe em chả còn cái gì cả. Bác thích đồ chơi thế thì Seltos được đấy ạ vì ngoại thất nó trẻ trung, nội thất hướng đến giới trẻ, những người thích khám phá công nghệ mới. Có cả option loa Bose nữa đấy ạ. Bác xem có quen ông nào buôn nhờ nhập về cho 1 con là được ạ. Em già rồi nên giờ cũng không quan trọng lắm cái xe có gì, miễn là tốt máy, không phải sửa nhiều là được 😆
TnQ NMT
TÍCH CỰC
4 năm
@clapika 😁 nhập riêng thì giá chắc chát bác ey, lúc e lập topic là lúc rủng rỉnh chuẩn bị đổi xe. Tới giờ thì do tham cái tết muốn làm giàu nên nát rồi. Tết này bánh chưng còn ko có thịt thì đổi gì bác 😔. Năm sau e cố làm lại cuối năm sau nó về thì có lẽ sẽ có 1 bài review Kia Seltos cho mấy bác coi chơi :D:D:D
clapika
TÍCH CỰC
4 năm
@TnQ NMT Được thua là lẽ thường ở đời bác ạ. Bác có chí “thua keo này bày keo khác” là tốt lắm rồi. Nhất định sang năm sẽ lại được. Có khi lúc đấy lại review Mẹc cũng nên ý chứ :D
Nguyengia912
ĐẠI BÀNG
4 năm
Em nghe đâu thông tin bản max 800 lít
Những thế hệ đầu toàn nhập khẩu nguyên chiếc từ Hàn về option phải gọi là miên man nên múc nhé bác. Năm 2010 mình chạy thử con Tucson nhập về lần đầu tại Vn của ông bạn thì cực ngon, bây giờ ra đến đời thứ 2 của hyundai thành công ráp thì cắt sạch trơn, chạy chán lắm, ko còn cảm nhận đc sự đầm chắc như bản nhập

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019