Các bác ơi cho em hỏi về suzuki skydrive

Mrq83
10/10/2012 5:38Phản hồi: 16
Tình hình là đang thjk em skydrive này.thấy mấy diễn đàn khen đáo để.bác nào đang cưỡi em nó cho em xin thêm vài cảm nhận nữa nhé.nhưng jo hình như là hết model rồi các bác nhj.dj den dau cug hết hàng.chắc la faj chơi 1 em 2 hand thôi các bác nhj?nhân thể hỏi luôn anh em nào chán thì bán lại cho em nhé.thank all

MrQ83
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xe này nhìn ở ngoài đg cũng đpẹ phết mà chưa cầm tài bao giờ nên ko dám phán bừa, thôi lót dép chờ cao thủ, up cho bac chủ nhá
ở em còn nè bác...có phiên bản(tem) 2012 rồi mà..em Trà Vinh

send from my NÓKÌA1208 using tinhte.vn
hdo2
TÍCH CỰC
12 năm
con này có nhược điểm lớn là cốp rất bé, chỉ đủ để áo mưa thôi
@oo0ooabcoo0oo chính xác...nhưng vs gjá 25tr thì cũg đc ròi..dạo này chổ em đi skydrive cũng tương đối..k hiếm như lúc trước...

Con này về kiểu dáng chấp nhận được. Mình thấy đẹp nhất là dàn đầu kủa xe. Cái phần đầu giống như cái đầu chim Ưng,Đại bàng. Phiên pản này máy móc giống hayate nên khỏi bàn về chất lượng. Chỉ thua hayate ở sự tiện nghi thui. Không có mở cóp yên từ ổ khóa trung tâm và cóp bé hơn hayate rất nhiều! Và nhẹ hơn hayate 1 xíu. Chiếc này sử dụng vành 14 ich nên đề pa cực bốc,bốc hơn hayate nhiều! Mình thấy tem em này kũg đẹp,chủ thớt quất em đi hù mấy em abờlếch chơi. Chạy wa káj Vù tụi alếch hết hồn chơi.
@trainhangheo1990 Mjh cug thik kieu dang em nay.cop be nhung No van de.dut dc 100 trieu trong cop la dc hjhj😁

Sent from my IM-A710K using Tinhte.vn
Sơn Tây đang giảm giá 2tr/giá hãng và còn hàng nhé.
@VIETTQ Hom no e dj qua thay moi mau đỏ.dang ket em màu ghj.

Mrq83
Nhỏ và nhẹ hơn Hayate,đề pa cũng bốc hơn và êm hơn,nhưng độ hỗn khi thốc ga thì ko bằng
Xe nhìn khá ngầu,mỗi tội cốp có như không 😆
pô nghe êm hơn hayate

@mrtranhientv Chuan luon.thjk em nay hơn hayate. Ở hn thấy mỗi tây sơn co thoi

Mrq83
cpro1102
ĐẠI BÀNG
12 năm
đại lý đấy hàng, ở đâu mà bảo hết thế bạn
Kô có chuyên gia nào đang cưỡi em này vào chỉ giáo nhỉ.hóng lâu quá rồi ah

MrQ83
@Mrq83 hình như skydrive k dc mọi người quan tâm cho lắm...😔

gửi từ cái glx «đang sạc pin» của tôi...!!!
@Mrq83 Nói ở trước rồi đó bạn
Nó là Hayate thu nhỏ,máy móc vẫn vậy,xác nhẹ bánh nhỏ nên đề pa bốc hơn
Thiếu tiện dụng là ở chỗ cốp nhỏ
Vậy thôi đó,ai đã đi Su nói chung và dòng Ha thì biết máy móc ntn rồi,nói nhiều mất công kêu fan cuồng nữa
Xe bạn hỏi. Được cái động cơ công nghệ mới bền bỉ và mạnh mẽ hơn...động cơ có cân bằng động máy sẽ êm hơn các hãng xe khác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019