Các bạn ơi cho hỏi mình mới lấy iphone 12 pro max ở TGDD mà giờ màn hình ám vàng khó chịu quá. Mình

29/12/2020 10:22Phản hồi: 34
Tắt truetone và nightshift đi
34 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tắt truetone và nightshift đi
@honghai2196 Làm hết rồi bạn ơi
@nóng trong người Thế thì nó là vậy thôi, không có cách khác
POL_279
CAO CẤP
3 năm
Mua 12pro ll/a chính hãng mà màn cũng bị ám vàng quá nên phải tắt true tone đi này 😔(
@POL_279 Vậy mã nào cũng vậy hên xui thôi
@POL_279 Mình dùng mấy con cũ lla thì chưa con nào bị còn Việt Nam thì dính 2 chú.
Khanh TT
ĐẠI BÀNG
3 năm
Cái này do tấm nền mà từng mã iphone. Chẳng fix được đâu
@Khanh TT Buồn gê chờ thêm vài cập Nhật IOS coi sau Ko đỡ hơn chắc bán mua cái khác
HUNG VN
CAO CẤP
3 năm
Trường hợp này có được xem là lỗi do nsx ko?
@HUNG VN Ờ đúng rồi Ko biết đổi được Ko ta. Ở nước ngoài thì dễ Ko thích trả lại thì xong đập hộp cái khác
Tuỳ từng mã máy
Cùng mã VNA sẽ cho ra màn tương đối giống nhau đó bác, còn vấn đề vàng thì bác cứ mang ra xem thật sự nhiều không thì sẽ được đổi máy. Đây là quyền lợi của mình mà bác, cứ làm sao thấy thoải mái đừng để cầm máy trên tay mà còn lăn tăn bất kể điều gì 😁
@Tùng Trịnh ™ Lâu lắm mới mua 1 cái điện thoại mà bị vàng thấy buồn gê
miumiu1989
ĐẠI BÀNG
3 năm
12 pro của e cũng vàng khè bác ơi, đứng cạnh con 6 cũ mà tủi thân 😆. E mua ở viettel k biết có đổi đc k
Fernie
ĐẠI BÀNG
3 năm
Tắt true tone vẫn vàng thì dùng color filter thôi
Thực sự ám vàng nhìn rất chán. Trước mình có nhìn qua con 5s màn trắng xanh, đẹp long lanh, trong vắt, như kiểu màn chất lượng cao ấy.
@tienmanh6666 Đúng rồi chán lắm bạn đang xài 7 plus trắng bóc cầm 12 lên chả muốn xài
Mình mua con 12 bị vậy nè. Chụp màu nhìn xấu hơn cả 8 pl mình bán lại luôn rồi. Hên xui lắm bạn ạ.
@Gia Phú Lỉnh Đúng đó bạn mua xong chả muốn xài đang xài 7 plus màn trắng cầm 12 giống đống rác chán gê
@nóng trong người Chụp nó chi tiết ảnh hơn nhưng màu sắc nhìn nó chán ko bằng con cũ nên bực lắm. Bạn tính như thế nào ? Có bán hay trả lại ko.
@Gia Phú Lỉnh Chắc để xài qua Tết coi nó up IOS có đỡ hơn Ko chứ giờ bán mua lại nếu dính vàng nữa tốn tiền
@nóng trong người Tất cả là ý trời. Mình xem 1 con trong fpt màn đẹp lắm nhưng ra ngoài mua cũng vna rẻ hơn 2 triệu thì bị. Kaka ý trời
Mình cũng thấy nó khá vàng. Màn để bình thương mà giống màn của xs max đang bât trutone
@trinhnghia12n Điện thoại 30 mấy triệu cái màn còn thua điện thoại Oppo vài triệu chán thiệt
@nóng trong người Mà nó đơ hơn con 12 12 còn vàng ác hơn theo cảm nhận của mình
ducdl2
TÍCH CỰC
3 năm
Máy vn/a màn đa số ám vàng hết.Muốn xanh thì mua mã ll/a thôi
TGDĐ đc 15 ngày đổi trả mà bạn, ra trả máy thử rồi review ae xem lun đi 😁
@WindAngel Mua Tết xài mà giờ thí dụ nó cho trả cũng tiếc nếu đi mua lại cái khác sợ dính nữa cũng vậy còn lỗ nữa
@WindAngel Bữa mình mua 30tr5 màu gold giờ nó Ko cho trả mình bán 30tr chắc có người mua màu gold mã VN đang hot
Tắt true tone đi bác nha. Máy vna thì nó ám vàng nhìn sang mà đỡ hại mắt. Không sao đâu
Tắ màn hình True Tone đi chưa bạn?
@Duy Luân Làm hết rồi bạn ơi. Giờ chỉ hy vọng Apple nó úp IOS coi có đỡ hơn ko. chứ xài vàng vậy ko quen
@nóng trong người Bạn đem đi bảo hành chưa
Tắt true tone mà vẫn không hết thì hơi lạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019