Các bạn ơi, mình chút, như thế này là không cập nhật được nữa hả mọi người?

trungdo1985
5/7/2020 8:49Phản hồi: 17
Các bạn ơi, mình chút, như thế này là không cập nhật được nữa hả mọi người?
đang chuẩn bị cập nhật đó
"bản cập nhật Windows 10 tháng 5 năm 2020 đang được triển khai" nghĩa là đang được triển khai trên 1 số thiết bị.
"Khi đã sẵn sàng cho thiết bị của bạn, bạn sẽ thấy bản cập nhật trên trang này" nghĩa là nếu như Windows 10 hoàn thiện và ổn định nhất (hiện tại thì chưa vì vẫn còn 1 số thiết bị nâng lên win 10 2004 thì bị lỗi) thì mới có bản cập nhật rộng (giống như cách triển khai cập nhật trên MIUI)
17 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kiendzz
TÍCH CỰC
4 năm
đang chuẩn bị cập nhật đó
"bản cập nhật Windows 10 tháng 5 năm 2020 đang được triển khai" nghĩa là đang được triển khai trên 1 số thiết bị.
"Khi đã sẵn sàng cho thiết bị của bạn, bạn sẽ thấy bản cập nhật trên trang này" nghĩa là nếu như Windows 10 hoàn thiện và ổn định nhất (hiện tại thì chưa vì vẫn còn 1 số thiết bị nâng lên win 10 2004 thì bị lỗi) thì mới có bản cập nhật rộng (giống như cách triển khai cập nhật trên MIUI)
Freenday
TÍCH CỰC
4 năm
@kiendzz hứ. vậy mà thằng kia bảo máy ko chính chủ ko cho cập nhật. nói láo nói ba xàm thế còn chửi mình >..<
trước bản 2004 cũng cho mình cập nhật nhưng sau ngày 16/6 thì nó hoãn ko cho cập nhật nữa. muốn upgrade thì phải cài bằng tay. chán thiệt
kiendzz
TÍCH CỰC
4 năm
@Freenday kém thật sự 😔
Bác đọc kỹ xem, có chỗ nào nó nói là "không cập nhật được nữa" đâu bác ?
Máy nó đang tải khi "đường dây" rảnh, khi nào xong thì nó kêu. Kêu ở đây là khi bạn có thể "nhấn nút" đồng ý đấy.
Từ từ có bản mới rồi lên
vieted
TÍCH CỰC
4 năm
chưa được chứ không phải là không được
Máy ko chính chủ nên Microsoft ko cho lên .
@Freenday Lmao . Giải thích với ông cũng = thừa . Windows ko bao giờ nhầm . Không thấy ảnh của thớt à ? Thớt ko có quyền update . Hiểu chưa ?
Giơqf thì ai mới là người bớt mồm ? Bạn rất nguy hiểm .
Freenday
TÍCH CỰC
4 năm
@minhthuvc Lmao, máy tui cũng vậy, sao ông lại bảo ko chính chủ ???
microsoft ko phải bảo là sẽ update từ từ à, khi nào nó sẵn sàng thì sẽ cho update, ko thì tải thủ công ? có biết đọc biết viết ko xem thử có chữ ko chính chủ nào trên đó :v đã ngu còn cố tỏ ra nguy hiểm? chỉ xem chữ nào không chính chủ coi ? óc ch* =))
@Freenday Tôi nói rồi . Bạn rất nguy hiểm . Chúng ta ko cùng dẳng cấp .
kiendzz
TÍCH CỰC
4 năm
@minhthuvc thôi đi 2 đứa! @minhthuvc@Freenday
trungdo1985
ĐẠI BÀNG
4 năm
ok, vậy chờ bản ổn định thì lên. Tks các bác.
Nghe bảo bản này quá nhiều lỗi nên anh Mic ngừng tung cập nhật để sử lỗi đến cuối thu luôn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019