Các cách hack phone hệ điều hành Symbian chi tiết bằng hình ảnh!
MaNhatThien
8 năm trướcBình luận: 398Lượt xem: 157.602
Bạn hãy format lại máy rồi làm lại từ đầu sẽ ko bị các lỗi vặt này nhé. 😃
Chúc vui và thành công!
mình xài e71 sao máy ở chế độ khoá bàn phím mình không mở được tin nhắn hay goi điện thoại được nhỉ.... mặc dù có ấn phím menu cao trên cugn2 như ae hướng dẫn xin chỉ giáo
@sieunhan1986 Ý của bạn là sao mình cũng chưa hiểu rõ lắm. Nếu muốn xem tin nhắn, gọi điện thì phải mở khóa phím mới thực hiện đc chứ. 😃
hihi tại thấy hướng dẫn phím tắt đó thấy anh em nói ở trạng thái stand-by ấn giữ phím menu tren cung ben trái để đọc tin nhắn mới, ấn * để tắt mở bluetooth...v.v ma khi khoá phím mình ấn không được
em lo tay xóa thu muc xoa thu muc C:\private cua nokia 3250. Bác nao có the copy thu muc C:\private ra roi tai lên zùm em ko. Em dang can gap, format nhung ko dc
@chaukhanhsaj 4mat lại máy hoặc chạy lại FW xem sao.
Chúc vui và thành công!
DITTO.
Hội NCT yêu SYM!
Post by NOKIA N82.
Mình cài mobile security zui nhưng mở không được ban giup minh voi
like kịch liệt cho những bài viết rất ư là công phu và tinh tế.
mình k cài được X-exploer 1.57 vào E63 nên k làm tiếp được bước 3.
mà lại cài được 1.58 có bác nào biết tại sao k?
thành công E71, bài viết quá bổ ích, cám ơn bạn
mình dùng e72 fw 091.003 nhưng k cài đc x-ploere cả v1.57 lẫn 1.58, giúp mình với 😃
@duc_a2 Bạn lên trang chủ http://www.lonelycatgames.com/?app=xplore để tải về rồi cài nhé. 😃
E71 up FW mới nhất đã thành công sau 1 đêm mày mò
FW: 510 21 009
T dùng E71, t cũng đã hack máy theo 2 kiểu này như đều gặp vấn đề, có pro nào giải thích hộ.
Ở cách 1: T cũng làm xong đến bước xoá chương trình safe ấy, thì lại bị báo không xoá đc, khi cài ứng dụng thì báo tập tin bị lỗi.
Ở cách 2: xlore lại không vào được foder bin để dán file installsever.
1 thời gian nghịch linh tinh chả hiểu sao có hôm hứng lên hack lại theo cách 1 thì lại đc luôn????
Mình dùng Samsung i8910, ko biết dùng bản installsever nào. Dùng bản installsever934 mà không đc
hé hé. thanks chủ thớt nhìu ;)
sao mình không thấy có E71 nhỉ.mình làm mãi mà chẳng được.chán qua s
hôm nọ mình hack e72 fw mới nhất theo cách thứ 2 thì được nhưng khi 4mat 7370 xong thì hack không được .,phai giải nén tmquanratine vào thẻ thì mới restore đc 3 cái file gì đó nhưng khi cài rompatcher ,mở lên thì nó báo lổi .c/sys/bin/ gipatch .gì đó .ai có cách gì khăc phục không ? Mình thủ rất nhiều cách rồi mà chẳngđc .
@vinhhaott Giải nén tmquanratine vào cả bộ nhớ máy và bộ nhớ thẻ là làm OK ngay.
Chúc vui và thành công!
DITTO
Post by NOKIA N82.
@ditto Mình đưa vào cả 2 rồi mà không đc bạn ạ . Chỉ nhận trên thẻ thôi và cứ mở rompatcher lên là báo lỗi như trên . Nếu Tháo thẻ ra mà vào quarantine list thì no data . Chán vãi . Thức trắng .1 đêm rồi đấy .chắc đành phải để nó làm gái ngoan rồi .
@vinhhaott flash CFW có hack có phải hay hơn thể loại hack thủ công như thế này không? 😁
có em N91 làm theo cả 2 cách đều không được.làm đúng các thứ tự
thử cả 2
installserver91

installserver92
đều không được
@vumanhninhtn dùng máy tính hack di bạn
@shshsh812 đã hack được.up Fw lên là xong.😃
cho mình hỏi con E71 của mình đang chạy X plore 1.45 có hạck được không vậy?update bản mới thì nó cứ báo not found 😔
@tiendung1611 Hack tốt . Nhưng bạn cứ vào trang chủ lonelycatgame.com mà tải bản xplore 1.60 .
@vinhhaott oke.thanks bạn nhé.để mình vào đấy down về xem thế nào
@vinhhaott bác cho e hỏi: khi e Vào Mobile secrity =>Quarantine list nó ko hiện 3 thư mục như trong hình, mà nó trắng trơn ( No data) là thế nào bác? giúp e với
bạn thử với In.934 xem sao , ko đc thì dùng in.92
vẫn k đc bạn ơi n cứ x màu đỏ hic
@koi_9x2 Rompatcher màu đỏ thì do lỗi cài patcher rồi không phải do intallsever. Bạn làm lại bước restore 3 file trong tmquarantine đi .
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 146VIPhemilo
9.262 bài đăng
0 bài đăng
QuyetND_Jr+ 65TÍCH CỰCQuyetND_Jr
776 bài đăng
hoangsytai+ 64CAO CẤPhoangsytai
3.230 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156