Các cao nhân cho em hỏi iphone 8 plus pin còn 83% có nên thay không. Nếu thay thì nên thay pin chín

trangan1991
28/2/2021 1:0Phản hồi: 29
Các cao nhân cho em hỏi iphone 8 plus pin còn 83% có nên thay không. Nếu thay thì nên thay pin chính hãng apple hay pin loại 1 các bác
29 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nếu yếu quá thì thay thoii. Còn tuỳ thuộc vào tài chính của bạn
@Lê Thành Chương có khác gi nhau không bạn
@trangan1991 Mình thay pin pisen cho 7 plus thấy không khác nhau là mấy. Nhưng nếu bạn có tiền thì cứ apple mà thay cho yên tâm. Bảo hành các thứ nó vẫn ok hơn
@Lê Thành Chương Khác nhau mấy là ntn ạ. Tức lúc chưa thay bạn dùng được bao lâu. Mà thay xong bạn dùng được bao lâu
@doduchai69bn Thay xong dùng lâu hơn chứ. Khác nhau mấy ở đây là thay pin chính hãng và pin linh kiện nó không ảnh hưởng đến hiệu suất của máy
@Lê Thành Chương Ok bác
Tầm đó là thay được rồi bro
MessGoudi
TÍCH CỰC
3 năm
Bác thấy sử dụng tệ quá thì thay mình 81 vẫn Sài ổn
@MessGoudi sợ mỗi cái thay xong nó mất chống nước thôi bạn à hizx
MessGoudi
TÍCH CỰC
3 năm
@MessGoudi Nếu thay chính hãng họ sẽ đảm bảo đều đó còn thay ngoài thì mình ko rõ
tầm này thay đi bác, vote thay pisen nha
dưới 80% khuyên bác thay Pisen 😆
Khanh TT
ĐẠI BÀNG
3 năm
Không quan tâm đến %pin của máy. Nếu pin Còn trụ được theo nhu cầu của mình thì khoan thay.... Nếu sợ liên quan đến zin các kiểu, cân nhắc chi phí thì bạn có thể nghĩ đến các giải pháp pin bên ngoài: sạc dự phòng, battery case....hoặc cắm sạc mọi lúc khi có thể. Tuỳ vào đặc thù công việc của bạn
8plus của mình 85%, thay pisen ngon lành hẳn, được 2 tháng rồi vẫn 100%
@doduchai69bn Thay đi
@dungnthbb Bác creen được mấy tiếng.
@doduchai69bn Đây
@dungnthbb Vậy là cũng khá ấy bạn. Nếu tính thì được khoảng 6h oncreen còn 10%
thay được pin chính hãng thì thay chứ mắc gì đi thay pin loại 1.
Thay hay ko còn phụ thuộc vào nhu cầu, thấy pin nhanh hết quá thì thay, còn pin đủ nhu cầu sử dụng thì để lại sử dụng
Pin con trâu được ko các bác
còn dùng đủ 1 ngày thi dung ko thì thay, có tiền thi ra apple thay chính hãng, ko có thì thay pin pisen

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019