Tinhte App

Tinhte App
các cao thủ cho em hỏi hơi đau đầu như thế này:
bvkhd
2 năm trướcBình luận: 12Lượt xem: 603
các cao thủ cho em hỏi hơi đau đầu như thế này:
hiện e đang dùng tk apple id mỹ, vì em cũng có nhu cầu mua games và apps trên appstore mà dùng apple id mỹ thì rất khó để thanh toán. Vậy e nghĩ nếu chuyển vùng về appstore vn xong e add thêm thẻ visa để mua, mua xong e chuyển lại về appstore mỹ thì có đc k?
Không. Mà đã mua thì để StoreVN thôi chuyển qua làm gì ?
@bibinguyen mình thì lại bị cái là k dùng một cái app nào của vn cả bác à :3
@bvkhd Bác vừa bảo phải dùng StoreVN để thanh toán đấy thôi, vì nhập thẻ của VN là Apple tự đá về StoreVN.
Muốn dùng StoreUS thanh toán thì mua gift card nạp vào.
@bibinguyen thì vậy m mới hỏi là mua xong chuyển về appstore mỹ đc k?
@bvkhd Không, em đã trả lời rồi đấy thôi.
Cứ tạo thêm 1 cái mà dùng, mọi chuyện hết sức đơn giản.
chán quá mấy bác cao thủ có khi đi ở ẩn luyện công hết rồi, đọc đỏ mắt trong cái thread ios toàn thấy câu hỏi ba sàm 😆
@bvkhd có nhiều câu hack não bác cũng không thể trả lời được đấy chớ đùa :v 😃)))
@bvkhd Đấy là tại bác không thích câu trả lời đấy thôi, có mỗi vụ này bác lập chắc cũng 3 cái topic là ít, mà topic nào em cũng bảo không, hỏi đi hỏi lại mãi, trong khi chỉ việc lập 2 acc dùng 2 store khác nhau thì chắc vấn đề được giải quyết từ đời tám hoánh.
@bvkhd Xàm với bạn nhưng hữu ích với người khác bạn ơi. Vd như hôm bữa có tl bài cho bạn mình có kèm theo cái link hướng dẫn tất tần tật về lập và sử dụng tài khoản nước ngoài để ae nào chưa biết tìm thấy tiện tham khao mà bạn còn khó chịu cơ mà 😁
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 126VIPhemilo
9.155 bài đăng
Minguyet_@pple+ 104ĐẠI BÀNGMinguyet_@pple
190 bài đăng
huanvippnch+ 76Trứnghuanvippnch
0 bài đăng
hoangsytai+ 67CAO CẤPhoangsytai
3.175 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM