Các công nghệ đột phá trong hệ thống camera Ultra Leica của HUAWEI P40 Series
tuanlionsg
4 tháng trướcBình luận: 117Lượt xem: 9.453
Hóng các thánh vào chê mua điểm, chê chụp ko = s20u hay promax
@cupeastupid Nó hơn con sung rồi 😁, còn táo thì ở đây mình k dám bàn, sợ lắm :D
Kinh tế - Chánh Tr là những thứ ko thể tách rời. Tình hình như hỗm rày mà vẫn ôm PR những con máy mà lợi nhuận gần như 100% chảy về Khựa thì hết nói. Phải chi nó gia công ở Việt Nam như Samesame thì ko nói.
Chụp đẹp như nào cũng không bằng con máy ảnh vùi bắp nhỉ!
Điện thoại của khựa chắc lấy Huawei làm tiên phong.
Tàu nói phét 😃
Trong một diễn biến khác, Huawei bị phát hiện dùng ảnh DSLR để quảng cáo tính năng chụp hình trên điện thoại của mình. Mấy thánh cuồng Huawei đâu rồi?
https://www.dpreview.com/news/5946150727/huawei-caught-using-dslr-images-to-promote-smartphone-cameras-again
Không mua P40 ghẻ vì cảm biến ám vàng
Chụp đẹp hơn s20 plus ko nhỉ
Coi bộ ngon hơn cả s20 ultra
sao cứ thấy thằng huawei là mình sôi máu nhỉ, tính mình thì ko thích trù dập ganh đua tạo nghiệp mà mình thử tưởng tượng mấy hãng tàu chết lại tự nhiên thấy vui lắm
giờ cam đt chụp ảnh ngày càng đỉnh
Camera Huawei công nhận chụp đẹp
Nhưng lần sau quảng cáo thì đưa ảnh thật nhé đưa ảnh Nikon vào làm gì
Bài này là bài PR của tinhte mà các bác vào chém dữ quá. Tuy Huawei là đồ Tàu nhưng bù lại....à mà éo có gì để bù cả =))
Mình không chơi đồ Huawei và tẩy chay cái hãng có quan hệ mật thiết với chính phủ Tàu.
Huawei chỉ chụp đêm là nhìn nịnh mắt hơn hãng khác. Chứ cứ chụp người là màu da ko được đẹp cho lắm. Nó cứ bị bệt do cách xử lý pm, nhìn như sáp thiếu tự nhiên. Chụp phong cảnh nhìn cũng ko hài hòa màu sắc, nó cứ bị ám màu nâu đất đậm đậm.
@taducanh Do dùng cảm biến RYYB nên ban ngày chụp cho màu sắc ám vàng, người như bị bệnh gan
@theadder2013 P40 ko biết đã khắc phục được chưa
@4408ClymerCt Dùng Ai đỡ hơn P30 pro nhưng vẫn còn vì bản chất dùng cảm biến RYYB nên vẫn vàng
Camera ngon 😆
P40 pro chụp người vàng như bị bệnh gan, ban ngày màu thì nhợt nhạt, vậy mà mấy cuồng Heo lại thủ dâm, ai ngược ý thì chửi. P40 pro chỉ chụp đêm là đẹp còn ban ngày thì kém hơn mấy flagship khác. Tony Phùng làm bài đánh giá camera thì màu chụp ám vàng, da người bị vàng mà chốt quả cuối là chụp hết ám vàng, thì cuồng Heo khen đánh giá công tâm còn kênh The Pixel nói đúng điểm yếu thì tố dìm hàng
Zoom ấn tượng, zoom kinh thật
Bá đạo quá nhỉ
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 244VIPhemilo
9.738 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
quangthegtvtk49+ 84CAO CẤPquangthegtvtk49
5.055 bài đăng
Siêu nhân gầy+ 72CAO CẤPSiêu nhân gầy
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156