hipppo
CAO CẤP
Các ifan luôn cho rằng tablet thì iPad luôn thượng đẳng và android là phế phẩm. Nhưng với mình thì tablet android mới là chân ái. Vừa mua con iPad mini 6 về dùng mà chẳng hợp, có nhiều cái đang dùng rất sướng trên android mà qua iPad nó không có hoặc hoạt động không tốt bằng nên thấy hụt hẫng quá. Mấy năm trước cũng mua con iPad pro 11 rồi cũng bán luôn. Hối hận vì đã không chọn con tab S7.
2
37
Ko phải thượng đẳng mà tốt thật
2
cucai.duong
TÍCH CỰC
bạn cho 1 ví dụ về "có nhiều cái đang dùng rất sướng trên android mà qua iPad nó ko có hoặc hoạt động không tốt băng..." xem nào!
1
Thanh Thoi Nguyen
ĐẠI BÀNG
nói chuyện gì kì vậy? Không bằng cái gì? Rồi ai thượng đẳng ai hạ đăng?haizz
0
dthanhliem83
TÍCH CỰC
chắc copy app/game hack/mod sướng quá rồi qua ios không có lại chán chứ gì
0
😁 nói rõ ra xem sướng hơn chỗ nào chứ bạn. Mình đt dùng samsung đây, nhưng Tablet thì cứ phải ipad
0
chinagetout
CAO CẤP
chả thượng gì đâu, bạn thích gì xài nấy thôi, ko ai ép đc bạn. nhưng ko phải tự nhiên doanh số ipad tốt vậy đâu bạn.
0
"Mấy năm trước cũng mua con iPad pro 11 rồi cũng bán luôn".... vậy mà vẫn đâm đầu vào là sao?!?
0
Ai cũng nói Tablet thì chỉ có ipad trùm ))
0
chúc b vui vẻ
0
Vỹ Spirit
CAO CẤP
ifan thì tất nhiên sẽ thích iPad rồi, thử hỏi có android fan nào khen iPhone, iPad đâu =)) mua cho bản thân xài thì nên hiểu nhu cầu của mình chứ đừng theo số đông rồi đổ lỗi cho người khác.
0
cũng có cảm giác 1 số app trên ipad không được nhiều chức năng trên android. nhưng vẫn giải quyết được. ipad vô địch. hihi
0
MarkLuu
ĐẠI BÀNG
khỏi cần là ifan vẫn thấy ipad ăn đứt, nhu cầu của bạn bạn ko cần nhưng nhìn chung thì tablet android sao so được với ipad
2
hoai88vn
CAO CẤP
phế vật Tab Android, nói thế cho nó nhanh.
1
limann
TÍCH CỰC
Bạn đang đi ngược chiều trên cao tốc rồi đó 😆
1
C.G.H
ĐẠI BÀNG
mình đang dùng iPad mini 6 chơi liên quân thì thấy fps 60 đôi khi rớt xuống 45 fps và fps cứ ở 45 nhưng khi mình tắt fps cao mở lại thì fps lên 60 bình thường không biết có ai giống mình ko không biết này do phần mềm hay game
0
mirage night
CAO CẤP
Bán rẻ lại đi tôi mua
0
tridang7121
ĐẠI BÀNG
Kệ bạn chứ nói lên đây chi. Mỗi người 1 sở thích , 1 quan điểm
0
đang tải ...
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế