[Black Friday] Các kho ứng dụng giảm giá, mua thôi

sonlazio
26/11/2010 5:16Phản hồi: 22
[Black Friday] Các kho ứng dụng giảm giá, mua thôi

Hôm nay là Black Friday, một trong những ngày giảm giá nhiều nhất trong năm ở các nước phương Tây. Chúng ta ở Việt Nam không có ngày lễ này nhưng vẫn phần nào hưởng được những khuyến mãi này nhờ vào các cửa hàng trực tuyến và đặc biệt là các kho ứng dụng. Tuy không phải nhà phát triển phần mềm nào cũng hưởng ứng Black Friday nhưng hôm nay là một ngày rất tốt để bạn bắt đầu sử dụng ứng dụng bản quyền, mình thấy trên App Store có những phần mềm 7.99$ giảm chỉ còn 0.99$, bắt đầu mua thôi!
22 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có danh sách thì tốt nhỉ.... Để còn buy chứ
tkhiem
ĐẠI BÀNG
13 năm
List đây bạn:

Nguồn: http://appadvice.com/appnn/2010/thankgiving-game-sale/
jing
CAO CẤP
13 năm
mại zoo mại zô, vn còn phải học các nc tiên tiến nhiều
demonvn
TÍCH CỰC
13 năm
mạnh tay chi đi nào các bạn, sau này đỡ fải jailbreak chi cho mệt
android có applanet market, chẳng cần giảm giá, all apps có giá đều trở thành free.... android users đang sướng điên cả lên
não vãi, ko phải tất cả, chỉ 1 số ít thui. Hơn 3000 app thì phải, tất cả thì cái market của android nó xập tiệm.
Game này dể chơi ko các bác?
ghone1990
ĐẠI BÀNG
13 năm
Settlers này chơi hay lắm.Không cần bàn cãi nhiều về game này đâu.Giống kiểu chơi của Knights and Merchants. 2 trò này hay như nhau trước chơi mãi.Settler cong phu hơn 1 tẹo khi phai đi tìm tài nguyên là luu huỳnh và than
http://appshopper.com/ipad/
Anh em tham khảo Shopping đê!:X :X
Ipad giảm 41€ máu lắm dồi nhưng mà dể trờ gen 2.
Tuần trước vào ngày này em down được mấy app free luôn, hôm sau lại lên giá, may quá =))
anzure
ĐẠI BÀNG
13 năm
Các bác nên mua mấy game của Gameloft, toàn game hay mà có $0,99.
consolevn
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chuẩn. Mình cũng tranh thủ làm chú hay của hãng này
galamco
TÍCH CỰC
13 năm
vừa xúc một đống app về
tốn ra phết ^^
Mywifi thuộc về Genre gì nhỉ?
black friday la thứ 6 ngày 13 cơ mà có phải thứ 6 ngày 26 đâu
black friday là ngày thứ 6 sau ngày thankgiving ,thankgiving là ngày thứ 5 trong tuần cuối cùng của tháng 11,năm nay thanksgiving là thứ 5 ngày 25 cho nên black friday là ngày thứ 6 ngày 26
sLim.
TÍCH CỰC
13 năm
Chuẩn rồi kakaka em ở mĩ hôm nay dậy lúc 2h sáng đứng trước bestbuy và một số chỗ mua sắm dưới cái lạnh 11 độ tê cứng cả người . Kết quả là chả mua gì vì chả có gì mình thích kakaka
HPHPHP
ĐẠI BÀNG
13 năm
các bác vào link này sẽ xem dc các phần mềm giảm giá ,list của bác gì nêu trên vẫn ít lắm 😁
hero_vn87
TÍCH CỰC
13 năm
http://appadvice.com/appcharts
link giam giá đấy các bác
Máy em jb được rùi nên có lẽ không mua! hihi!
wave30z2
TÍCH CỰC
13 năm
Quá là rẻ, nhưng tiếc là em dùng em Nokia 1280 lên không biết là có down được về máy không nữa.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019