Các lỗi vừa phát hiện của Nokia C3

tangduongtrieu
14/8/2010 1:47Phản hồi: 234
234 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dùng con này lâu r` 😁
ko vừa lòng mỗi cái wifi =))
Máy mình cũng hết pin nhanh kinh khủng, lại còn vào mạng chậm nữa. Giờ đừng mua loại này nữa, thêm vào chút tiền mua E71, E72 về mà dùng cho thích tay.
Có pro nào cho minh hoi cái nay hk?. Seo hôm nay con C3 của minh vào trình nghe nhac thì nó báo là " bộ nhớ ko đủ", khi mở từng bài riêng nó vẫn báo là " bộ nhớ ko đủ" nhưng nó vẫn hát mặc dù ko vào trinh nghe nhạc.hixhix
@windypro0123 cái đó bạn phải vào thẻ nhớ hay tập tin nhạc của máy để xóa bớt bài hát đi thì nó mới ổn,máy của mình cũng bị như vậy mà😁,do tải bài hát hay game quá nhiều nên máy không đủ không gian để chạy hoặc bạn xóa hết tin nhắn đến với tin nhắn đi cũng được
dùng nokia software updater mà update fw mới nhất hoặc chạy lại pm là đc
E dang xai n302 day may pro hon may bac chut, 3g toc do cao, opera 7.0,,,, em k nho het.
Vao treu may bac chut?:d
N302 hao pin phết bạn nhỉ ? Đã update fw mới nhất chưa vậy ?
@ptvd1994 hôm nay mình mới lên nokia.com n302 có fw mới rồi nhưng vào máy cập nhật thì nó để k có bản mới hinh nhu fw mới 14.56 hay là 15... Mấy đó.
Công nhận con này tốn pin, lên mạng với chơi game tý mà hết rồi.
Bác thông cảm tui it lên mạng nên không trả lời được, tui với bác = tuổi đó bác thi sao rồi
n302 co fw moi roi nhung may minh chua up duoc chac lai nokia care nho nguoi ta giup.
đang chờ điểm thi dài cả cổ
@ptvd1994 tui rớt mắt tiêu rồi, đang chán em n302 này đây thấy em lumia 710 hấp dâñ quá tính làm 1 em bac thấy sao
mình ko ưa WP do ứng dụng miễn phí ít quá (angry bird còn phải trả tiền bản quyền thì chán lắm, tiền mua ứng dụng quá tội tiền mua máy). Mình thích chơi sym hoặc androi cho nó tiết kiệm tiền
@ptvd1994 bác kén quá😁, tui thích máy nào co A-GPS tại đi học xa nên cần dùng, còn em 500 thì chạy ì ạch cpu 1ghz ma chậm ghê, E72 thì nó bị lỗi giờ thế giới với quay phim, phải up fw lên nhưng mình sợ mấy thằng nokia care ở long xuyên lắm, n302 có fw mới mà máy mình sao up không được nhỉ fw v14.56 rùi á, chắc kết nối với PC mới đc hay sao á.:D:D:cool:
ptlsky
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình bị lỗi Khởi động lại máy bị treo ở màn hình trắng....có bạn nào biết giúp mình với...máy mình hết bảo hành rồi....
chạy lại phần mềm đi
ptlsky
ĐẠI BÀNG
12 năm
chạy bằng phoenix nhưng sau khi load 100% tới lúc chạy cái gì mà đếm ngược từ 26..25..24...rồi tới 0 thì bái fail....yêu cầu restore lại....hỏng biết sao luôn
Thỉnh thoảng hay bị die và resert lại máy .
DMTNA
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cho mình hỏi với!Điện thoại C3-00 của mình có cài thẻ nhớ 2 GB.Vậy mà cóp có mấy bài hát + video nặng tầm 200 MB là khi vào Media Player là nó hiện lên:352kB memory needed.Delete some items?Mỗi lần như thế là mình gần như phải xóa hết tin nhắn mới vào được.Điều lạ là nếu mình nghe nhạc bằng cách vào trực tiếp memory card thì vẫn bình thường.Các bạn giúp mình với!
bộ nhớ máy đầy, chuyển hết các file có thể ở bộ sưu tập và ứng dụng vào thẻ nhớ đi
Mấy bn cko mình hỏi, con c3 của mình vào wifi bình thường, nhưng mấy hôm nay thì kết nối ko đc nữa, laptop và con xperia vẫn kết nối bình thường, mình cũng khôi phục cài đặt gốc rồi nhưng vẫn ko kết nối đc 😔
Mấy bn giúp mình với :p
kim bunchan
ĐẠI BÀNG
10 năm
Các bác cho hỏi .sau khi e đi thay màn cảm ứng về đc 2 hôm thì máy không có sóng .cột sóng ko hiện là vì sao ạ
mình có cái C3, mấy bữa này không biết vì sao, khi chụp ảnh xong vô xem lại thì không thấy, ai biết lỗi gì không , hướng dẫn mình cách sửa với
@HuyHoang1811 virut trong thẻ nhớ chăng
Con C3 em ko xóa dc sdt trong nhật ký đt tải mấy trò online thì uds
Icel
Trứng
3 năm
Máy C3 Nokia em mới mua không thể lên nguồn được.
Cục pin sạc được 1, 2 phút thì hiện dòng chữ Pin đầy!.
Có phải do pin không ạ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019