Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Các lựa chọn xe ga 125cc mới dưới 50 triệu

yeucongnghe2012
18/1/2013 8:29Phản hồi: 33
Các lựa chọn xe ga 125cc mới dưới 50 triệu
Bạn nói đi 1 năm 1.500km # 4 km / ngày thì cần hỏi chi yếu tố "bền" nữa? Ngay cả sắm 1 chiếc xe đạp Martin 107 mà đi 4km/ngày (bằng em học sinh cấp 1 đến trường ngày 1 buổi) thì 3 năm chưa cần phải thay thế sửa chữa món gì!
33 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ga Con 95
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bạn nói đi 1 năm 1.500km # 4 km / ngày thì cần hỏi chi yếu tố "bền" nữa? Ngay cả sắm 1 chiếc xe đạp Martin 107 mà đi 4km/ngày (bằng em học sinh cấp 1 đến trường ngày 1 buổi) thì 3 năm chưa cần phải thay thế sửa chữa món gì!
Bền. Xe chạy như thế thì tầm 20năm. Giống như mấy chiếc cub huyền thoại zậy đó. Mua thêm chai PR7 zề xịt 1 tháng 1 lần lên toàn bộ Kim Loại thì không bị gỉ nữa thì hoàn hảo.
Bạn đi như thế thì xe Việt nam, trung quốc cũg lâu hơn là xe Nhật, châu Âu nữa đó!
Thanks. Cảm ơn bác nhiều!
mình không phải đi mỗi ngày bạn à. Mà mỗi tháng đi về quê vợ tầm 20km. Với để đi đám tiệc thôi à. 4km/ngày. Mình toàn đi bộ. Hi. Nhưng mỗi ngày trung bình mình đi gần 8km. Do tính chất công việc. Hi
Một năm chạy có 1500km mà phải hỏi độ bền sao bạn? Mình chạy một tháng cùng gần 1000km rồi.
beend
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tẩy chay hàng Tàu khựa với Đài Loan đi bác, bác định ủng hộ tụi nó tiền đi sắm tàu chiến chạy đầy ngoài biển à ?
Chuong4u
ĐẠI BÀNG
11 năm
nhà nước mình còn xài đồ của nó. Như đập thủy điện, các máy chuyển đổi tín hiệu của tất cả công ty viễn thông thực tế nhà máy nhiệt điện ở duyên hải mình đang ở đây cũng do nhà thầu trung quốc làm thầu đó thôi. Nhà nước ta toàn dùng hàng tàu cho các dự án quan trọng thế. Có nhiều tác hại chuyên gia cũng phân tích nhưng các tập đoàn nhà nước vẫn ưu tiên cho tàu đó thôi. Xe máy thì nhầm gì, mình ít tiền thấy hợp túi tiền nhu cầu sử dụng thì mua thôi. Còn việc nước để cho mấy ông lớn tính đi. Bạn quan tâm làm gì. Chắc có nhiều người biết mytv của vnpt chứ. 2 cục thu của nó trung quốc không đó
tất nhiên phải hỏi rồi. Thời buổi kinh tế khó khăn mà bạn. Tiền tích góp 3 năm của mình đó.
xachtayusa
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nếu thích shark thì nghía thử people của kymco đi. Cùng là đài loan nhưng kymco chất lượng hơn hẳn và thương hiệu nổi tiếng hơn nhiều.
Nhưng nói chung nên mua suzuki, giá mềm mà chất lượng cực ngon. Người to cao nghía GZ-150A của suzuku xem
ppk1981
ĐẠI BÀNG
11 năm
những việc lớn mình ko quyết định dc thì chịu , còn những việc nhỏ mình quyết định dc thì làm , vd như tẩy chay hàng của tụi tàu khựa . nói như bạn thấy thờ ơ quá , VN mà có những người như bạn ko suy yếu mới lạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019