Các lựa chọn xe ga 125cc mới dưới 50 triệu

yeucongnghe2012
18/1/2013 8:29Phản hồi: 33
33 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đừng nói là nhà bạn chưa từng xài đồ tàu đó nha. Nói chung nếu tốt thì vẫn dùng thôi. Lenovo. Các điện thoại giờ đa số là trung quốc sản xuất còn gì. Mang tiếng hãng này hãng kia nhưng công ty đặt tại trung quốc thì cũng đóng thuế cho nó thôi. Cũng là made in china. Mình là dân thôi mà quan trọng gì việc đó. Miễn giá thành tốt chất lượng đũ đáp ứng nhu cầu là ok rồi. Yêu nước như bạn thật mù quáng không đúng cách. Khi nào chiến tranh thì mới thể hiện được lòng yêu nước mới hay. Còn thời buổi này là kinh tế thị trường bạn a. Nói cái này bạn đừng giận tổng gdp của cả nước ta/năm. thua tiền nó bố thí nữa là. Mỹ còn là con nợ của trung quốc. Bởi vậy giờ hãy sống thực tế bạn à.
Hayate, Nouvo let's go
ppk1981
ĐẠI BÀNG
11 năm
lenovo là ibm bán thương hiệu lại cho nó , bác nói đúng , giờ cái gì cũng là made in china , những công ty lớn đặt nhà máy tại TQ thì tất nhiên phải là made in china , mình ko nói những cái đó , cái đó mình phải chấp nhận thôi , cái đó tui nó gia công cho thương hiệu nổi tiếng , ở đây mình nói là nói thương hiệu . sym là thương hiệu của tụi nó , cứ cái gì mà mang thương hiệu của tụi tàu là biến . mình cũng ko muốn tranh cãi với bạn vì tụi nó . đừng vì tụi nó mà ae trong nhà cãi lộn với nhau .
Uhm
sao bác nguyenthanhphat.tv lại thic con Shark 125 EFI nhỉ, bác thic nó ở điểm nào, kiểu dáng à, có 46 triệu mua đc đầy xe ngon + dáng đẹp tại sao cứ phải nghía con đó rồi đi hỏi xem nếu đi ít thì nó có bền ko, vậy tiêu chí mua xe ga của bác là đê thỉnh thoảng đi chơi phố, dáng đẹp và sang, đắt tiền dù thương hiệu xxx và xe ko bền ???
tại em to con lại nặng bác ah 175cm~95kg. Nên mấy con kia em thấy nhỏ quá nếu đèo vợ cùng bé chắc chả đủ chổ ngồi. Em ngồi không thì bít mẹ chiếc xe rồi. Nhưng tài chính eo hẹp. Nên thấy có mỗi con shark là hợp à.
Bởi vậy em mới post cũng khá nhiều con này trong các chủ đề. Để anh e nào đánh giá dùm. Về khoảng xe cộ em dốt ạ.
Tóm lại em+bx em+ bé nhà em+đồ linh tinh tính phủ bì tầm 200kg. Thì con shark 125 efi này đáp ứng được không? Em chạy chậm dưới 60km/h. Trung bình 1500km/năm( thế nó có đáp ứng đủ về độ êm, độ bền không. Xăng thì em không quan tâm lắm tại ít chạy). Em chỉ quan tâm nhiêu đó thôi à. Nhờ anh em nào cho thêm chút kiến thức về em nó. Thanks
Bác dáng to cao nghía con GZ - 150A của Suzuki đi, đi sẽ rất manly đấy 😃, xe dòng cruise yên cũng dài chút lại có tựa sau nên đảm bảo bác + bx + baby ngồi okay

Giá e này cũng gần 50 thôi chắc bác cố được 😃
Mà có điều ko biết bác có biết chạy xe côn tay ko :p
Chứ nói thật e thấy con Hayate đèo mấy người tổng trọng lượng 250kg vẫn phi ầm ầm 😁
lúc đầu cũng nghía con gz150 nhưng tỉnh em không có bán.
thông số con Shark 125 EFI yếu hơn mấy con fia trên đó bác, nên tải nặng có thể e nó sẽ gào chứ ko êm ái đc đâu :d
minsun03
TÍCH CỰC
11 năm
Shark 125 EFI trang bị động cơ 4 thì, 4 van, 125cc, làm mát bằng không khí, tích hợp công nghệ phun xăng điện tử EFI, công suất khoảng 5 kW tại 7.500 vòng/phút và mô-men xoắn cực đại 9,6 Nm tại 7.000 vòng/phút.
Giá bán lẻ đề xuất của Shark 125 EFI 2013 ở mức 46 triệu đồng
điên lắm mới mua , 46 triệu gần mua được pcx rồi , 4 xe trên thì nên mua ab 125, nghe nói bốc hơn nouvo sx xăng cộ thì ngang ngữa cản trở là giá tiền , hayate ko cùng đẳng cấp với nouvo vs ab
Sao Hayate lại ko cùng đẳng cấp bác nhỉ, nó xấu hơn và rẻ hơn à 😁 ???
Hôm nay em mới thấy con ab này ở ngoài chạy êm thiệt. Chắc phiên bản đặt biệt. Không biết về độ êm và độ bốc. Thì ccđb với bản tiêu chuẩn có khác nhau không ta. Và chất lượng nhựa, màu sơn của dàn áo có khác không?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019