Các máy chạy Windows 11 không theo diện chính thức đã nhận bản update đầu tiên
Duy Luân
9 ngàyBình luận: 136
mới cho con 16in bootcamp qua win 11, mượt đã vãi chưởng :v
nkn1506
TÍCH CỰC
9 ngày
Sao con desktop của mình báo tương thích mà update hoài không thấy đâu nhỉ
converts
ĐẠI BÀNG
9 ngày
Lạ nhỉ từ lúc cài đến giờ m vẫn thấy nó update liên tục chứ có thấy ko hỗ trợ gì đâu :v
có khả năng chứ nhỉ, ms muốn bán win 11 cơ mà, chắc máy ko hỗ trợ cũng được lên. MÌnh chắc chắn đến năm 2027 ms ko cho update nữa
Tôi vẫn đang dùng bản preview, máy chip core i đời 4 chẳng tpm gì hết vẫn chạy nuột. Cài thì cứ WinNT setup ấn vào không cần quan tâm nó check chiếc cái gì, cài xong tắt luôn winupdate, dùng chưa thấy lỗi lầm gì nên cũng chẳng cần up luôn.
bamborock
TÍCH CỰC
9 ngày
mới update cả 2 máy, máy lên chính chủ và máy ko hỗ trợ, máy chính chủ lên cái vèo, máy k hỗ trợ treo chỗ update lâu quá làm sợ thí mẹ luôn, vẫn lên ngon lành
only4u_93
ĐẠI BÀNG
9 ngày
Cho lên Free để nhiều thị phần chứ.
Giờ bán service là chính, Windows chỉ là nền tảng để tăng doanh thu dịch vụ thôi.
Thả con săn sắt, bắt con cá rô đấy 😁
@only4u_93 em thích như thế, chứ căng quá thì chuyển qua mac xài
bản win 10 thay theme thì chả gì update được
hhiepbi
TÍCH CỰC
9 ngày
Micro luôn mắt nhắm mắt mở để thị trường Win ăn sâu vào người dùng nếu không Mac chiếm thị trường thì toi!
@hhiepbi Máy mac mà nó rẻ như windows thì có lẽ thế thật cũng nên, mình thấy mic nhắm mắt làm ngơ vụ bản quyền máy cá nhân thôi, chứ không muốn thì chạy đâu thoát.
Mọi người cho hỏi máy mình là dell 7510 cpu i7 6th, không chính thức được lên win 11, giờ mình cài đặt qua iso đã bỏ qua các bước kiểm tra. Bây giờ mình muốn đăng nhập tài khoản microsoft có được không vậy (tài khoản của mình đã liên kết bản quyền win 10 theo máy).
ZEX
ĐẠI BÀNG
9 ngày
@hoihop đăng nhập bình thường nhé, windows 11 sẽ active theo tài khoản liên kết luôn.
@ZEX Vậy không mất bản quyền!
Yêu quá
Cười vô mặt
trungntvn
TÍCH CỰC
9 ngày
Bỏ thì tiếc mà nói mạnh phết nhờ
PHW
ĐẠI BÀNG
9 ngày
mới update hồi trưa 😆
Cười vô mặt
Nhà có 2 em:
AIO Lenovo i3 (đời 10): đã về đội Win 11 (em nó thi đấu hơi cá đuối so với khi đá cho đội Win 10)
LAP ASUS Ryzen 5 2500U: tèo, tiếp tục thi đấu cho đội Win 10 (vẫn đá ngon nha) => có cao nhân nào biết lý do nhờ khai sáng giúp!
Cười ra nước mắt
Ôi cứ vẽ vời, cập nhật hay ko thig cũng ko quan tâm, phần lớn win lậu, có update gay ko thì cũng khác gì đâu, các ô cứ vẽ vời cập vs chả nhật cứ vào app bth có mạng internet là đc win đếu nào chả như nhau
Cười vô mặt
A0kiji
CAO CẤP
9 ngày
ồ ngon lành vậy bữa cũng vừa cập nhật nhưng không rõ có sửa lỗi gì không 😁
Mồi vài bản rồi stop 😁
Rất thích W11 nhưng vẫn không dùng chỉ vì nó không có cái tùy chọn này

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119