Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Các phần mềm hữu ích của HTC

maianhtungsten
17/11/2007 15:5Phản hồi: 585
585 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bạn ơi,mình xài HTC smart vậy có tải media về đc ko? bạn chỉ mình cách tải với
Máy bạn xài HDH Brew nên ko dùng đợc những pần mềm của Windows Mobile được bạn à 😃
bạn ơi,vậy giờ máy HTC smart ko thể xem tivi hay tải phim về để xem đc ah.clip ca nhạc nữa,mình phải làm sao để xem vậy bạn
Core Player xem file FLV tải từ youtube bị giật

Các bác cho em hỏi tại sao con HTC Touch Diamond của em xem file FLV ( em tải từ máy tính cho vào ĐT ) thì thấy giật giật ( chỉ giật hình ảnh , còn âm thanh vẫn tốt ) . Bác nào biết nguyên nhân và cách khắc phục thì giúp em với ....! . Nếu có cách nào xem file FLV từ WMP mặc định của máy thì tốt quá 😔
Có nhiều lý do, chủ yếu nhất vẫn là do codec của file flv, số khung hình/s, độ phân giải... không phù hợp.
Tốt nhất bạn nên dùng 1 trình convert nào đó để convert về các thông số phù hợp mà máy TD của bạn có thể chạy được. VD: Ultra MP4 Video Converter, theo mình convert về mp4 là dễ đọc nhất.
thank bro nhju` nha!
🆒
cám ơn pác nhiều lắm
chao tat ca can ban ; tui co con htc 3600 hang cam tay tu nhat ve . tui dang tim cho de chuyen ngon ngu . ji thi no dung nge goi binh thuong . chi la tui ngoi ngich nen ji ko vao mang dc nua . bác nào dang sử dụng co thể giúp tui với dc ko . jiup tui cài lại mang . tui dang dùng mạng mobiphone.

---------- Post added at 11:20 AM ---------- Previous post was at 11:17 AM ----------

có bác nào dùng hàng htc 3600 có hàng ji ngon chia sẻ cho minh chú dc ko ? vi tui cung mới dùng ma nó dang la tieng nhat nen chẳng biết mày mò ji ca . co ai biet cho nào chuyển đổi ngôn ngữ chỉ dùng minh vơi nha . minh o hà nội
cam ơn nhiều nha!

---------- Post added at 11:29 AM ---------- Previous post was at 11:20 AM ----------

minh da tai phan mem nge nhac ve nhung sao minh ko mo dc . ban nao co cach nao chi dan ho minh voi dc ko
em xài tynt ii mà hem có thấy chuứcc năng call video, anh em nào có phần mềm hay chỉ cách giúp em với, Thanks anh em nhiều
Nhìn lại kho soft của Winmo thèm quá.
Mấy chục ngàn bọ 😃 Nhiều phải kế đến mấy trăm nghìn của iOS & Android :p
Em dùng con HTC tuoch HD thì nên dùng phần mềm nào đọc FLV cho nó ngon nhỉ? Em đã dùng thử CorePlayer 1.3.6 nhưng có ít phim xem được lắm, còn lại chỉ có tiếng thôi. Các Bác giúp em xem có cách nào cải thiện được không, chứ ngồi convert lại thì mệt lắm.
Bạn search cái TCPMP xem thế nào 😃 FLV có nhiều chuẩn code lắm, 1 số cái còn ko đọc được, ko như PC là có thể đọc được nhiều mã đâu :p
bây giờ bản mới nhất là bản nào vậy bác?
Em cũng đã cài TCPMP v2 rồi. Nhưng cũng oải, xem giật lắm.
Kvh27
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái TCPMP này có 1 vài file flv không đọc được
Các bác ơi mới mua HTC HD2 cho em các TT cần thiết với
Bạn cần thông tin cần thiết j 😃
-> Bạn vào dưới nhé :p
http://www.tinhte.vn/phan-mem-48/huong-dan-cach-su-dung-phan-mem-tren-windows-mobile-cho-nguoi-moi-325865/
Anh oi co tt nao doc duoc tat ca cac duoi ko ah
1. Gõ có dấu TV
2. Có Core Player đọc được tương đối nhiều song ko như PC nhé
kjeuphuc
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác nào có phần mềm khóa máy tự động cho WM 6.5 ko cho e xin cái. Kèm hưỡng dẫn chi tiết các bác nhé. Thaks các bác nhìu...
Bạn search S2U có khóa cho bạn đấy 😃
cho minh hỏi mình xài cho benq simen p51 hàng cỗ
định dùng phần mềm htc streaming media nhưng cài nhiu bản ko dc la sao vậy mấy bác
Tức là ko hỗ trợ bạn à 😔
theo doi na0gn
các bạn cho tớ hỏi tớ sao khi duyệt web trên HD1 vi dụ vnexpress.net bằng operamini hoạc internet của máy đều thấy có rất nhiều mục dài ví dụ:suckhoe-chuyenla..........rồi mới đến nọi dung trang web cách chỉnh như thế nào hả các bạn hoặc có phần mềm nào duyệt web cho hD1 các bạn cho tớ xin
bạn tắt chế độ Mobileview xem sao! trong setting ấy(đối với Opera) còn những cái khác tìm chức năng tương tự
các bác cho em hỏi dùng Skype bằng GPRS dc ko, hay là chỉ dùng cho 3G và wifi thôi. Em đang dùng con HTC HD1
không cài được ........

---------- Post added at 08:55 PM ---------- Previous post was at 08:50 PM ----------

không cài được backup v3.1 bồ ơi. Mình dùng HD2 - Tmobile WM6.5
Vậy dung các PM khác như Resco Backyp, Sprite Backup 😃
cakiem123
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình thấy HTC có thể theo dõi phone của mình khi bị mất mấy với SENSE , mình đã đăng ký thành công trên trang chủ của HTC nhưng ko bít cách test thế nào có bác nào dùng cái này không chỉ em với
registed xong thì reg nốt cái device mà xài...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019