Các Sếp ơi, e đang phân vân là k biết chọn Xs Max hay là iP11 (2 cam)? Theo các Sếp thì mình chọn c
thainguyenanhuy
1 nămBình luận: 31
Các Sếp ơi, e đang phân vân là k biết chọn Xs Max hay là iP11 (2 cam)? Theo các Sếp thì mình chọn con nào oke hơn ạ. Và tính năng thì có chênh lệch gì nhiều k ạ? ( ngoại trừ pin). E cảm ơn nhiều ạ
11 mà chơi bác ơi
@dangminhkien_2008 Dạ e cảm ơn nhiều ạ
h3nry
ĐẠI BÀNG
1 năm
hôm nọ cũng hỏi mà thấy mọi người vote xs max nhiều hơn
@h3nry E cảm ơn ạ
Dang Hari
ĐẠI BÀNG
1 năm
đời mới thì nó phải khác r bác ơi
@Dang Hari Da e cảm ơn
Mình thì chọn Xs Max nha, hiệu năng thì hiện tại 2 máy không mấy khác biệt đâu. Nếu bạn thiên về chục góc rộng, chụp đêm, nhiều màu sắc thì chọn iPhone 11 còn mình thấy về thiết kế thì Xs Max đẹp hơn, sang trọng hơn, màn hình to hơn, sắc nét hơn, màu gold thì cực thích luôn. Dù sao cũng là máy 1000$ mà. Hiệu năng Xs Max thì sài cũng 4-5 năm nữa. Nhưng 1-2 năm nữa có lẽ bạn đã đổi điện thoại khác rồi.
@danghuy0401 Dạ đúng r e thấy cam 11 hơi thô còn xs max thấy gọn gàng hơn ạ
m0nkey85
ĐẠI BÀNG
1 năm
Ngoài cái camera góc rộng và thêm cái chụp đêm thì chẳng có j so sánh dc với xsm. Chíp a13 quá mạnh nhưng để sử dụng và so sánh với mắt người dùng bình thường thì chíp a12 vẫn quá đỉnh mà chưa thể sử dụng dc hết sức mạnh của chíp a12
@m0nkey85 Dạ e cảm ơn
m0nkey85
ĐẠI BÀNG
1 năm
@thainguyenanhuy Thói quen sử dụng camera của người dùng ít có khi thích chụp đêm hay thích chụp những nơi quá thiếu sáng bạn ah. Vì vậy cứ xsm mà dùng
Vote Xs Max, trải nghiệm máy cao cấp viền thép bóng, màn đẹp to hơn, hiệu năng ko chênh nhau nhiu. iPhone 11 hơn đc con chip, chụp đêm, còn lại thua hết Xsm
@Tino Pham Dạ e cảm ơn
Đâu phải tự nhiên mà Xsm hơn 1000 $ còn iPhone 11 chỉ 699 $
11 ma chiến , đang dùng , camera có night mode nhé
taolahieu
TÍCH CỰC
1 năm
Xsm vì cái màn hình nó sướng măt
ntherol
TÍCH CỰC
1 năm
11. Không hối tiếc.
ThaiVision
ĐẠI BÀNG
1 năm
XsMax đi Bạn
kudatluv93
TÍCH CỰC
1 năm
11 thì chọn XS MAximax ngon hơn
Solova
ĐẠI BÀNG
1 năm
Xs max đi bạn?nhĩn vẫn sang hơn 11
LongTran76
TÍCH CỰC
1 năm
Vote XsMax
DrTMA92
TÍCH CỰC
1 năm
Nhìn cái màn hình và thiết kế của con 11 là ngấy ngấy r bạn. Xs max đi.
Theo bạn chọn Xe camry 2018 hay altis 2019.
vinh0203
TÍCH CỰC
1 năm
Nếu 20tr, mình mua 11 mới chứ ko chọn mua xs max cũ. Dù sao máy mới vẫn yên tâm hơn máy cũ bạn à. Còn nếu bạn mua xs max mới thì với 25tr bạn cố thêm tí nữa mua 11 pro max 😁
Nhìn cái màn của 11 là ko muốn mê rồi. theo mình nên dùng xsmax. Hiệu năng chênh lệch ko đáng kể. nói chung bạn là người dùng phổ thông thì ko cảm nhận đc. Pin của xsmax có thể ko trâu bằng 11 nhưng đủ dùng ok. Camera chỉ thua mỗi cái góc rộng vs night mode cũng ko là vấn đề lắm. nhìn hàng flashship nó vẫn ok hơn bác ak.
Max
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019