Các sư huynh sư tỷ của box mình đâu hết rồi.bơi hết vào đây nào
hongphuc1992
8 nămBình luận: 258
258 bình luận
Em
@buymoney Vẫn xê xê bảy hả em :p
vẫn là belle,nhưng hãy đợi đúng 1 năm ngày nó kìa khai tử Symbian rồi lảm đám giỗ 1 lần cho tiện 😁
@tuyetlientu Nhớ mời đệ đi ăn giỗ với nha N500
vẫn 701 huyền thoại hihi
Ttdmt
TÍCH CỰC
8 năm
Hỏi gì nữa sang đàng bỏ nghé rồi, thàng nokia này bỏ con giữa chợ. Riêng tôi rất thất vọng vì nó phải chi nâng phần cứng lên, tự nhiên bỏ qua lumia, bỏ Symbian vậy, mai mốt bỏ lumia sang android nữa à, tượng đài nokia đã sụp đỗ trong tôi, lấy Iphone mà làm gương tôi mãi vẫn hổ trợ bạn khi tôi có thể, Hiện tại tôi vẫn sử dụng N8, IP 4, mà IP 4 có những cái mà N8 không có, nhưng N8 có những thứ mà ip không bao giờ có
@Ttdmt Mình cũng thích ios,nhưng hiện tại thì thấy ko ưng con nào cả
Vì màn hình nhỏ quá,Nhu cầu của mình là cần màn hình khoảng 4.5-5in
Đang đợi Iphone 6 xem như thế nào
Hiện tại thì đã chuyển qua android rồi (LG Optimus G)
😃;)😔:mad:😕🆒:p😁:eek::oops::rolleyes:o_O
@Ttdmt thật sự mà nói thì vấn đề này đã từng dc mình nhắc đến ở khá nhiều topic trc đây,nếu mà sym còn dc hỗ trợ từ nokia thì chưa chak những gì những Os khác có mà sym lại ko thể có,vì đa phần các apps cho sym dễ viết và edit hơn những Os khác (vấn đề này mình đã từng thử,nhưng viết 1 app hoàn chỉnh thì mình chưa đủ trình độ) và vấn đề cấu hình phần cứng ko là quá quan trọng,
chỉ vì nokia tuyên bố ko hỗ trợ sym nữa nên còn rất ít dev viết apps cho sym (vì có viết cũng ko thể bán ra tiền dc mà phải cho free ở các 4rum nc ngoài)
đáng buồn cho 1 nokia khi thay CEO gián điệp thì tâm huyết của cả 1 công ty,cả quốc gia và cả thế giới đều bị dìm xuống biển,đó cũng là tình trạng của meamo (N900) + meego (N9)
@tuyetlientu Qúa chuẩn,Nokia bị gián điệp.Rất đáng buồn cho hãng đt tên tuổi của phần lan
Đệ thấy những gì nokia làm trên belle FP2 là quá chẩn rồi,Nếu nokia chăm chút về cấu hình phần cứng và phần mêm tý nữa thì đệ nghĩ nó sẽ ko thua gì android đâu.
Ờ 😃 Vẫn còn dùng nhưng không vọc nữa, chỉ dùng nghe gọi và chộp cái hình thoai
N8 dùng 3 năm rồi bác 😁o_O:rolleyes:
@tennhanvatdatontai Dùng khi nào không nghe gọi dc thì mới tính. không thích vọc dế nữa 😃
@onggia179 Đúng là già thiệt rùi.
đệ vẫn còn thích vọc lắm
vẵn trung thành vs sym N8 và 808 vẵn còn tốt chán 😃
@nhs9 808 mà chụp hình thì còn gì bằng
S4 zoom phải gọi bằng cụ ;);)
@nhs9 bạn này giống mình. Vẫn thích hdh sym đơn giản, đủ đáp ứng nhu cầu sử dụng. N8 có thiết kế rất đẹp, 808 chụp ảnh tốt...
Mình vẫn Nokia N8 3 năm rồi 😔
@dinhung Trung thành quá;)
@hongphuc1992 Giờ mình chỉ nghe gọi và đôi lúc cần chụp ảnh, ống kính Carl Zeiss hình ảnh vẫn có chiều sâu và độ nét trung thực 😃
@dinhung N8 mà chụp hình thì vô đối rồi
vietbody
TÍCH CỰC
8 năm
~~...qua Android rồi...xác 603 vẫn nguyên vẹn...chỉ chưa thay màn thôi 😁
vuongnam40
ĐẠI BÀNG
8 năm
@vietbody ko đang cần xavs thôi máy sống có rồi cho mình xin link hội với thank
vietbody
TÍCH CỰC
8 năm
@vuongnam40 https://m.facebook.com/groups/199784823507528?refid=48
@vuongnam40 Dễ mà :mad:
vuongnam40
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hongphuc1992 xin chỉ giáo bác ơi
tuanden0
ĐẠI BÀNG
8 năm
nokia 700 xài hơn 2 năm và vẫn đang lọ mọ cook lại room lần 7 😁
@tuanden0 KLQ nhưng Symbian mà nâng cấp phần cứng lên chip 4 nhân và ram 1gb thì vô đối nhỉ.Bảo đảm mượt ko thua gì android 4.0;)
quan655
ĐẠI BÀNG
8 năm
sau 2.nam van trung thanh v0j n8.mac du dung tkem lg gpro2.nhug mk van yeu thjh hdh symbian..
quan655
ĐẠI BÀNG
8 năm
sau 2.nam van trung thanh v0j n8.mac du dung tkem lg gpro2.nhug mk van yeu thjh hdh symbian..
tivihd1
ĐẠI BÀNG
8 năm
vẫn đang dùng 603 .và tương lai vẫn dùng em nó .
@yanlik đâu có ai thấy không 😔 lâu không thấy hôm nay bỗng dưng muốn ấy 😁 @hungsuphu8x @thanmanh hình như chúng ta bị lãng quên :D
@s0ckb0ycb Ấy chết.e quên mất mấy bô lão
Sorry hi
@s0ckb0ycb nó đây ! nó đây .... hiện nguyên hình rồi nè a :eek:
@yanlik rạo yêu trốn đâu vậy làm anh bị nhớ yêu lắm lắm 😃
@s0ckb0ycb có trốn đâu? tại h e đi làm rồi nên ít có thời gian onl như trước ^^ lâu lâu ghé thăm nhà...chứ e có bỏ nhà đi bụi đâu nèo :p
@yanlik yêu đi làm rỳ vậy 😃 có vất vả lắm không, kiếm được nhiều tiền không 😃 cố gắng gom tiền để cưới anh đi ngồi nhà chờ cưng đến rước mà lâu quá 😁
meodungmeo
ĐẠI BÀNG
8 năm
701 :3 vẫn đang dùng, thủ trưởng thì vẫn dùng n8 huyền th oại 😃
n8 bán đc hơn tháng rồi, giá ra đi là 1,5 củ không đủ mua máy khác. Hiện tại đang dùng 1 em sờ cái a870 với 1 em iphone 4 ios 6.1.3 :oops: Vọc cả 2 HĐH luôn cho khoái 😁
@tran tuan kiet Con Vega iron đó ko đc update lên 4.4 chán lắm huynh
iphone 4 ko đc lên ios 8.0 :D
@hongphuc1992 anh đang dùng kitkat 4.4.2 đây. Chú chưa dùng chém anh à :D ip4 up đc ios 9 hay 10 anh cũng ko úp, để ios 6 dùng cho đỡ tốn pin và mượt máy 😃
@tran tuan kiet e đang nói chính chủ mà,chứ rom cook thì nói làm gì,e đâu chém,thằng bạn e xài con này :p
@hongphuc1992 mà anh lại đổi máy rồi, mai mua con z1 nhật về chơi ko biết nó có khác gì chính hãng ko :oops:
@tran tuan kiet Hàng nhật chắc ok hơn
e đang tính xúc em G2 hoặc one M7 😁
E7 3 năm, chỉ để nghe gọi nhắn tin, đọc báo bằng opera lúc chuẩn bị ngủ --> hết ;)
vphuc161
TÍCH CỰC
8 năm
@tran tuan kiet vãi giữ hư toàn cái gì quan trọng không
@tran tuan kiet Thấy huynh ko mặn cmn mà với hàng LG nhỉ :p:eek::rolleyes:
@hongphuc1992 lg kết em g3 snap 805 thôi 😁
@tran tuan kiet Vãi cả thích :D:oops::p
vuongnam40
ĐẠI BÀNG
8 năm
bác kiệt ko giúp em à
vuongnam40
ĐẠI BÀNG
8 năm
@tran tuan kiet sư huynh bung ra nén vào dạng sis cho e cài luôn ^^ một màu cũng đc .cơ mà con n86 nó dổi màu luôn tục khá hấp dẫn
@vuongnam40 http://upfile.mobi/580500
giải nén ra quăng vào ổ C thử xem. rồi restart máy. Xong vào giao diện bật nó lên. Khóa máy lại xem đc ko. Ko được thì bung rom ra nhét vào rofs2, save lại and flash => OK
vuongnam40
ĐẠI BÀNG
8 năm
@tran tuan kiet tình hình coppy ổ C ko thàng công đã mất công cho vào rofs2 sư huynh cho e xin cái đổi màu luôn cho nó đẹp
vuongnam40
ĐẠI BÀNG
8 năm
@tran tuan kiet tình hình coppy ổ C ko thàng công đã mất công cho vào rofs2 sư huynh cho e xin cái đổi màu luôn cho nó đẹp

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019