Các thủ thuật dành cho máy đã Hackphone

ngod4ihiep
3/4/2011 8:11Phản hồi: 248
248 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sao mình copy file MGXDatabasePlugin.rsc vào C:\Resource lại báo là: không thể đọc file nhỉ? Giúp mình với. E63 nha...
@o0xuan0o Bạn vào Rompatcher apply cái patch open4all lên rồi thử lại xem. 😃
@ngod4ihiep Làm được oy nè, tại mình cài fontchanger, làm ẩn đi một số file, bây giờ chuyển về font cũ , rôì làm.... Ok... Sau đó lại đổi font.
Ai gặp lỗi như mình thi' thử xem nha!
Trước tiên em xào chủ thớt ạh..
Sau đó:..
@tranbihix muốn gì sang đây..Ra trang 1 tìm thử nhé..
Post by NOKIA E71
Used Tinhte.vn
@ tranbihix
Post by NOKIA E71
Used Tinhte.vn
Ơ cái tên tranbihix này hỏi mình xong rồi phắn đâu ấy nhể???
Post by NOKIA E71
Used Tinhte.vn
@ttptpro T day ne! Chu gap wa!
bạn của @trần tìm gì thế.......có nâng Os ko?để kêu linhthuy1996 vào luôn
e nó có cái e72 apply patch ko dc,ka có cái patch nào send lên hộ ợ............

Công nhận linh ghê......
bác nào share em cái patch ẩn logo mạng cho fp2 đc hem
vuonghoat
ĐẠI BÀNG
12 năm
các huynh ơi các huymh có các nào tắt flash cho e71 k giúp em với, tắt trong máy rồi nhưng nó vẫn loé lên cái khó chịu quá :p
bbervietnam
ĐẠI BÀNG
12 năm
cho mình hỏi có phần mềm nào chụp ảnh màn hình ko;);) phần mền dễ xài dễ sử dụng ý tks trướk
vuonghoat
ĐẠI BÀNG
12 năm
@bbervietnam Hehe mình có này việt hoá luôn hehe đăng nhập đt up được, nếu bạn chưa có thì liên lạc qua mình gửi cho
@bbervietnam đây nhé
shshsh812
ĐẠI BÀNG
12 năm
@bbervietnam sorry nhé ko biết tải kịp ko nhưng link ngoài bị mod xoá rồi
😔
chán quá các bác pro ơi có ai vui lòng chỉ lại cách mới nhất để hack phone không. hack phone thi diển đàn có nhiều nhuwg mình không lấy được cái nào cả những phần mềm dung hack phone cũng ghi là chứng chỉ hết hạn. không cài được những cái đó thì làm sao mà làm. (bị loại ngay vòng đầu) sign phần mềm thì những topic lâu của quá hình như hông còn phù hợp với bây giờ nữa nếu bác nào rảnh thì giúp tìm hai file cer giúp em tí số seeeerri 359319023407829 điện thoại e 63 510.21.010. đã cố gắng tìm nhưng không được. thank
@tranhieuquy112 Bạn xem hai chủ đề dính ở ngoài hướng dẫn cách hack mới nhất rồi đó. Có hướng dẫn khắc phục lỗi báo chứng chỉ luôn rồi nhé. 😃
@ngod4ihiep bạn vui lòng cho minh link luôn cho chắc mình làm hoài mà chả được nhiều lúc chán. thank nhiều
@tranhieuquy112 Bạn qua đây nhé: http://www.tinhte.vn/threads/884852/
mọi ng cho mình hỏi là hack phone xong vào mạng 3G sẽ nhanh hơn phải k
@hungtuan1694 Nhanh chậm tuỳ mạng và trình duyệt web chứ ko phải do hackphone bạn à. 😃
Mình có con e71 đã hack phone, mình đã cài được nhiều phần mềm bình thường. nhưng hôm nay tự nhiên muốn cài thêm phần mềm thì tự nhiên thấy máy không cài được phần mềm nào đuôi ''sis'' nữa 😔 cứ ấn vào lại ghi ''tập tin bị lỗi'' chả hiểu vì sao :(( pro nào bít xin chỉ dùm vớii :(( e tks ạ :((
Máy mình không apply được c2z? Mà mình đang dùng e2z vậy thay vì ta copy 1 số cái vào c:\resource thì ta copy vô E:\resource và apply e2z có được không?
machoi1994
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Nguyễn Hữu Kim được nhé; nhưng ko phải mọi file copy vô E:\resource\ và apply e2z cũng có tác dụng; cái đấy tùy từng loại máy ;)
file c2zbin.rmp nam o dau pan oi?
file MIDP2SECURITYPOLICYV2.DLL minh cung k pjt nam dau .pan jup m vs. Thank

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019