Cách cài Themes cho Nokia C1-02
hien146
10 nămBình luận: 7
Muốn cài được Themes cho C1-02 các bạn phải nâng cấp lên V 05.50 làm theo tôi nhé.
Đầu tiên vào Menus/Setings/Phone/Phonupdate/Download phone sofware. rồi tiếp đến khi máy update xong là được.
Sau đó các bạn download Themes về là có thẻ dùng được. mình đã test thử, dùng rất ok.
note: Yêu cầu điện thoải phải cài đặt GPRS.
Nếu được Thanks mình cái nhé.
7 bình luận
bạn nói thế nào ý chứ, minh cũng dùng c1-02 nè, mà làm gì có cái cập nhập phần mềm ngay tại phone, minh vào navi down mà 5.50 khong có tiếng việt, mấy bản còn lại thì không up dc nó cứ bị lỗi cái gì ấy:banghead:, tóm lại là không nên dc đâu bạn àh:help:
huukttn
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bạn phải dùng ovisute up lên v4.04 nhé. sau đó vào phone setting sẽ có phần cập nhật phần mềm tại phone, rồi dùng GPRS up len 5.05.😃
rokboy1996
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bạn có thể hướng dẫn mình chi tiết hơn dc ko?
mail của mình:thienminh2302@gmail.com
đã thương thì thương cho chót, quăng cho vài cái hình đi bạn
Đây, qua đây đọc này: http://vozforums.com/showthread.php?t=2611377&highlight=
Có nói chi tiết, hiện mình đang ở v5.45! Mới nhất theo trang Nokia báo là v5.40😁
hien146
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bạn phải dùng ovisute up lên v4.04 nhé. sau đó vào phone setting sẽ có phần cập nhật phần mềm tại phone, rồi dùng GPRS up len 5.05.

---------- Post added at 02:51 PM ---------- Previous post was at 02:48 PM ----------

Bạn phải dùng ovisute up lên v4.04 nhé. sau đó vào phone setting sẽ có phần cập nhật phần mềm tại phone, rồi dùng GPRS up len 5.05
Đầu tiên bạn lên trang Nokia tải về máy tính phần mềm Nokia Suite, cài đặt phần mềm.
Sau đó bạn mở Nokia Suite lên, cắm điện thoại vào dây cáp rồi kết nối vào máy tính (trước khi kết nối nhớ chọn Ovi Suite trong điện thoại nha). Cáp thì có thể dùng chung với cáp của C3 Wifi, hoặc samsung Champ C3303K.
Sau khi kết nối vào máy tính, phần mếm sẽ tự động nhận ra tên máy, sau đó bạn chọn cái biểu tượng hình mũi tên chỉ xéo xuống (nó ở kế bên cái biểu tượng hình cái phao cuối cùng bên phải)
Sau đó chờ cho máy tính cập nhật phần mềm, rùi tháo cáp ra, bắt đầu cập nhật phần mềm bằng GPRS.
Hiện mình đã up lên v6.05 rồi ....! Gook Luck

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019