Cách cài tiếng Việt cho Pebble Classic, Pebble Steel, Pebble Time / Time Round

Duy Luân
16/12/2015 13:2Phản hồi: 255
255 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vietdh66
TÍCH CỰC
8 năm
3638820_IMG_20160318_144409.jpg Ví dụ như vầy. Cả cuộc gọi đến và gọi đi đều hiện đc
garlic
ĐẠI BÀNG
8 năm
mình có 1 máy Android sơ cua đây.. dùng máy này cài app, chỉnh xong thì chuyển qua pair vs Iphone xem sao.
vietdh66
TÍCH CỰC
8 năm
@garlic Sao thế đc. Phải có dialer to pebble trên android nữa
garlic
ĐẠI BÀNG
8 năm
Điên vãi chưởng bác ạ. Chỉ dùng đc cách này với Android thôi.. Moá nó chứ..
vietdh66
TÍCH CỰC
8 năm
Mình toàn để nghe to nhất có thể 😁. thấy bình thường sao lại bé nhỉ
DragonVct
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nhưng nếu cuộc gọi đến mà pebble "ra tay" trước, hoặc dùng pebble nhấn trả lời thì mức âm lượng bị cố định, mà của em chả hiểu sao nó cứ nằm lì ở nấc 2, nghe nhỏ cực kì.. 😔
vietdh66
TÍCH CỰC
8 năm
mình toàn dùng pebble bấm trả lời khi đi xe máy. Hay tại tai nghe to 😁
DragonVct
ĐẠI BÀNG
8 năm
@vietdh66 Bác thử bấm trả lời rồi tăng giảm âm lượng xem có được không? Của em thì không.. Haiz..
vietdh66
TÍCH CỰC
8 năm
vào setting volume trên điện thoại chọn bluetôoth cho to lên xem đc ko
vannhatka
TÍCH CỰC
8 năm
Các bác cho hỏi m mới mua em pepple steel nhưng sao phần phía dưới nền khi đèn sáng lên thì thấy nó cứ ám vàng hơn các chổ còn lại . có phải máy m bị lỗi k vậy ạ. Thank ae
rename_nick
ĐẠI BÀNG
8 năm
@vannhatka pebble steel con nào cũng vậy, dùng lâu nên vậy
vannhatka
TÍCH CỰC
8 năm
Pepple steel các bác các phím bấm nó có nẩy đềubk ạ. Máy m phím lên cảm giác nó k đc nẩy mạnh như những phím khác nhưng vẩn bấm ngon lành. Có khi nào xài vài hôm nó tèo k các bác.
vannhatka
TÍCH CỰC
8 năm
Các bác giúp e vs. E đã cài dialer for pebble trên cả đthoại vs steel rồi. Và đã cài nút giữa khi có cuộc gọi là trả lời rồi mà vẩn k thể trả lời đc. Bấm và nó nháy rồi nhưng vẩn k bắt máy đc. Còn các chức năng khác thì xài bthuong
lxh1290
TÍCH CỰC
8 năm
Pebble Dialer
bạn pair với Andrroid hay sao vậy ?
mình seach trên IOS không thấy cái này ?

Vừa có bản update 3.12.1 trên pebble nhé mọi người . mình vừa UP xong
không thấy có gì mới nhưng được cái đồng bộ Misfit chuẩn 100% , vui quá xá
sisino1
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ngon luôn!
Thanks bác @Duy Luân ;)
sisino1
ĐẠI BÀNG
8 năm
làm sao để đồng hồ tự động chuyển về mặt đồng hồ khi mình ở chế độ thông báo, hoặc cài đặt.
Của em để mãi nó không tự chuyển về đồng hộ như ngày xưa dùng 2.9.
Các bác hộ em với
@Duy Luân
Time Round của mình chạy v3.12 không cài được font TV nữa, có bác nào biết cách khác không?
sisino1
ĐẠI BÀNG
8 năm
@black_diamonds Của mình 3.12.1 cài như hướng dẫn có tiếng việt mà. bị lỗi chứ ư, ơ nhưng có dấu như ứ, ử, ừ thì vẫn hiển thị được
soskhanh
TÍCH CỰC
8 năm
Cho em hỏi Pebble classic báo thức có chọn ngày trong tuần được không ạ?
Kiểu như từ thứ 2-6 thì báo lúc 7 giờ còn thứ 7 với chủ nhật thì báo lúc 8 giờ ấy ạ.
Em xin cảm ơn
terran
TÍCH CỰC
8 năm
@soskhanh À xin lỗi mình nhầm. Có thể đặt báo thức theo từng ngày cụ thể bất kể là thứ mấy. Ví dụ:
BT1: T2, T4, 7g30
BT2: T6, T7, CN, 19g30
BT3: T3 22g
BT4: T5, T7 6g50
...
soskhanh
TÍCH CỰC
8 năm
@terran Vâng.
Chắc mình sẽ mua 1 chiếc 😁
terran
TÍCH CỰC
8 năm
@soskhanh À xin lỗi lần nữa. Không đọc kĩ câu hỏi của bạn. Đây là mình nói về Pebble Time Round, cái mình đang dùng, còn Classic thì không biết 🆒;)
soskhanh
TÍCH CỰC
8 năm
@terran Ặc ặc
dino_su
CAO CẤP
8 năm
vứt con stell lâu phải đến mấy tháng ko động đến. hôm qua em mới sạc pin để dùng máy báo có update nên lên luôn. trước e cài tiếng việt rồi. hôm qua update lên thì ko còn tiếng việt nữa. và làm theo cách ở đây ko cài được. bác nào cho em hỏi là do fw mới chưa hỗ trợ hay ntn aj.thank mọi người
t6_arch
ĐẠI BÀNG
8 năm
con pebble steel của mình đang ở fw 3.12.1 dùng chung với ios 9.2
phần hiển thị thông tin người gọi cứ bị thiếu
ví dụ : NGUYỄN VĂN SÁU thành NGUYEN V. S.
có ai biết cách fix lỗi này ko nhỉ
@t6_arch Mình đang xài Pebble Classic, cũng bị giống bạn. Người gọi đến bị mất 1 nữa. Ai biết chỉ giùm với!
chumonhon
ĐẠI BÀNG
8 năm
@tichuot06 Cái này do firmware thôi,chưa thể khắc phục được đâu các bác.chán lắm
hhbt91
ĐẠI BÀNG
8 năm
@t6_arch
luanvu
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình xài Pebble time round sao firmware cứ báo 3.13 vậy mấy bác? Cài app Pebble vô S7 edge rùi. Check update ko thấy firmware mới. Hix hix. 20160629_152013.jpg

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019