Cách chơi GunBound online y như ngày xưa, không cần cài đặt, hỗ trợ mobile, đương nhiên là miễn phí!

Duy Luân
7/9/2020 15:4Phản hồi: 162
Cách chơi GunBound online y như ngày xưa, không cần cài đặt, hỗ trợ mobile, đương nhiên là miễn phí!

Tình cờ được anh em Tinh tế giới thiệu trò Gunbound ngày xưa, nhưng giờ không cần cài đặt gì cả mà chơi hoàn toàn trong trình duyệt. Link đến trang chơi game là https://dragonbound.net. Với tên gọi DragonBound, cách chơi, đồ họa, vật phẩm trong game này y chang như Gunbound ngày xưa, phù hợp để anh em chơi giải trí nhẹ nhàng và hồi tưởng lại tuổi thơ oanh liệt của mình. DragonBound có cho đăng nhập bằng Facebook rất tiện, và hỗ trợ chơi trên cả mobile bằng cách phím ảo trên màn hình.

Các phi thuyền của DragonBound đều có đầy đủ, từ con voi, bò cạp cho đến Aduka, Kalsindon… Khi chơi bạn cũng phải để ý tới tốc độ gió, đến lốc xoáy, đến luồng điện tăng damage khi trúng đạn… y chang không khách gì ngày xưa luôn. Và đương nhiên phần khó nhất vẫn luôn là canh góc và lực bắn để đạt trúng đích chứ không bị bay hụt đi!

Anh em vào chơi cho vui nhé.

Một vài screenshot cho anh em xem nè

162 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ngon rồi, có cái giải trí 😆
@blogkien @blogkien Bác ơi bác cho em hỏi làm thế nào để mở đc chế độ score thế bác
blogkien
TÍCH CỰC
4 năm
@Thuyết Chỉ Phải chơi lên cấp mới mở được. Bác chơi với bot trước lên cho nhanh.
@blogkien @blogkien e cảm ơn bác nhé
thanks
Nhớ hồi GB mới ra cày ngày cày đêm, được nghỉ học là ra cày. Thấy trình rìu chiến Vàng đẹp quá thế là lập thêm 1 acc nữa để boss, 2 tay 2 máy tính cứ thế boss ròng rã mấy tháng trời cũng lên đc rìu chiến. Nghĩ lại mà vui, và cũng không hối hận khi bỏ nhiều tiền, nhiều thời gian để chơi game ngày ấy
@ufdb em chuyên aduka đây bác âi
RockyChen
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Blade knight mình thì khoái xe máy cày, cảm giác bắn ultra high nó rất là zô mót 😆)))
@RockyChen như kiểu bắn tên lửa tầm nhiệt vậy bác hihi
Ptkien90
ĐẠI BÀNG
4 năm
@datinhkiemkhach2010 Bỏ nhiều tiền để lấy được niềm vui 😆 bác thật là pờ dồ 😃))
plamduy
TÍCH CỰC
4 năm
Ký ức tuổi thơ tràn về. Sướng quá đi :3
@plamduy Nhạc thì sao bạn? Mấy bản trong Gunbound không?
nickyuk
ĐẠI BÀNG
4 năm
@liketheblues Nhạc nó phịa ra na ná
RockyChen
ĐẠI BÀNG
4 năm
@liketheblues mình thấy giống đến 90% đó bạn, quan trọng cash với gold được tặng sẵn luôn, quá sướng.
@RockyChen Mới vào chơi thử. Cảm giác kéo nút space rồi thả bắn nó phê gì đâu!
plamduy
TÍCH CỰC
4 năm
@liketheblues Nhạc y sì bác ơi. Hehe. Nghe như hồi lớp 12 mình từng nghe ấy :3
ngon lành
Ôi 😆) cả 1 bầu trời ký ức!
Thin Bui
ĐẠI BÀNG
4 năm
@summon_rain Me too
HiepTTN
ĐẠI BÀNG
4 năm
Lâu lắm rồi nay mới có cảm giác ngày xưa... Vào chọn Random xe được rồng vs ngựa liên tục. Sướng vl
@HiepTTN Ko đc bò vs lợn hả bác 😁
handoi912
ĐẠI BÀNG
4 năm
@HiepTTN best nhân phẩm à? trước chơi random mà 4-4, đứa nào quay đc rồng ngựa là bị quây bắn chết trc =))
HiepTTN
ĐẠI BÀNG
4 năm
@adagioleonard Toàn Rồng vs ngựa cơ bác.
HiepTTN
ĐẠI BÀNG
4 năm
@handoi912 Công nhận, toàn bị dập đầu tiên 😆
Ngon, trò này chơi mãi không chán! 😁
đồ họa ko nuốt nổi, có gunboundM trên appstore, play store, chính chủ dễ chơi, đồ họa đẹp, nên thử nhé
chuanghira
TÍCH CỰC
4 năm
@iáT Tài bác có nhầm ko? GunboundM nạp tiền xong mua xe xịn đồ xịn mà vô trận bắn miss 1 - 2 cái vẫn ăn hành như thường nhé. Khẳng định đây là game ko cần nạp.
Facebook có group GunboundM, bác cứ vào tham khảo
https://www.facebook.com/groups/1587705654581420/

GunBoundM Việt Nam | Facebook

Group của cộng đồng gamer GunboundM bản quốc tế. Tất cả mọi người có niềm đam mê thể loại bắn súng toạ độ này đều có thể tham gia nhóm và đặt câu hỏi. Mọi hành vi sao chép các bài viết hướng dẫn sang...
facebook.com
Haiizzzzzz
TÍCH CỰC
4 năm
@chuanghira mịa cái game nhái này, nhìn cứ dở dở ương ương mà vẫm có người chơi, thích xịn down gun sever tây ban nha về chơi như ngay xưa luôn.
Haiizzzzzz
TÍCH CỰC
4 năm
@Haiizzzzzz đang noi con gunbound M fake kia. còn bản web hay nha
chuanghira
TÍCH CỰC
4 năm
@Haiizzzzzz gunbound M của softnyx mà fake ? bác có từng down chưa?
tuyeejt voiwf
hainoc
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mới lập phòng aduka xong có đúng 6 anh em tinhte vào bắn luôn
Ngày xưa khoái nhất là chơi con Boomer.
iáT Tài
TÍCH CỰC
4 năm
@cutamthat T cũng vậy, 81 full 92 full or ngược gió
@iáT Tài Vừa tạo acc gunbound.vn chơi lại nhưng gà quá, toàn thua. Chơi tý chán.
BaByPo0h
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình hay chơi GungunOnline trên ios. Còn gunbound như hồi xưa thì giờ chỉ mong có đơn vị nào mở lại chơi trên máy tính là chơi lại liền - adk delay 20s lắc góc 50 là ngon
Dr3am
ĐẠI BÀNG
4 năm
server vn đây còn mà chơi web làm gì
http://gb.d2fc.net
Screen Shot 2020-09-07 at 23.01.45.png
Vmemory
CAO CẤP
4 năm
Xưa tui toàn chơi 1 vs 1
tle79
TÍCH CỰC
4 năm
web này mình chơi lâu rồi ;)) mà cũng vui trong văn phòng nghỉ trưa là bật lên chơi
aloso88
TÍCH CỰC
4 năm
Vui đấy
Mình thấy chơi trên trình duyệt khá nhẹ, quạt CPU chưa bao giờ bật. Thỉnh thoảng vào chơi giải trí giết thời gian rất vui.
@bud's Quan trọng trải nghiệm nó được như bản cài đặt k bác ơi.
@forever12800 Rất mượt mà như bản cài đặt nhé.
duckietdk
ĐẠI BÀNG
4 năm
@forever12800 Thấy cũng 9/10, có nhiều con lạ lạ. Web dc cái tiện, rãnh 5-10ph mở bắn, ai tới thì chuyển tab chứ set up này nọ hơi lằng nhằng
Không có cài từ CH Play à bro. Cài link ngoài dễ chết lắm @.@
niknAmu
TÍCH CỰC
4 năm
@John Chris Ch play có đó bồ. Lên search là ra
@John Chris Đây nhé bro

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095