Cách chơi LMHT Tốc Chiến trên PC

Mikeknowsme
2/11/2020 6:46Phản hồi: 109
Cách chơi LMHT Tốc Chiến trên PC
Hiện tại chúng ta đã có thể tải và chơi LMHT Tốc Chiến trên PC và Mac với phần mềm giả lập Android. Mình chia sẻ ứng dụng BlueStacks, tại đây sẽ biến PC và Mac thành một nền tảng Android độc lập để bạn có thể tải LMHT Tốc Chiến về cũng như nhiều game khác trên Play Store nói chung.
Đối với BlueStacks thì bạn có thể chơi trên macOS

Thật ra cách dùng giả lập để chơi LMHT Tốc Chiến sẽ là nhu cầu cho những ai đang dùng smartphone cấu hình yếu, không có trải nghiệm trọn vẹn khi chơi trên mobile.

Cách chơi

Đối với BlueStacks
wildrift_bluestacks_home.jpg wildrift_bluestacks_home_2.jpg

Sau khi tải BlueStacks về thì bạn đăng nhập Google Play Store để tải game. Nếu anh em nào đang ở tài khoản Việt Nam thì chưa thể tải LMHT Tốc Chiến đâu, trừ khi anh em đăng ký tài khoản Singapore hoặc Malaysia,...

Vì là nền tảng Android độc lập nên bạn có thể vào Chrome để tải LMHT Tốc Chiến qua một bên ứng dụng chợ app bên thứ ba, mình khuyên dùng Tap.io để có thể tải về.

Lưu ý: file APKPure và APKMirror của LMHT Tốc Chiến không chơi được trên BlueStacks.

Link tải LMHT Tốc Chiến: Tap.io

Đợi tải và cài đặt xong thì bạn mở LMHT Tốc Chiến lên và chơi.

Đối với LD Player

Quảng cáo

LDPlayer cũng tương tự như BlueStacks với giao diện dễ dùng, bạn cũng đăng nhập tài khoản Play Store để tải các game khác trên Android nói chung. Bạn nên tải Chrome về trước vì mặc định LDPlayer không có Chrome.

Với LMHT Tốc Chiến thì LDPlayer cho phép tải và cài đặt file APK, bạn có thể tải từ APKPure và APKMirror đều được.

Link tải Tốc Chiến APK: APKPure / APKMirror

Đối với MEmu Play

Lại tương tự như LDPlay thì MEmu cho phép đọc và cài đặt file APK một cách đễ dàng, bạn có thể tải LMHT Tốc Chiến ở link mình có chèn ở trên qua file APK để áp dụng chơi trên MEmu. Bạn cũng cần tải Chrome về trước để dễ dàng hơn trong việc tải file.

Quảng cáo

Thiết lập phím

wildrift_bluestacks_1.jpg wildrift_bluestacks_2.jpg

Đây là bản thiết lập nút tương ứng với bàn phím của bạn, bạn cần đọc rõ và setup nút trong game mà bạn cần lưu ý. Nếu bạn đã chơi LMHT trên PC rồi thì 4 skill của tướng thì tương ứng với các nút Q - W - E - R. Đánh thường thì dùng nút A. Nâng cấp skill thiif tương ứng với 1 - 2 - 3 - 4.

Lưu ý là đánh trụ với đánh quái trong LMHT Tốc Chiến sẽ có riêng biệt, nên bạn cũng cần lưu ý phân biệt 2 nút sao cho hợp lý.

Điều khiển thì cứ dùng chuột thôi. Chúc bạn chơi vui vẻ!
109 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hay quá bác ạ
NatvPa
TÍCH CỰC
3 năm
@nguyenkhangpt92 Hay cái nỗi gì, chơi trên pc là cả 1 lợi thế to đùng so với cái thằng cầm điện thoại chơi bằng 2 ngón tay. Hóng Riot ban chết mợ mấy thằng chơi giả lập đi.
Chia sẻ từ 1 người từng chơi cả bản mobile và bản PC của Vainglory
@Dr.Son e cảm ơn bác đã chia sẻ nhá
@NatvPa Ban chơi giả lập khác gì CODM đâu bác 😁
ros12810.9
TÍCH CỰC
3 năm
@NatvPa tôi chưa chơi mấy game moba giả lập bao giờ nhưng thử qua Liên Quân thao tác hit and run của ad rất tiện. Có điều nếu cao tay công nhận pc trình càng cao càng phê
Có pc không chơi bản pc, cày giả lập để chơi, khổ dâm vcl!
@Acuteboy Bác chơi bản mobile chưa? Tầm 20 phút một trận nhé. Pc mà feed lòi ra thì cũng chưa đến 20' đâu bác à :v
@vanmaitrangchu thiệt bài xàm vcc , có hẳn bản PC và Mobile riêng biêt để chơi , nhìn bài mà ứa gan vcc
recca4026
ĐẠI BÀNG
3 năm
@vanmaitrangchu van de khong phai la khong choi ma choi thu di ghep 1 tran doi gan 20' cha thay ai....so luong nguoi choi qua it so voi mobile. Game mobile ghep tran 1-5s bat ke gio nao trong ngay va cai nay minh danh gia cao nhat 😃 khong phai tu nhien ma game pc chet
Rồi lại toàn hack cho mà xem
@tyhn Chả biết game sau này cài cắm anti kiểu gì. Tháng 12 sát đít lỗi nhiều ác vl. Riêng FPS đã rất bất ổn r🙁. Không biết tôi ưu dc như Vainglory ko
the_hulk1982
ĐẠI BÀNG
3 năm
@VănThanh373 Bác vào game xong thì tắt VPN, chỉnh FPS lên 60, nếu máy cấu hình không mạnh thì chỉnh lại phần Graphic tối ưu thôi thì chơi bao mượt, FPS luôn ổn định 60 không tuột.
@VănThanh373 Mình chơi thấy tuy sever Sing nhưng tốc độ ổn phếch.
Hay lắm, cố gắng chơi 1 game chuyển thể từ PC sang mobile bằng PC.
Riot game bây giờ kiểu
@alakazam1994 mod khôn hết phần anh em tinhte 😆
chikav
ĐẠI BÀNG
3 năm
@alakazam1994 Nhưng thông tin này tôi từ chối hiểu 😆
@alakazam1994 Màu thôi chứ chơi vui vẻ gì đâu bác 😁
@alakazam1994 người ta gọi đó là ngứa ấy mà , làm màu có bài viết cho tinhte .
tricrop
ĐẠI BÀNG
3 năm
... đến chịu 😆
Mạnh NĐ
ĐẠI BÀNG
3 năm
Từ chối hiểu =))
geniusbmt
TÍCH CỰC
3 năm
🌚
Có cái game thôi mà mấy chục bài và sẽ còn nhiều bài nữa😏
DrTMA92
TÍCH CỰC
3 năm
@Bão Sài Gòn Bú fame tốt mà bác. Nên sẽ còn vắt sữa nhiều. Chưa kể "tài trợ".😆
Khổ vậy??? 😔
Cố gắng chuyển một game nổi tiếng từ PC sang mobile, sau đó con dân lại tìm cách giả lập để chơi game mobile trên pc =))))
cũng rảnh dữ ha, tốc chiến (lmht bản mobile) ra để chơi trên đt cho tiện đằng này còn chơi trên giả lập pc 😆
Game này được tạo ra để tiện chơi trên mobile, pc thì chơi lol bản pc đi, giờ lại có mấy thánh thích khổ dâm chơi game mobile trên pc à? LOL PC nó nặng đến mức card onboard ko gánh nổi sao?
Chắc report để Riot nó xoá game này quá. Chịu với các bố luôn
:v Chơi bà nó bản PC cho rồi =))
Zât hữu ích
anhtuan000
TÍCH CỰC
3 năm
chú này chuyển sang mảng game à? nói thật dạo này lướt tinh tế toàn thấy tốc chiến, ko thấy chút công nghệ nào ở đây cả. chán
@anhtuan000 Chờ bài: Tóc Váy đi bác 🤣😝
anhtuan000
TÍCH CỰC
3 năm
@Bão Sài Gòn riết dần thành mấy trang web game thôi 😆
@anhtuan000 Kkk 😂
Cách chơi tốc chiến trên PC. Bạn chơi luôn bản PC cmn đi 😃
Sao k chơi bản PC mod 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế