Cách đây 1. 2 ngày mình update lên ios 14 cho iPhone XR nhưng do tốn bộ nhớ với lại iPhone mình...
lehuuthe1202
2 tháng trướcBình luận: 19Lượt xem: 898
Cách đây 1. 2 ngày mình update lên ios 14 cho iPhone XR nhưng do tốn bộ nhớ với lại iPhone mình dung lượng 64 GB thôi nên đã kết nối máy tính cài lại nhưng do quá trình cài bị lỗi nên iPhone bị tình trạng hiện lên quả táo rồi tắt rồi hiện lại quả táo, lặp đi lặp lại như vậy nên mình phải hard reset, trong quá trình hard reset thì mình bấm nút nguồn với nút âm lượng nhiều quá nên cũng sợ bị lờn quá, thường mình xài mình ít khi bấm mấy nút này lắm nhưng do bị vậy nên bấm hơi nhiều nên hơi lo sợ xíu.
B có bấm đến lúc hư dt cũng chưa chắc nút đã hư đâu
@dongtruong Uhm, mình cũng hi vọng nó ko hư 😃
Sợ như bác thì tốt nhất tháo mịa nó mấy nút đấy ra cất đi cho nó bền 😆
@tuan.cse06 Uhm, mình cũng hi vọng nó ko hư 😃
bấm tới tết công gô cũng k hư, gì chứ mấy nút này trên iphone là bền nhất đó :v
@LeeTiNi Uhm, mình cũng hi vọng nó ko hư 😃
Cái nút nó sinh ra để bấm, sợ hỏng nút không bấm đến khi cái máy lại hỏng trước cái nút bấm đấy, dùng đt như vậy mệt mỏi lắm. Dung xõa và bung lụa đi
@Khaihoanhao76 Uhm, mình cũng hi vọng nó ko hư 😃
Cho mình hỏi síu anh em chỉ mình với.đêm qua mình cũng máy tính lên Macos14 .từ đêm qua đến giờ đứng máy luôn . Giờ ko biết sao .
Bấm đến lúc ông chết nó cũng chưa hỏng đâu. Sợ thì đừng nghịch. Thời đ nào rồi còn lo hỏng nút
Uhm, mình cũng hi vọng nó hư 😃
hỏng làm sao được dễ thế, tui dùng muốn hỏng cũng chả hỏng đây, cứ dùng đi không phải sợ
@hung1710 Ok
xài cái dt lo từng cái nút , từng số lần rút sạc cắm sạc , bỏ vào hộp đóng tủ kính đi rồi mua cây Nokia 1202 về dán decal lại xài khỏi phải suy nghĩ
Cạn lời 😁
Thật là đau đầu với các nhà khoa học.
@Huy cầu đường Chắc mấy hôm nay trời nóng quá🤑🤑🤑
dùng cái đt mà sợ hư nút bấm thấy khổ sở vãi 😆
tui cũng xr nhưng lên thấy bao mượt, ko vấn đề gì
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

0 bài đăng
hemilo+ 254VIPhemilo
10.507 bài đăng
hoangsytai+ 169CAO CẤPhoangsytai
0 bài đăng
quangthegtvtk49+ 165CAO CẤPquangthegtvtk49
5.554 bài đăng
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156