Cách download video clip trên Youtube điện thoai E71

kysingheo
15/3/2010 14:42Phản hồi: 13
Mình đang dùng con E71 rất sướng, xem video trên youtube mỗi tối trước khi đi ngủ thành thói quen rồi, rất nhiều fim tom and jerry hay nhưng ko biết cách download về máy thế nào. Bác nào biết xin chỉ giúp nhé, thanks nhiều lắm
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xem tren you tube bang cah nao chi minh voi nao
thanh trc nha
namosa
ĐẠI BÀNG
14 năm
bác cài phầm mềm youtube vào rồi xem thôi, dùng máy connect vào Ovi Store, rồi cài vào (free).
Em cũng muốn download file video về mà không được, bác nào biết chỉ dùm nhá, thanks all
namosa
ĐẠI BÀNG
14 năm
bác cài phầm mềm youtube vào rồi xem thôi, dùng máy connect vào Ovi Store, rồi cài vào (free).
Em cũng muốn download file video về mà không được, bác nào biết chỉ dùm nhá, thanks all
failtear
ĐẠI BÀNG
14 năm
hình như ko down được hay sao ý.Mình cũng tìm nhiều ma ko thấy.😔
Bạn vào link này http://sourceforge.net/search/?q=yourtube&fq%5B%5D=trove%3A688mà down về, phần mềm có tên là yourtube (gần giống youtube, có thêm chữ "r"), phần mềm có logo giống như mâm bánh xe hơi, nay đã có phiên bản YourTube 1.0.8, cài xong bạn nhớ chọn đường dẫn để lưu file video nhé thì nó mới chạy, không thì nó báo lỗi hoài (ví dụ: MemoryCard:\Video Clips\)
vuonghoat
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thanhvn20 Sao em tải về nó có 60kb lại nén zíp zải nén chawrng biết cài cái j
Vào trang youtube.com bằng trình duyệt web nào cũng được,có dòng chữcài đặt youtube cho điện thoại đó cứ thế down về cài thôi,mình có bao giờ lên ovistore đâu toàn pm mà mình có rồi
bạn vào tubezen.com nhz
vuonghoat
ĐẠI BÀNG
11 năm
pro nào có cách tải từ điện thoại giúp em với em vào vuclip với yaaya nó tooàn xemm trực tiếp chẳng tải được chán
Death2409
ĐẠI BÀNG
11 năm
tải cái
YouTube Downloader

về mà xài
vuonghoat
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Death2409 Hỳ cái này bản thương mại thì phải mua mất tiền 😁 buồn lắm
Death2409
ĐẠI BÀNG