Cách hard reset Apple AirTag

Nếu có ai đó cho bạn AirTag mà họ quên reset, hoặc bạn cần pair nó với tài khoản khác, iPhone khác, thì bạn hãy làm như video này nhé.

Tốt nhất vẫn là yêu cầu người chủ trước reset từ app Find My, sẽ nhẹ nhàng, đơn giản hơn. Chứ việc mở nắp, đóng nắp này phê lắm.

Mình đọc trên web Apple về việc reset AirTag bị mất, thì Apple nói như sau: “Nếu bạn muốn dùng AirTag mà có ai đó đã dùng, người kia sẽ phải gỡ AirTag khỏi Apple ID của họ. Nếu người kia đã gỡ AirTag khỏi Apple ID nhưng lại không nằm trong vùng phủ sóng Bluetooth, bạn sẽ cần reset nó để dùng được”. Cái này mình sẽ test thêm sau.
18
184
Mở tới mở luôn kiểu này quải quá 😂😂😂😂
1
Siri, reset airtag
Siri: Sorry………..
0
Tks mod, hôm nào tiện tay “nhảy” mấy cái về xài 🤣
1
zerolove77
TÍCH CỰC
Vâng. đi lấy của ng khác và nhờ họ reset trước khi mình "lấy" đc ko?
3
Ủa vậy là mất là mất luôn chứ tìm sao đc nếu ng nhặt đc cố tình reset kiểu này ah
1
theladu
CAO CẤP
Nhìn nó nhỏ và đẹp quá
0
Ai rồi cũng tag
1
Công nhận cực thiệt
0
antonior
TÍCH CỰC
Nếu có ý định chôm thì 10 lần cũng được 😆
1
bravery10
TÍCH CỰC
Nếu mình mất người ta nhặt được cũng làm thế thì mình hết tìm đúng không?
0
Mấy bữa trước thấy thông tin AirTag gắn liền với Apple ID của chủ cũ, giờ thế này kẻ trộm hoặc ai đó tình cờ lượm được AirTag lại có thể xài được dễ dàng òi 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
1
dở rồi, lẽ ra phải thêm 1 bước xác thực nữa. VD gỡ ra 5 lần rồi thì sẽ có 1 thông báo tới iphone của chủ cũ cho phép xoá thì mới reset được. Như này mất cũng như không, quá dễ là khác
1
feck11
ĐẠI BÀNG
mua về nhỏ 502 1năm sau hết pin gỡ 😆
0
18K
CAO CẤP
Hàng đặt chưa về, trong nước chưa bán có bán thì hết hàng
0
tranvinh4u
TÍCH CỰC
Vài bữa update lại dính icloud zô để khỏi bị reset như này sẽ hay và an toàn hơn
0
chít mợ, vậy khả năng mất airtag là rất cao, cứ tưởng không thể hardseset chứ
0
Crazylove4u
CAO CẤP
rồi ai đó nhìn thấy và cố tình làm như trên là coi như mất hẵng cái đồ dùng được gắn airtag 😆
0
mở ra mở vào nhiêu phê phết bác
0
đang tải ...
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019