Cách kiểm tra quốc gia bạn sẽ đến có cần làm visa hay không
Hassler
một năm trướcBình luận: 188Lượt xem: 29.613
Thankssss <3
Đợt mình là visa đi Đức cũng cực khổ. Sau về nhờ dịch vụ làm hết. Khoẻ cái thân
Mình còn chưa được đi máy bay nữa kkk
Rất hữu ích. Thanks.
Dubai nó khôn vãi quá cảnh toàn 8 tiếng để bắt mình shopping. Mà thôi có qua có lại được cái ngủ phẻ
Dubai nó khôn vãi quá cảnh toàn 8 tiếng để bắt mình shopping. Mà thôi có qua có lại được cái ngủ phê
@deathland Chỉ những ai giống trẻ em lần đầu dc đi chơi thôi , mệt thấy bà cố ham gì
Đã note
Cầm visa Việt nam được ưu tiên đi hàng riêng còn được dô phỏng vấn nha , cơm sườn là dc ưu tiên
Khá tiện dụng, nhưng mah data vẫn chưa đầy đủ. Mình mới search Taiwan vì dự đình năm sau sẽ đi nhưng mah hk thấy
@dongbuj Taiwan qua lãnh sự quán hoặc đsq trung quốc mà xin nhé
còn muốn kiểm tra mình có trong blacklist bom hàng hay ko thì vào đây nhé http://bomhang.ga 😆
Chấm để đây có lúc xài
Visa required và e_visa là sao?ai giải thích giùm thanks
@justin28034 Required Bắt buộc gủi hộ chiếu đến nơi cấp để dán visa, E là cấp bằng email mang về sân bay cho hải quan nhập cảnh dán giống như đến sân bay mới phải xin visa
Hữu ích
Giờ vn chơi với mỹ rui
cũng hữu ích đấy
Quá tiện, đường link của bác đã set up sẵn dành cho vietnam luôn, đỡ phải thêm một thao tác.
Rất hay và hữu ích
Thớt có biết app nào yêu cầu visa khi QUÁ CẢNH không ?
Đợt mình đi NZL quá cảnh ÚC, ai ngờ ra Tân Sơn Nhất nó không cho check-in lấy vé vì quá cảnh ở ÚC cũng cần visa, điên dễ sợ luôn, làm mình phút 89 phải hủy vé và book vé khác quá cảnh Singapore luôn...
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 173VIPhemilo
9.376 bài đăng
quangthegtvtk49+ 139CAO CẤPquangthegtvtk49
4.976 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119