CÁCH MUA PLAYBOOK 32GB 4,9TRĐ, MỚI 100% TRÊN AMAZON SHIP TẬN NHÀ

13ig0taku
14/1/2013 2:33Phản hồi: 14
Với 5 năm ăn ở với BB nên Playbook là mục tiêu không thể thiếu được. Vừa tậu xong 1 em nên muốn giới thiệu cho Anh/chị em biết cách mua hàng mới 100% giá tạm ổn xuất xứ rõ ràng.
Link xem và mua hàng trên AMAZON: (Hoặc bạn tự lên search ^^) http://www.amazon.com/gp/product/B004UL34VW/ref=s9_psimh_gw_p147_d3_i1?pf_rd_m=ATVPDKIKX0DER&pf_rd_s=center-2&pf_rd_r=032SDVNVNXSNABF4FD78&pf_rd_t=101&pf_rd_p=1389517282&pf_rd_i=507846
Công ty Ship hàng: http://www.giaonhan247.com/ - Sau đó xem hướng dẫn chi tiết cách nhờ mua hộ hàng. Bên công ty trả lời rất nhanh – mình khá bất ngờ.
Sau khi tìm hiểu thấy trên AMAZON có bán giá chỉ 174$ (Hôm nay còn 169,9$ Hixhixx). Nên nhờ dịch vụ Giaonhan247 mua hàng và chuyển về dùm. Tổng chi phí là 4.900.000đồng. (Bây giờ chắc rẻ hơn).
Sau 10 Ngày máy về tận nhà. Trả trước tiền máy là 3,7trđ. Cìn lại nhận hàng mới trả. Lúc đặt hàng thì cũng sợ. Nhưng bên Giaonhan247 làm việc rất chuyên nghiệp. Có chi tiết thời gian mua, Tracking number theo dõi hàng.
Mình muốn giới thiệu để cộng đồng BB được biết, vì hiện Playbook đang giảm giá nên tính ra mua trên AMAZON như vậy mình thấy giá tạm chấp nhận, mà cảm giác được nhận món hàng đầy mới 100% nữa. (Mới mua về phải kiếm chỗ có WIFI mạnh tại phải cập nhật lên bản mới nhất. Mất 1h – Không lỗi camera gì đâu.)
Giờ chỉ chờ đến ngày BB10 ra đời cho PLB.. chúc các bác đầu tuần vui vẻ.
P/S: Bản thân dùng thấy tốt nên giới thiệu – Không phải người nhà của 247 nha các Anh/Chị .
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

KineKun
ĐẠI BÀNG
11 năm
32Gb rẻ vậy ta? Mà mua thời điểm này có trễ ko b nhỉ? Tính ra PB cũng đc gần 2 năm tuổi rồi
Mua cách này cũng hay mà vớ phải con hàng lỗi thì vỡ mồm @@
Thôi mua hàng cũ ở chỗ uy tín vậy
13ig0taku
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có link đó bạn. Trên AMAZON, đang cày em nó bữa giờ. Máy mới 100% tự bóc tem. Mỗi tội bảo hành tận bên Mỹ, chính hãng RIM nhà mình mà vì ng ta chi Ship dùm thôi. . . thấy giá tốt với xài ngon nên giới thiệu ACE nhà mình..... CHờ BB10
Sao mình bấm vào web công ty đấy lại không vào được nhir
dovanpho
ĐẠI BÀNG
11 năm
ngon. có đkiện mua lun thì tốt.
Hỏi ngu các bác xíu: playbook có dùng đc BBM không thế 😁
Ý mình là có cách gì để video call giữa playbook với nhau không? :D
viet_vu
ĐẠI BÀNG
11 năm
@dovanpho Playbook có video chat mà, nhưng chỉ dùng giữa các máy Playbook với nhau thôi.. BBM thì nghe nói lên OS 10 sẽ có trên Playbook 😃
mrespro
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cảm ơn bác chia sẻ 😃 oánh dấu hôm nào làm 1 con mới được
chipheo979
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bạn cho mình xin số đt của bạn để mình liên lạc với bạn, nhờ bạn hướng dẫn mình mua với được không? Cám ơn bạn trước nhé!
voromo
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cho địa chỉ đi bác. Em đang quan tâm. Thx
Lúc đầu mình cũng tính mua theo đường nhờ 247 ship về. Giá cuối cùng là tầm 4,9 tr.
Nhưng nghĩ đi nghĩ lại, nếu nó có vấn đề thì biết bảo hành thế nào ?
Vậy là đành bỏ thêm 200k nữa mua hàng nguyên seal ở HN, bảo hành 12 tháng.. Lúc bóc seal ra cũng giống những gì mà bác nào đó mô tả trong 1 topic, cũng đầy đủ phụ kiện, miếng dán cũng có hiện chữ security.
hiện tại, chưa thấy vấn đề gì cả.
KineKun
ĐẠI BÀNG
11 năm
@black & blue Ghi bảo hành vậy thôi b, chứ nếu có vấn đề cũng ko đc hỗ trợ nhiều đâu, đơn giản vì hàng này tại VN ko có bh chính hãng. Nếu có hỏng nói thực để sửa tại VN cũng chán lắm.
chipheo979
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cho mình xin địa chỉ mua hàng với nhé! Mình ở tp hcm.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019