Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cách quy đổi Sò sang RP trong Liên Minh Huyền Thoại hiệu quả

kuesport
1/4/2021 4:19Phản hồi: 0
Cách quy đổi Sò sang RP trong Liên Minh Huyền Thoại hiệu quả
Bạn có thể tham khảo bảng giá vỏ sò Liên Minh Huyền Thoại để lựa chọn mệnh giá nạp. Do mỗi món đồ trong LoL đều có mức giá và khuyến mãi khác nhau. Người chơi cần biết mình phải bỏ ra bao nhiêu tiền để sở hữu các skin Liên Minh. Bài viết này sẽ cung cấp cho bạn tất cả những thông tin cần thiết về nạp Sò.

Hướng dẫn cách nạp Sò và đổi RP

Để nạp Sò vào tài khoản Garena của mình bạn cần thực hiện theo hướng dẫn đổi sò sang rp sau đây:
Bước 1: đầu tiên đăng nhập vào trang chủ của Garena.
Bước 2: tại trang web này hãy nhấp vào biểu tượng Sò màu vàng trong mục chọn game để nạp. Trước đó bạn cần chắc chắn là mình đã đăng nhập đúng tài khoản cần nạp RP.
Bước 3: kế đến bạn sẽ được chuyển đến giao diện nạp thẻ. Sẽ có các hình thức nạp thẻ như đã nêu ở trên cho bạn lựa chọn.
Bước 4: sau khi chọn được hình thức thanh toán mà mình muốn bạn chọn mức nạp (giá). Garena cũng đã liệt kê sẵn cho bạn về số tiền cần chi trả và số Sò có thể quy đổi.
Bước 5: nhấn vào mục xử lý thanh toán để hoàn thành nạp Sò.
Khi đã hoàn thành tất cả các bước này thì số Sò trong tài khoản của bạn sẽ thay đổi. Trong một số trường hợp việc cập nhật số Sò sẽ trễ nhất là 24 giờ. Tất cả đều được lưu trong mục Lịch sử giao dịch nên bạn có thể yên tâm về độ an toàn. Như vậy bạn đã có thể nap card lien minh huyen thoai một cách đơn giản và nhanh chóng nhất. Có thể thấy, cách nạp thẻ liên minh huyền thoại của chúng tôi hướng dẫn cực kỳ dễ hiểu và dễ thực hiện.

Hướng dẫn quy đổi Sò sang RP Liên Minh Huyền Thoại

Sau khi đã nạp số Sò mà mình cần để đổi RP bạn cần quay lại trang Garena. Tại đây bạn chọn tiếp mục có biểu tượng LoL.
Giao diện quy đổi RP trong Liên Minh sẽ hiện ra ngay sau đó cho bạn. Lưu ý là ngoài cách nạp Sò thì bạn cũng có thể mua RP bằng các hình thức khác như:
  • Nạp thẻ cào Mobifone, Vinaphone, Viettel.
  • Quét mã QR Pay.
  • Dùng thẻ ngân hàng hoặc Visa, Mastercard.
  • Sử dụng thẻ Garena.
  • Dùng ứng dụng thanh toán trực tuyến AirPay.
Tuy nhiên so với những cách trên thì hình thức nạp Sò và quy đổi sang RP sẽ lợi hơn. Do người chơi còn được hưởng các ưu đãi từ cách chuyển sò sang rp này mang lại. Ví dụ như nạp 100 Sò có giá 50 nghìn đồng, đổi sang RP là 200. Tương tư, 40 sò được bao nhiêu rp? Quá đơn giản để tính ra rằng, nạp 20k sẽ có 40 sò và quy đổi ra thành 40 rp nhé!

Còn nạp RP bằng card Mobifone thì chỉ được 160RP và kèm theo 250MB dung lượng di động. Hãy cân nhắc thật kỹ trước khi quyết định chọn bất cứ hình thức nạp RP nào cho mình. Tuy nhiên hình thức đổi sò sang rp trực tuyến vẫn được nhiều game thủ lựa chọn hơn bạn nhé! Dưới đây là bảng giá quy đổi sò sang rp. bạn tham khảo thật kỹ để đưa ra lựa chọn nhé!
Trên đây là bảng quy đổi sò sang rp của Kuesports, có đầy đủ mệnh giá nạp sò để bạn tham khảo và chọn lựa. Tuy nhiên, bảng giá nạp sò garena như đã nói phần trên. Nó sẽ mang đến nhiều ưu đại hơn những phương thức khác.

Lời khuyên cho người chơi Liên Minh Huyền Thoại

Bạn không nhất thiết phải nạp RP cho tài khoản của mình để mua skin hay bất cứ thứ gì. Đơn giản là do tựa game này không phải chi tiền là có thể thắng. Người chơi cần có kỹ năng phù hợp để giành kết quả tốt.
Skin không hề làm thay đổi chất tướng, nó chỉ khiến vị tướng của bạn trong đẹp hơn. Những hiệu ứng bắt mắt cũng sẽ được tích hợp cùng với skin mà bạn đã chọn. Ngoài ra sẽ không có điểm buff nào dành cho các skin này.
Hơn nữa Liên Minh luôn dành cho người chơi những phần quà trong các sự kiện. Việc bạn cần làm là hoàn thành các nhiệm vụ của game. Không nhất thiết phải nạp RP mới có thể sở hữu các skin độc đáo. Như vậy, cách đổi sò sang rp tren web cũng chỉ phần nào bổ trợ cho bạn. Đừng nên quá chú trọng tới chuyển sò thành rp mà quên mất các yếu tố khác cũng rất quan trọng.

Nguồn: kuesports.net
Chia sẻ

Xu hướng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019