Cách sử dụng các nút bên hông của P990

traiothiem
3/8/2007 6:59Phản hồi: 12
Hi Bro,
Các nút bên hông của nó như nút có phím mũi tên quay ngược có phải giống nút mũi tên quay ngược trên bàn phím ngoài ko?

Nút khóa bàn phím: phải kéo xuống mới khóa dc sao?Máy có chức năng tự động khóa phím ko?Làm thế nào để cấu hình tự động khóa phím.
Xin cho hỏi cách mở đèn báo sóng màu xanh của nó bằng cách nào?

Thanks
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nút bên hông đúng là back trở lại menu chính bác ạ
Nút khóa phím dùng nhiều sẽ bị lờn ,có thể thay thế bằng nút * và nút bên trên nút chữ C ,tương tự mở phím là như thế luôn
Nó không có đèn báo sóng ,chỉ mỗi khi tin nhắn hay cuộc gọi đến thôi
Nút back của nó giống y chang như nút ngoài bàn phím vậy,bác dùng nút *+ nút trên C cũng là khóa phím đó,em tìm mờ cả mắt mà chẳng thấy automatic keylock đâu cả,hic:eek:
Để bật chức năng automatic keylock, bạn vào control panel -> device-> screen saver -> chọn chức năng screen saver, tick vào automatic lock input-> chọn thời gian ( từ 1 đến 30 phút)-> ok.
jimmydao
ĐẠI BÀNG
17 năm
Ý bạn là tự khoá bàn phím pk?
dễ ẹt hà.
Bạn vào control panel -> Security -> Locks -> check vao "Automatic keylock" la xong ngay.
Sau nay chiu khó vọc máy ha.
Cái đèn màu xanh nó chỉ sáng khi sạc pin hoặc có cuộc gọi nhỡ hoặc tin nhắn chưa đọc thôi.
Xài nhiều cái nút khóa bên cạnh sẽ bị lờn hả các bác ???
Son_Do
TÍCH CỰC
17 năm
Cái nút khóa bên hông sử dụng nhiều có thể bị lờn. Tốt nhất bạn nên sử dụng khóa phím trên bàn phím flip.
Hi các bạn.
cho mình hỏi thăm nếu mở bàn phím ra rồi , unlock keyboar có dùng phím nóng được không
Ý bạn nói là tháo flip à?Nếu vậy thì dùng phím nóng vô tư mà.
vitcon75
ĐẠI BÀNG
17 năm
Tháo Flip ra rồi thì làm sao để lock máy bằng bàn phím vậy bạn? vì dùng lock kéo xuống nhiều bị lờn nên khóa bằng bàn phím thì làm thế nào nhi???
viethakd
ĐẠI BÀNG
17 năm
Thì bác lắp flip vào rồi khóa thì bàn phím đỡ lờn.
Cài cái đồng hồ này vào máy sẽ giải quyết vấn đề các bạn sợ bị lờ nút khóa bên hông máy.Mở máy thì bấm *# trên bàn phím trên bàn phím QWERTY.Cứ tháo flip vô tư đi không sao đâu.

http://www.4shared.com/file/24659991/2d3532ac/clock_UIQ3.html?dirPwdVerified=d1342849

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019