Cách Tải và Đăng Ký Office 365 Free 5TB vĩnh viễn, Tự động gia hạn
Tuấn it HCM
3 thángBình luận: 20
Cách Tải và Đăng Ký Office 365 Free 5TB vĩnh viễn, Tự động gia hạn
Hi anh em, hôm nay mình sẽ chia sẻ với anh em cách tạo tài khoản để sử dụng Office 365 E5 trên nền tảng đám mây cũng như trên máy tính. Điều tuyệt vời hơn hết là chúng ta sẽ có ngay 5TB lưu trữ trên OneDrive mà không cần phải trả phí. Sử dụng tất cả các ứng dụng có trong gói này như: Word, Excel, PowerPoint, Outlook, OneNote, SharePoint, OneDrive, Microsoft Teams, Microsoft Stream, Power BI Pro,…

Thật tuyệt vời đúng không nào, khi mà chúng ta có thể sử dụng Free Gói Enterprise E5 - là gói cao nhất hiện có trong Office 365. Với tất cả các tính năng của Enterprise E5 đều tuân thủ về bảo mật nâng cao. Enterprise E5 là bộ phần mềm dành cho doanh nghiệp mạnh mẽ nhất vì nó cung cấp một loạt các tính năng bao gồm Microsoft Teams, được sử dụng như một nền tảng duy nhất để gọi điện, hội nghị, video và chia sẻ.

Các công cụ khác bao gồm thông tin chi tiết về tổ chức và cá nhân hóa - Các công cụ giám sát dữ liệu trực tiếp và phân tích chuyên sâu dễ sử dụng mang lại báo cáo tương tác, trang tổng quan đơn giản hơn và hình ảnh hóa dữ liệu hấp dẫn. Bảo mật lấy con người làm trung tâm - bạn nhận được bảo mật năm lớp và kiểm soát người dùng được tinh chỉnh để tăng tính riêng tư và minh bạch. Đây chỉ là một vài trong số rất nhiều thứ khiến Enterprise E5 trở thành bộ phần mềm dành cho doanh nghiệp mạnh mẽ nhất.

Những lợi ích khi sử dụng Microsoft Office 365 E5

• Có ngay 5TB không gian lưu trữ trên OneDrive for Business khi sử dụng Microsoft 365 E5.
  • Giao tiếp và cộng tác với mọi người qua Teams, SharePoint hoặc Yammer
  • Thực hiện các cuộc họp trực tuyến hoặc hội nghị truyền hình cho tối đa 250 người (các sự kiện trực tiếp cho tối đa 10.000 người).
  • Power BI Pro và cho phép bạn gọi điện bằng khả năng thoại E5 của Office 365
  • Cài đặt ứng dụng Office cho tối đa 5 máy tính Windows hoặc Macbook, 5 máy tính bảng và 5 điện thoại.
  • Bảo vệ khỏi mối đe dọa nâng cao, Khám phá điện tử nâng cao, phân loại dữ liệu tự động
    với Quản trị dữ liệu nâng cao và Bảo mật ứng dụng đám mây Office.

Link Download office 365 Developer vĩnh viễn

1. Tại đây
  2. Xem video hướng dẫn:
20 bình luận
Office 365 slot 299k mua ở vhieu.com/office365 cho lành 😆
@VanHieu1991 299 là 1 mình 1 tài khoản à bác?
@nganlinhtu09 Đúng rồi, 299K 1 là user đó. Cài được 5 máy và 1TB OneDrive.
Mua ngay ở https://vhieu.com/office365

Office 365 — VHIEU.COM

Chuyên cung cấp bản quyền Office 365 chính hãng, giá rẻ được bảo hành mãn hạn sử dụng.
vhieu.com
@nganlinhtu09 Đúng rồi ah bạn, nhưng mình ko biết sao lại rẻ như vậy á kkk
@Tuấn it HCM Mình cunhx nghi nên k dám contact
Mặc định anh em chỉ thấy hiển thị 1TB thôi, do đó anh em vào cài đặt trên OneDrive để Set lên 5TB là được nhé AE.
@Camera WiFi Chính Hãng Setup trên onedrive như thế nào để được lên 5TB vậy bạn nhỉ. Hiện tại chỉ thấy 1TB thôi
@phuchieu106 Bạn vào phần cài đặt ah (biểu tượng bánh răng), xong tìm tới phần dung lượng lưu trữ ghi 5000GB là dc 5 TB ah
@Camera WiFi Chính Hãng mình vào phần biểu tượng bánh răng, xong thấy dung lượng vẫn là 1TB
@nnhtelecom đúng rồi, bạn sửa lại thành 5000 GB, xong là thành 5TB trên OneDrive của Office 365 doanh nghiệp cho bạn dùng Free đó ah
@nnhtelecom Bạn xóa 1000 GB đi, xong nhập 5000 GB, bấm lưu lại là có 5TB mà,... Mà mình thấy 1 TB cũng dùng hơi phê á
Hết 91 ngày thì sao bạn.
@tuiyeuthuthuat Giờ chuyển qua dùng Office 365 là ổn áp nhất, chịu khó đăng ký 3 tháng 1 lần để dùng free từ chính microsoft thôi kkk
blackervn
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Sao của mình cài xong nó khác với hình hướng dẫn nhỉ, nó hiện tên là Office professional plus 2019
@blackervn đâu có đâu, office 365 dành cho doanh nghiệp á bạn. Bạn xem tải đúng file chưa ah
Cho mình hỏi, sài cái này nó có bị thu hồi tài khoản bất ngờ ko mn
@user1632838511267 ko nha bạn, dùng tới 91 ngày lận, hết thời gian này nếu ko tự gia hạn thì ta lại tạo thêm 1 tài khoản nữa thôi. 4 tháng 1 lần kkk

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019