CÁCH TẠO TÀI KHOẢN NGÂN HÀNG MBBANK CÓ SỐ TỨ QUÝ ĐẸP MIỄN PHÍ NGAY BÂY GIỜ TRÊN ỨNG DỤNG

PhạmcaoTrí
12/8/2020 9:32Phản hồi: 1
CÁCH TẠO TÀI KHOẢN NGÂN HÀNG MBBANK CÓ SỐ TỨ QUÝ ĐẸP MIỄN PHÍ NGAY BÂY GIỜ TRÊN ỨNG DỤNG

1. Nằm trong top 10 ngân hàng uy tín nhất Việt Nam
  2. Tạo tài khoản trong vòng 1 phút
  3. Được lựa số tài khoản tứ quý đẹp miễn phí
  4. Chuyển tiền trọn đời miễn phí

Hướng dẫn tạo số tài khoản TỨ QUÝ MB BANK

1. Tải ứng dụng MB Bank
Ứng dụng MB Bank có thể được cài trên cả Android và IOS. Các bạn có thể tải bằng cách dán link sau vào url hoặc lấy link trong video:

Link tải Android:
https://bit.ly/3iESrvA
Link tải IOS:
https://bit.ly/3gNL0S5

Tải MB App để lấy số tài khoản đẹp ngay
Sau đây bạn có thể xem video hưỡng dẫn hoặc làm theo từng bước sau:

2.Đăng ký số tài khoản TỨ QUÝ MB đẹp
Lưu ý là bạn cần phải chuẩn bị số điện thoại chính chủ và CMND để đăng ký tài khoản, sau đó mới có thể tạo số tài khoản TỨ QUÝ MB nhé.
Bước 1: Sau khi cài, bạn đăng nhập Đăng nhập vào ứng dụng, bấm vào nút “Tạo tài khoản” để bắt đầu.

Bước 2: Nhập số điện thoại bạn đã chuẩn bị

Bước 3: Chọn phương thức xác minh bằng CMND

Bước 4: Chụp mặt trước và mặt sau CMND để xác minh

Quảng cáo

Bước 5: Hoàn thành nhận diện khuôn mặt theo hướng dẫn của MB App

Bước 6: Tiếp tục nhập thông tin cá nhân đầy đủ để qua bước tiếp theo

Bước 7: Nhập email và tên đăng nhập

Từ đây, bạn phải hết sức cẩn thận. Vì từ bước này, bạn sẽ chọn số tài khoản MB quý giá của mình số tài khoản TỨ QUÝ, bất kỳ đầu số nào bạn chọn. Chỉ cần không ai đăng ký số tài khoản này.

3. Chọn số tài khoản MB đẹp theo ý của bạn

Sau khi nhập tên đăng nhập, email và bấm vào nút tiếp theo. Ở màn hình tiếp theo bạn có thể lựa chọn số tài khoản MB đẹp theo ý mình. Có thể chọn số tài khoản TỨ QUÝ MB như xxxxx1111, xxxxx2222 … hoặc nhiều số khác tùy theo nhu cầu của bạn thôi.
Mặc dù vậy một số tài khoản MB siêu đẹp thì bạn vẫn phải mất tiền để mua, chẳng hạn như xx23456, xx111111…
Để bắt đầu, bạn chọn khu vực tỉnh thành mình sinh sống và nhập dãy 4 số cuối mình mong muốn.

Quảng cáo

Sau đó nhấp chọn số tài khoản hiện ra trong list bên dưới.

Sau khi đã lựa chọn được chỉ cần bấm đăng ký. Màn hình sẽ chuyển sang giao diện tóm gọn thông tin số tài khoản của bạn bao gồm:
  • Số tài khoản
  • Tỉnh/thành phố sinh sống
  • Phí mở tài khoản: hiện tại đang free
Tick vào ô đồng ý và bấm xác nhận để kết thúc quá trình tạo số tài khoản MB đẹp.

Kết luận

Hiện tại chưa có thời gian cụ thể về chương trình tạo số tài khoản TỨ QUÝ MB, số tài khoản ngân hàng MB đẹp sẽ kết thúc. Bạn hãy tranh thủ tạo ngay cho mình một số tài khoản đẹp, số tài khoản hợp phong thủy ngay trong thời gian này.
1 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ByGP
TÍCH CỰC
4 năm
Tôi chỉ làm được tới bước 6. Xong nó cứ bảo cmnd ko được đăng ký gì đó. Hic

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM