Cách xem vùng phủ sóng của Mobifone, Vinaphone, Viettel, Vietnammobile
Duy Luân
2 năm trướcBình luận: 1.768Lượt xem: 111.188
1768 Bình luận
Mình đang dùng mạng của Viettel, thấy sóng bình thường thôi à. Internet thì bình thường. Không, mình không tính đổi mạng
Mình đang dùng mạng của Mobifone, thấy sóng rất mạnh. Internet thì nhanh, ổn định. Không, mình không tính đổi mạng
Mình đang dùng mạng của Mobifone, thấy sóng rất mạnh. Internet thì bình thường. Không, mình không tính đổi mạng
Mình đang dùng mạng của Vietnam mobile, thấy sóng rất mạnh. Internet thì nhanh, ổn định. Không, mình không tính đổi mạng
Mình đang dùng mạng của Vinaphone, thấy sóng bình thường thôi à. Internet thì nhanh, ổn định. Sắp tới mình sẽ đổi sang Mobifone
Mình đang dùng mạng của Viettel, thấy sóng rất mạnh. Internet thì nhanh, ổn định. Không, mình không tính đổi mạng
Mình đang dùng mạng của Mobifone, thấy sóng rất mạnh. Internet thì nhanh, ổn định. Không, mình không tính đổi mạng
Mình đang dùng mạng của Viettel, thấy sóng bình thường thôi à. Internet thì bình thường. Không, mình không tính đổi mạng
Mình đang dùng mạng của Viettel, thấy sóng rất mạnh. Internet thì nhanh, ổn định. Sắp tới mình sẽ đổi sang Vinaphone
Mình đang dùng mạng của Viettel, thấy sóng bèo lắm. Internet thì chậm. Không, mình không tính đổi mạng
Mình đang dùng mạng của Mobifone, thấy sóng bình thường thôi à. Internet thì bình thường. Không, mình không tính đổi mạng
Mình đang dùng mạng của Vinaphone, thấy sóng bình thường thôi à. Internet thì nhanh, ổn định. Không, mình không tính đổi mạng
Mình đang dùng mạng của Mobifone, thấy sóng bình thường thôi à. Internet thì bình thường. Sắp tới mình sẽ đổi sang Mobifone
Mình đang dùng mạng của Vinaphone, thấy sóng bình thường thôi à. Internet thì bình thường. Sắp tới mình sẽ đổi sang Viettel
Mình đang dùng mạng của Mobifone, thấy sóng rất mạnh. Internet thì nhanh, ổn định. Sắp tới mình sẽ đổi sang Mobifone
Mình đang dùng mạng của Mobifone, thấy sóng bình thường thôi à. Internet thì bình thường. Sắp tới mình sẽ đổi sang Viettel
Mình đang dùng mạng của Vinaphone, thấy sóng bình thường thôi à. Internet thì bình thường. Không, mình không tính đổi mạng
Mình đang dùng mạng của Viettel, thấy sóng rất mạnh. Internet thì nhanh nhưng chập chờn. Không, mình không tính đổi mạng

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019