Cài đặt file .cab cho PPC từ máy tính
tovanhung
14 năm trướcBình luận: 170Lượt xem: 122.368
toi cung muon down no ve. cam on nhe
Bạn dùng trình duyệt trên thiết bị nhập địa chỉ skype.com/m

Hoặc tải về từ http://rapidshare.com/files/422681600/SkypeWM_v3.0.0.256.zip
thanks bác ,hj e cũng bắt đầu nghịch wm 😁
thank ban rat nhieu,em tinh su dung ppc nho anh em giup do,truoc dung sybian cua nokia,gio tinh chuyen huong xem sao
mình là lính mới của PPC. Xin cảm ơn Mr. Hung về tất cả những gì mà bạn đóng góp, Xin cảm ơn
thanks ban qua nhiet tinh [xin loi khong biet bo dau]
em cai WM 6.1 cho con LG-KU2000 sao ko được ,giúp em với

LG-KU2000 toàn tiếng hàn,làm sao úp lại WM tiếng việt được vậy,giúp em với
Chao tat ca ae dien dan co a do chi minh cach up rom htc p4550 len 6.5 minh up mai ko dc mong ae chi dum thanks
cảm ơn bác 😁
cài fần mềm tiếng nhật cho máy

obác ơi! cho e hỏi e muốn cài fần mềm ce star cho con htc touch,e co điã CD trong đó có fần mềm rồi,nhưng lại ko biết cách cài vào đt.bác chỉ giúp e với.hix
1. Nếu là file cab thì bạn cho vảo máy hoặc thẻ nhớ roài dùng File explorer của máy duyệt đến chọn & cài bình thường thôi - bài này là cho những máy cũ cũ nên mới cần
2. Còn đĩa cài là chứa phần mềm Active sync dùng để đồng bộ máy HTC Touch của bạn với PC, qua đó cài file exe hay sync j đó thì sync
cảm ơn bạn, rất hữu ích
Hinh như cài trên PC thì nó mặc định là cài bộ nhớ máy thì phải,vì thế mình toàn copy vào thẻ nhờ để có thể cài lên thẻ nhớ
Ko bạn à, tùy Phần mềm nhưng khi mình chạy file Exe, nó tạo file cab & hỏi mình cài ở đâu & ấn Install trên máy mới cài mà 😃
help...mình ko đổi file từ *.rar sang *.cab đc
mình đã down cái CE về r`...mà install ko lên gì hết...nó có 2 dòng là install với about
e bấm vào install thì nó đúng yên 😔(
1. Bạn vào My computer - Tool/Folder Option/View bỏ chọn Hide extension for known file type thì bạn rename đuôi được :p
2. Bạn dùng máy j? Cách trên cho các dòng cũ thôi - còn lại bạn chép file cab vào thẻ nhớ, dùng quản lý File Explorer của máy cài 😃
các bác cho em hỏi.sao em tải phần mềm đuôi cab rồi.nháy chon send to Win CE cab mà khii nó hỏi chọn bộ nhớ nào em chon Storage mà nó vẫn chạy trong bộ nhớ máy là sao nhỉ?
@Onlyloveft Có 1 số phần mềm chọn kiểu j nó cũng tự cài vào bộ nhớ máy 😃
-> Còn bạn cài cái j cũng bị cài vào bộ nhớ máy thì bạn chuyển vào thẻ & dùng File EXplorer cài giúp mình bạn nhé ;)
mình có 1 thiết bị chạy hệ điều hành win ce 4.2 .net Hiên nay win bị hư hay sao ấy vì thiết bị vẫn khởi động đc nhưng ko thể vào đc win ce. Cho hỏi mình có thể cài lại win ce cho thiết bị đó đc ko? và ai có bản win ce 4.2 ko cho mình xin với! cám ơn nhiều!
@levanhung147983 Giờ kiếm file rom cho từng máy ... khó bạn ơi :oops:
@LIENHUONG vậy để an toàn thì có cách nào sao lưu bản win (rom) gốc của nhà sản xuất lại k (kiểu như ghost ấy) khi nào bị lỗi thì bung ra
Với lại cho mình hỏi down phần mềm dành cho WinCe này ở đâu nhỉ?
@tho_ma_that Cũng ko có cách nào, khi nào lỗi thì Hard Reset máy tự đưa về tình trạng lúc ban đầu thôi 😃

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019