Võ Lâm Truyền Kỳ

Võ Lâm Truyền Kỳ

Cái dở nhất của BB là gì? cùng đánh giá
ngaoop
13 nămBình luận: 936
JERRY TOM
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ngồi cùng một chỗ ( cùng truy cập chung máy phát WiFi) thì Iphone 4 nhanh hơn con 9700. Mình chưa xài 98 nên không so được. Ngoài ra, nếu xem video trên web thì BB có hạn chế hơn Iphone vì vào được ít trang hơn... Nếu bạn thích "vọc" hơn "xài" thì chọn BB đã hơn !
@JERRY TOM à. 9700 tất nhiên chậm lướt web hơn iphone4 rồi. ram 9700 có 250mb thôi mà. iphone4 là 500mb. chipp iphone4 cũng hơn. em định mua cho ông cụ ở nhà dùng. hô hô. 9860 cấu hình cao hơn iphone4 nên hi vọng nhanh hơn. Còn chuyện lướt web bị giới hạn thì em nghĩ dùng Operamini chắc là ok hết mà nhỉ.
komodo
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thật ra so sánh thì rất khập khiễng. Mà tại sao lại có cái gọi là "cái dở nhất của BB là gi'", vì nếu đã nói thế thì loại nào cũng có cái hay, cái dở. Với mình, trước đây vào cuối 2008 - đầu 2009, mới chỉ có Viettel là có dịch vụ BB push thì lúc đó mình đã nói với bạn bè là:" không có cái điện thoại nào nó khiến mình phụ thuộc vào nó như BB" và không có ý định đổi sang bất kỳ điện thoại nào cả, lúc đó mình dùng Bold 9000. Tuy nhiên sau này, do cũng không quá bận rộn, cộng với việc có 3G khiến các loại iOS hay Android đều có thể dùng email rất hiệu quả, hơn nữa vào Web với màn hình lớn có thể rotate được thì mình thấy iOS và Android ok hơn. Ngoài ra, về tính năng giải trí thì chắc ai cũng biết là iOS và Android hơn BB.
Vậy nên, mình thấy là, cái loại nào nó phù hợp với mình và hỗ trợ tốt cho nhu cầu của mình vào thời điểm đó thì nó là loại hữu ích nhất.
sututam
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nói chung thì điện thoại nào cũng có cái hay và cái dở.
Nhưng nếu muốn so sánh thi phải so sánh với một thiết bị nào đó để đánh giá khách quan. Vì mỗi đời BB đều có cái hay, cái dở riêng.
Tối thấy nhiều bác kêu không có unicode, nhưng từ os 6 là hỗ trợ rồi ( tôi dùng 9800 ).
Chua xai bb bao h!nhung e nghi cam tren tay chiec ip ac han cam giac cua cac bac se khac!😆
Cái này thì đúng rồi. Xài IP nhiều cầm lại cái BB cảm giác cũng rất khác.
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019