Cài Games - Apps bản quyền miễn phí cho ipad 2 - Update hình Apps mới
phuongha1902
9 năm trướcBình luận: 312Lượt xem: 63.529
312 Bình luận
1. Acc nao cung dc, nhung tai day minh chon quoc gia vietnam. 2. Kich hoat atm gd quoc te nhe nhu master card hoac visa 3. Thanh toan bang usd. Neu tai khoan vnd no se change thanh usd tru vao vnd
mình cũng mới làm 1 chú ipad2 thấy bạn share với mọi người thì hay wa...thường thì mấy giờ bạn có ở quán..có gì mình tới đó ủng hộ bạn sẵn tiện giao lưu luôn cho vui
Khoang thu 7 27b dongxoai o do la w an cafe nhe gap anh phuong, muon cai app gâme nao noi anh phuong nhe
Ipad 1 mình ko jb thì cài đc hok?
Dc ban oi
Khong co gi phai ban tam het . Cu mang den anh cai cho
Tình hình là sáng nay mới qua anh Phương copy 1 đống game về, đến với quán cafe của anh Phương mặc dù từ rất xa (Quận 7 chạy qua) nhưng cảm thấy rất là vui và hài lòng, không chỉ vì sự nhiệt tình vui vẻ của vợ chồng anh chị mà chất lượng cafe và mọi thứ đều rất ok. Đúng là chạy có xa 1 chút nhưng thấy xứng đáng. Một lần nữa cám ơn anh Phương rất nhiều và chắc chắn khi nào có việc đi đâu gần đó sẽ đến ủng hộ quán anh tiếp.

P/s: Àh, khi sáng anh Phương nói là cái app AVPLAYERHD về nhà chỉ cần em kéo film qua rồi sẽ coi được nhưng mà em sực nhớ lại là máy laptop của em đâu có app này đâu thì lấy gì select và kéo film vào^^
Àh,em tìm được rồi, cám ơn anh!^^
Chao mung ba con vao club ipad 2 nhe
mới sáng tới quán cf của anh phương...rất là nhiệt tình với a e...rất là ok...
Game nào cũng có hả a? Trưa mai học về ghé, có cơm trưa hok a?
Cuối tuần ghé thăm quán thôi, hihi. Làm bữa offline ở quán cho iPad 2 luôn cho vui đi bạn.
Bác chủ topic mua game Fieldrunners được hông nhỉ? định cuối tuần chạy qua cafe xin luôn mấy cái app mà hông nhìn thấy game này, mất cả hứng, huhuhu.
Mình mới mua Fieldrunners for ipad đó bạn. Hứng lại nhé he he. Dàn trận rất hay nhưng mình chưa có thời gian chơi nhiều.
sáng dậy sớm quá vậy anh......hehehehe.....mua em mấy game thể thao đi heheheh
Sáng qua ghé quán anh Phương rồi. Bác chủ rất nhiệt tình, cafe - trà đá phục vụ rất tốt. Thanks bac Phương nhé!
Game nhieu quá nếu muồn chép khoản vài chục cái thôi thì đc hok, hay bắt buộc chép hết hả a?
Syns nhiều thì đợi lâu thôi còn syns ít thì nhanh lắm bạn, bạn thích syns apps nào thì chọn syns app đó.
cứ đem máy tới chép đi...còn k thích cái nào thì del...
giờ còn ko bác 😆 em muốn sync nữa :d
He he, bạn tới gặp mình lúc nào thì syns lúc nấy. Sẽ cập nhật thêm app mới và tiếp tục syns free cho anh em nào cần. Mình thích làm quen với anh em yêu thích iPad và ủng hộ tinh thần cho bà xã mình. Mọi người ủng hộ nhé
Cảm ơn

Chuẩn bị mua iPad 2 thôi nhưng chắc sẽ nhờ bạn sau này. Cảm ơn bạn trước nhá.
Cho hỏi thêm là liệu iPad 16Gb có đủ cài hết các app/game của bạn đang share ko vậy?
trả lời dùm a Phương luôn,16gb ko đủ đâu bạn ah,game của a Phương chắc cũng >20gb đó
Mang con 32G theo hốt hết luôn, về rồi tính sau, hihi. tối thứ 4 này anh Phương có quán không nhỉ, ghé cafe và xin app luôn, hihi.
chà nhiều app quá cũng gần nhà mà hok có Ipad chỉ có IP4 thui khi nào đi ngang rủ bạn bè vào ủng hộ sẵn làm wen lun hihi
Nhìn đống app thèm quá. Trưa nay ghé cafe và nhờ bác sync luôn được không bác thủ thớt. Cám ơn
Box này công nhân vui náo nhiệt thiệt bên kia vắng tanh..............huhu.........ai có ipad 2 báo danh bên box CLUB ipad 2 Hỏi Đáp Chia Sẽ KInh Nghiệm

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019