Cài Games - Apps bản quyền miễn phí cho ipad 2 - Update hình Apps mới
phuongha1902
9 năm trướcBình luận: 312Lượt xem: 63.528
312 Bình luận
em đã tới cài được App hơn 1 tuần rồi, đang chuẩn bị tới update vài cuốn Tiếp Thị Gia Đình mới, ah ipad2 có Video Safe như iPhone ko nhỉ anh Phuơng ơi? Máy hay cho người khác mượn chơi, ko muốn người khác coi hình mình. Thằng em hay mượn máy ra khè gái gú nên để hình em ngoài Photos thì phí công thằng nhỏ. ;)
Anh ơi em mới tậu cái iPad 2, hôm trước đem ra ngoài cài toàn game không vừa ý, chắc sẽ tranh thủ ôm máy xuống cho anh cài. Buổi chiều tối anh có ở ngoài quán không ạ?
Anh có thể tìm giúp em 1 số soft Korean Learning cho Ipad ko? Thanks anh
Em ghé nhé. Có gì cứ gọi anh. Anh đang tham khao ý kiến mọi người mua thêm một số apps cần thiết cho ipad. Em đề nghị tên app ra đi.
AThome camera hay AIRCAM đi Phương ,cái này đi làm mình coi nhà cữa hay baby ở nhà chỉ tốn thêm có cái webcam
Để mình xem apps nào tốt nhất. Có rất nhiều apps để đặt pass cho photo và video nhưng nó là một app riêng lẻ ko tích hợp vô photo và video mặc định của ipad được.

---------- Post added at 04:39 PM ---------- Previous post was at 04:35 PM ----------

Hic! Cái nào cung 7.99 đồng hết. Để em xem cái nào xài được ở VN mình nha. Anh Duy xài thử chưa, cấu hình dễ ko anh?
Final Fantasy III for ipad mắc quá. Tới 16.99 đồng lận. Theo các bạn có nên mua game này ko?
anh xài lúc trc với ipad1 rồi, cung okie,dể setup,athome camera hình mượt hơn nhưng wc trên pc ko autorun, aircam hình giựt nhưnng mở pc la tự chạy , mắc wa thì chờ JB cũng đc Phương ơi !
Topic này xôm nhỉ . tiếc là mình ở hn ko giao lưu đc
=.= qua uống 1 lần rồi sync, rồi chuồn luôn đc ko bạn 😆
Được chứ, chuồn luôn thì bạn thiệt thòi thôi 😁 ,mỗi ngày có mỗi thứ mơi mà,mình thì chắc tuần nào cũng ghé update báo tiếp thị xem chơi
Mấy cái apps hôm bữa a cài cho e giờ kêu update = acc cua a thì sao đây a
Da mua app chua a? Dang mun cai them may app nua, w lai qua quan uong cafe,an sang lun..
mìh đang tính mua 1 e ipad,đang phân vân ipad 1 hay 2.Kô bít là mấy game này sync với ipad 1 đc không?Up lên cho anh em ủng hộ.
game ipad 1 và 2 dùng chung đc 😃
anh em nên mua ipad 2 đi.vì sắp tới co IOS 5 rồi.ipad1 chậm lắm. y như 3g giờ cài IOS4 vô lết rất chậm 3gs còn đở hơn
chắc chắn sẽ qua ủng hộ vào ngày mai , hehe
Mua Ipad 2 đi........nếu bạn thích tính năng mới trên nó.......Tốc độ nhanh hơn.nhiuề cái hay nữa

---------- Post added at 07:50 PM ---------- Previous post was at 07:48 PM ----------

Úp Báo Tiếp thị về cho Bx coi hả hehehe......giống em qua'
Chào anh em! Mai mình tổng hợp lại mua thêm một số app hay nữa, xong sẽ up cho anh em biết nhé.
Hình như có một box nói là hội ipad 2 đắp chăn thì chưa hẳn. Các anh em đã ghé mình sync full thì hơn 11 trang luôn nhé.
tks anh bạn nhiệt tình, hôm nào rảnh sẽ ghé quán nhờ anh sync game giúp. Nhìn list game đã quá.
Chúc anh luôn buôn may bán đắt nhé 😃
Bác mua acc itune nghĩa là acc lậu ah....Game app của bác có update được không....?Nếu mua bằng acc xịn(visa ngân hàng)thì bao nhiu app không dưới vài chục triệu đâu 😁
bác ấy đã nói rồi .. bác ấy mua app code .. giá chỉ <= khoảng 1/3 giá trị thực thôi
không biết bác chủ thớt có trò vitrual city hok, mình thấy trò này cũng hay
Hôm qua có ghé Sync cho cái Ipad 2 16G, chủ topic rất vui vẻ và nhiệt tình. Cám ơn P rất nhiều, chúc em mua may bán đắt, luôn thành đạt trong cuộc sống.
Anh Phương có Đô rê mon (45 tập) không?

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019