Cài ứng dụng bị báo lỗi N97

Kjngm4st3r
6/6/2011 9:45Phản hồi: 11
tình hình là em mới mua con n97 full của ông anh , em reset lại nó ( nhấn tổ hợp 4 phím ) và bi h là cài ứng dụng thì nó lại báo lỗi , ko file nào cài đc hết , hjx bác nào pro chỉ cho em với 😔 . àk hiện tại phiên bản phần mềm mới nhất của n97 là phiên bản nào vậy mấy bác ........ phiên bản của em hiện tại là v 22.0.110 , phiên bản này có cần nâng cấp ko ạk ........
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

7470350
TÍCH CỰC
13 năm
bạn phai sign ung dung hoac hack may mói cai dc nha ban, tren dien dan cung có nhieu trang huong dẫn neu banh ko ranh thi pm ya yahoo minh giup cho Langtusitinh_7470350 hj hj
movado_38
TÍCH CỰC
13 năm
có phải báo tệp tin bị lỗi ko? Hay là thế nào nói rõ
phiên pản 22 là mới nhất rồi đó.
có khi nào máy bạn format 4 phím rùi mất hack nên bị báo lỗi chứng chỉ ? bạn thử hack lại xem . hack trực tiếp cho dễ . link nè bạn, có hướng dẫn cụ thể của bác vú tái đó 😁 : http://www.tinhte.vn/nang-cap-thay-doi-firmware-452/huong-dan-hack-cac-may-chay-hdh-symbian-don-gian-nhat-khong-can-flash-662839/. sign cái cer_hackinstaller nha rùi mới cài đc. cài cer_updater.sĩ tước rùi mới cài cer_hackinstaller ( nhớ cài cái sign rùi nha ) View attachment SignSiS.zip . lấy cer với key mới sign đc nha bạn. wa bên phần mềm - trò chơi > hackphone mà xin :D
các ứng dụng này lúc mới lấy máy mìk đã cài thử rồi , mà h thấy máy chậm wá nên mìk reset lại cho nó khỏi lag , ai ngờ bi h lỗi tùm lum , hjx

---------- Post added at 07:17 AM ---------- Previous post was at 07:16 AM ----------

chẳng bik có bị mất hack ko nữa , mà anh tui làm doanh nhân , chỉ mua đt về gọi thôy , ổng chẳng hack j đâu , tui hỏi ổng hack j chưa ổng có bik hack làm j đâu
thế này nhé, mình nghĩ: ông anh của bạn khi mua máy, người bán đã hack rùi cái các software trong máy, cho nên bây giờ bạn format lại máy, tất nhiên cũng mất luôn bản hack đó, tốt nhất bây giờ bạn phải cài lại bản hack thui. bạn cứ cho mình cái IMEI + đời máy, mình sẽ gởi bản hack cho bạn, sau đó cứ việc cài bản hack rùi cài bất cứ thứ gì mà bạn thích. thân
movado_38
TÍCH CỰC
13 năm
Pạn chưa trả lời mình lỗi páo thế nào? Chứ nhiều lỗi nhiều bịnh piết đường nào chỉ đây.khi kài ứng dụng pị lỗi máy páo thế nào?
MIEI là j zạ bạn ........ mìk ko bik nhìu về cái này , đời máy là đời RM-505 , mìk kím bản hack mà đọc chẳng hỉu j hết ==!

---------- Post added at 07:31 PM ---------- Previous post was at 07:30 PM ----------

lúc mìk cài tập tin thì nó báo tập tin bị lỗi , vậy thôy bạn , chẳng nói j thêm
movado_38
TÍCH CỰC
13 năm
Thế ko ok kái phải hỏi đi hỏi lại mấy lần..dùng pc xóa hết thư mục hễ thống đi là đc.private.sys.system.resoutn.pạn thử kiếm kái thẻ dắt vào kài trên thẻ là ok mà.
Nặng hơn khuyên pạn 4mat bộ nhớ chung lẫn máy đi nhé.ko sao kả.
mìk lục được trang này : http://gsm.vn/f562/hackphone-cho-cac-doi-may-246017/ , nhưng những file nó kêu cần sign mìk đã sign nhưng bỏ vào máy nó lại kêu ko cho phép mở ứng dụng yêu cầu , hjx h sao hack đc đây

---------- Post added at 08:49 AM ---------- Previous post was at 08:46 AM ----------

mìk lục đc trang này : http://gsm.vn/f562/hackphone-cho-cac-doi-may-246017/ . những file nó cần sign mìk đã sign rồi nhưng bỏ vào máy nó lại kêu ko cho phép cài đặt ứng dụng như yêu cầu , chẳng hỉu sao nữa , hjx mìk format lại máy rồi

---------- Post added at 08:51 AM ---------- Previous post was at 08:49 AM ----------

mìk reset lại máy rồi , mìk lục đc trag này : http://gsm.vn/f562/hackphone-cho-cac-doi-may-246017/ , những file nó kêu cần sign mìk đã sign rồi nhưng bỏ vô đt nó lại kêu ko cho phép cài đặt ứng dụng như yêu cầu , vậy là sao ........
movado_38
TÍCH CỰC
13 năm
Thì cho phép sao đâu.cứ ấn ok cho nó chạy.
Mà pạn đọc lại rồi làm như hướng dẫn là ok nhé.
giúp em với... em đã lấy đc file cer và key .. đã sign đc 1 số phần mềm và cài được nhưng ko tim đc file nào để hack phone cả. các bác giúp em với. em dùng con N97 full.huhu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019