Cài ứng dụng cho PlayBook không dùng App World
Keeper
12 nămBình luận: 110
hix mình đã cài java nhưng sao DDPBInstaller vs BlackBerry Desktop Software vẫn ko nhận playbook ai giúp mình với😢
tìm hoài ko thấy install.bat nằm ở đâu ai chỉ mình với?
may tinh vs Ddintaller chua nhan pb fai ko ban ban thu chon storage&sharing => usb connections => connect to eindow thu di ban.Chuc ban vui

---------- Post added at 11:46 AM ---------- Previous post was at 11:44 AM ----------

may tinh vs Ddintaller chua nhan pb fai ko ban ban thu chon storage&sharing => usb connections => connect to window thu di ban.Chuc ban vui

---------- Post added at 11:53 AM ---------- Previous post was at 11:46 AM ----------

ban vo storage&sharing=>usb connections=>connect to window thu di ban(neu may tinh ban xai win nha) pb hinh nhu dag bi loi ko tu automatically detect thi phai.Chuc ban vui
minh ko biet cach post hinh anh ai huong dan jum minh
ImQuoc
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình thấy ứng dụng tinhte có trên ios và androind, vậy trên bb và playbook có không các bác, e, search mãi khổng có thấy
TuLua12
ĐẠI BÀNG
11 năm
DDPBinstaller và playbook van không ket nối được, no báo invalid pw or IP, ban nào lam dc rồi chia sẻ kinh nghiệm với. Thanks
Sao cung thang Rim ma sao playbook cai app kho so hon dien thoai nhieu the nhi
unaunu
ĐẠI BÀNG
11 năm
cài phần mềm vào điện thoại thì phải cắm cáp
cài phần mềm vào playbook có thể không cần cáp, chỉ cần wifi ;)
Bản mới tại đây: http://ddpb.dauden.vn

Cài từ App World thì đâu có gì khó ;)
@Keeper Anh ơi... Bản 2.1 có cài được phần mềm qua DDPB không. connect vào toàn thấy báo Incorrect IP or Pass... trong khi đã bật Development Mode, kiểm tra IP và nhập đúng Pass rồi, connect được với máy tính qua BDM bình thường.. (pass có yêu cầu tối thiểu bn kí tự ko a?)
diepnt
ĐẠI BÀNG
10 năm
@quan3d Mình cũng bị incorrect IP ỏr Password. help
GloryVinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bro Keeper ơi, sao mình cài ứng dụng GoogleMap 6.02 vào cái Playbook của mình không được (BP của mình đang dùng OS 2.0 rồi). Mình cài chung với game Cuttherope thì game cài vô BP được (thấy hiển thị trên màn hinh BP) nhưng GoogleMap 6.02 thì không thấy hiển thì gì. Vậy là sao hả bro? Mình làm sai bước nào hả?(mình làm theo hướng dẫn của bro ở trang 1). Chỉ mình với nha. thanks bro...
unaunu
ĐẠI BÀNG
11 năm
@GloryVinh PB của em lâu lâu cũng vậy với mấy phần mềm convert từ android qua. Lúc đó em restart PB lại, chạy lại là ok. Bác thử xem
GloryVinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình có restart lại nhưng cũng vậy ah bro ơi. Mình cũng vừa cài thêm game RealFootball2011 nhưng máy cũng chỉ hiện logo game. Mình chơi cũng không được (mình ấn vào thì BP giống như đang vào game rồi tự thoát ra luôn). Bro nào biết thì chỉ mình với. thanks all.
link down Java JDK/JRE bác xem lại hộ
timinh02
ĐẠI BÀNG
11 năm
bạn ơi mình bị mất pass vào development mode bây giờ phải làm sao 😔 cứu mình với!!!!!!!!
@timinh02 mình nghĩ chỉ còn cách wipe lại máy thôi bạn ơi😁
@timinh02 Đợi 10 ngày tự động hết Development Mode. Vào set lại. 😃
Hôm qua baby nhà em nghịch con Playbook thân yêu thế nào mà em phải cài lại từ đầu, không hiểu sao máy của em vẫn không cài được các game bên ngoài các bác cứu em với, bác nào cho địa chỉ em cầm qua giúp em một lần nhé. cám ơn các bác nhiều. em xin được hậu tạ.
máy em tự nhiên mở không lên nguồn , chỉ chớp đèn đỏ thôi , sạc mãi mà không lên. càn cao thủ giup
Cảm ơn Keeper, mình cài được rồi! Vật vã mãi mới được.
cho minh hoi cai.cai DDPB Installer co ho tro win xp ko.minh cai hoai ko dc.cai tren win 7 thi ok.minh thich xp hon.mong anh e giup voi hoac co cai nao cai app cho PB tren win xp ko?som pm cho minh nhe.minh cho......
Đánh dấu cái 😃
cài đc bạn à, mình vừa thử xong, chạy tốt

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2023 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019