Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cảm nhận AirPods 2 sau một tuần sử dụng: Apple đang nối tiếp cái tốt nhất

Mikeknowsme
3/4/2019 6:46Phản hồi: 251
251 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Anh T Ng
TÍCH CỰC
5 năm
Chủ thớt cho mình hỏi bản case trên gen2 còn bị bám bẩn phần mặt bên trong như đời 1 không? Đời 1 suốt ngày đi lau chùi vì nhìn nó bám bẩn rất ghê
@iTeen Y chang bạn ơi
@iTeen vẫn bẩn như xưa 😁
mt9011
TÍCH CỰC
5 năm
Châm ngôn của Apple là : cái tốt nhất là cái sẽ ra lần tới !
Những phần nâng cấp đều là những phần rất khó đánh giá được, thành ra cứ AirPod 1 mà quất fk anh em 😁
Chưa hấp dẫn, xài tiếp WF-1000X 😁
heartless
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nói chung airpods 2 ko có gì thay đổi lắm, nên chờ airpods 1 xuống giá là quất thôi 😆
Mua ở đâu giá tốt nhỉ các bạn?
Gía cao vì dó là SP của Apple và vì có con chip riêng H1, tính tiện dụng và thời gian sử dụng là ko cần bàn cãi. Tuy nhiên ko thay đc pin sẽ gây tác hại lớn cho môi trường, hy vọng phiên bản sau sẽ khắc phục đc vấn đề này.
Đang xài bản 1 và cảm thấy không nên lên bản 2, không có những thứ đáng để lên, còn ai mua thì mua bản 2 luôn để có gì cảm nhận cái tốc độ nhanh hơn. Chờ ra bản 3 cải tiến mạnh thì mua chứ giờ thì tạm hài lòng với bản 1 chờ big update
Đợi giảm giá
bb7290deu
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình đang sài airpods 2 đc hợ tuần,mua store japan. Ổn và ok để sài đa năng.vụ bảo hành bên này yên tâm luôn
Ae xác nhận giùm có phải cái bản lề mở hộp ra lắc qua lắc lại là nó hơi xộc xệch k nhỉ
@The little wind Một số lô hàng bị như vậy. Từng dùng qua 3 con ap1, đều đập hộp thì 1 con bị. Lắc qua lại thấy kêu tách tách nhẹ, để ý mới biết
@songoku_1206 Ok bác 😆)
alo113nghe
ĐẠI BÀNG
5 năm
Airpod 1-2 đều rất tốt ở khía cạnh kết nối nghe gọi, nghe nhạc (chất âm ở mức không dỡ). Ghét nhất cái giá và thiết kế.
làm sao để phân biệt đc airpod 1 và 2 mn. KO case thường ý
lehuyet
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bác nào cho em hỏi là con airpods này có bị tình trạng nhiễu sóng không? xài mấy con tầm trung mà đi đến chỗ nào đông đông nguoiè dùng bluetooth , wifi là hay bị nhiễu sóng 1 bên lắm
@lehuyet Mình xài airpod, bose, jabra 65t,.... chưa con nào gặp tình trạng như bác nói. Có con sony 1000 gì đấy thì lâu lâu bị rớt kết nối
Mình thì đang thắc mắc là khi chạy bộ khoảng 21km nó có dễ rơi ko
@Việt Nam 229 chắc ko đâu bác. bạn em chơi cầu lông nó còn ko rớt
@Việt Nam 229 Chạy 1 vòng hồ Tây 15km vẫn ngon ơ. Chứ chạy thử lên HM nên k rõ nhưng chắc ok thôi 😆
Nhưng cái quan trọng là tuỳ tai từng người nữa, có người tai sẽ ít bám airpod hơn so với người khác. Cứ thử cho chắc
Có tiền đợi giá ổn mình cũng muốn mua 1 cái dùng thử
lukyluke
TÍCH CỰC
5 năm
Cảm ơn nỗ lực của Chủ thớt làm 1 bài cho dài. Nội dung không liên quan đến tiêu đề. Thông tin không mới. Làm mình nhớ hồi làm bài tập làm văn lúc nhỏ. đo bằng gang tay/hoặc đếm trang để chấm điểm. Bài này được 10 điểm.
n1491988
ĐẠI BÀNG
5 năm
m bỏ 4tr hơn ra mua con ap1 chỉ dùng đc 2 năm , bây h pin chai hẳn , lại quay về tai nghe 15$ theo máy dùng tẹt ko biết bao h hỏng
Vững tin dùng Airpods 1, và chờ sự đổi mới ở Airpods 3 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019