Cảm nhận Avengers: Infinity War - Hay, Hào hứng, Tràn đầy cảm xúc

Nam Air
26/4/2018 0:58Phản hồi: 400
400 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

aloha199x
TÍCH CỰC
6 năm
Phim nhiều sạn, nhiều bất cập cũng như nhiều điều lãng xẹt nhất trong 5 năm trở lại đây mà mình từng xem.
mới xem xong về nè anh em. hay khủng khiếp, ko lời nào diễn tả hết đc ! hòan n cmn hảo
khoa8523
TÍCH CỰC
6 năm
Cá nhân cảm thấy phim khá dở! Phim chiến binh báo đen hay hơn 😁
Có ai cho biết vì sao con captain marvel ko gọi nó tới oánh thanos vậy mà phải chờ phần sau 😁
@Thực Tế Nếu gọi ở phần 1 mà đánh được luôn thì làm gì còn phần 2, gọi rồi mà cả phần 1 ko đánh được thì phần 2 biết gọi ai nữa, chi bằng phần 1 đánh ko lại nên gọi phần 2 để fan còn có cái mà xem :D
@CuongEuro1909 Gọi tới chắc gì đã thắng. Hiểm họa chung toàn cầu thì có bn nhân lực gọi hết chứ.
Đạo diễn giỏi giấu thôi
BondKute
TÍCH CỰC
6 năm
@Thực Tế Gọi Cap Marvel ra thì phim Cap Marvel năm sau giảm nhiều độ hot. Với cả có phần 2 nữa mà.
linjimmy
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Thực Tế Bà cap nhiều chuyện đi lo chuyện vũ trụ, vũ trụ thiếu chị ý không được. Chỉ có chị mới dàn xếp được vũ trụ thôi =]]
Phim không như mong đợi
Đã ra rạp xem 2 lần. Vì thực sự nội dung quá lôi cuốn luônnnn. Mình cảm thấy phần này hay hơn hẳn các phần khác 😁 có đủ siêu anh hùng và nội dung rất ổn.Chỉ tiếc đoạn kết làm mình hơi dissapointed 1 chút 😔 mong chờ phần sauuuu.
Phim tệ nhất trong số những phim của Marvel mình từng xem, kịch bản dở tệ, tình tiết cũng không có gì đặc biệt, quá nhiều tình huống vô lý, nói chung là nhảm
t0nguyen
ĐẠI BÀNG
6 năm
Bác nào xem rồi review cho em quả nên xem 2D hay 3D phim này thế
@t0nguyen 3D nhé bạn. Phim đánh nhau phê lắm phải coi 3D.
NhuQuynh1997
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chờ đến phàn 2 quá điiiii. mong sao sẽ k chết 1 nửa như phần 1..
@NhuQuynh1997 Yên tâm sẽ sống lại hết. Ai chưa chết thì mới chết thật.
Anthropology
ĐẠI BÀNG
6 năm
Với mình thì phim khá là dở
dovanbao
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình không thấy so sánh sức mạnh của Chị gái Thor và Thanos ko biết ai mạnh hơn nhỉ??? Thor như là con nít với bà ấy vậy, búa còn bóp nát bét thì đủ hiểu sức mạnh khủng khiếp, phi tay là bay vũ khí giết người. Sức mạnh khủng khiếp nhất truyện.
Mới coi hôm qua, phim hay vãi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019