Cảm nhận nhanh iPhone 12 Pro sau một tuần sử dụng

Mikeknowsme
29/10/2020 11:8Phản hồi: 237
237 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vẫn ngon như ip5 lúc trước nhỉ
Thực sự mình đang dùng sxmax, và cũng chưa thấy khác biệt quá nhiều để phải đổi lên ip12.
cam thì k ý kiến, nhưng cái da ám vàng muôn đời thấy hơi khó chịu
Khi cầm iPhone viền bo tròn nhiều năm thì ước được vuông, rồi anh Cook làm cho vuông lại ước nó tròn
ducdl2
TÍCH CỰC
3 năm
@Oresol Giống như thời trang thôi,đi 1 vòng rồi lại quay về chỗ cũ 😃
Tuy nhiều ý kiến trái chiều về cái viền, nhưng nhìn lại thì cạnh viền vuông kết hợp cụm vuông cam sau và icon tổng thể rất hài hòa và hiện đại, bỏ qua cảm giác cấn tay thì nó thật sự đẹp và chuẩn, fan nào hay nói tk 5s đẹp nhất của ip thì nay nó tái hiện lại rồi đấy, muốn gì nữa ;), nhìn quen cái viền thì nhìn lại viền tròn thấy "quê" và nữ tính ngay
chắc đang xài se 2016 cầm lên chắc ko lạ lẫm đâu!!!
Chốt lại là đeo ốp nó như 11 nên e vẫn dùng 5s @@
Đã dùng 11 prm và thấy 12 pro cầm ko cấn tay tí nào luôn, thực sự dễ chịu
Nhưng 12 prm to hơn thì khả năng sẽ khó, nhất là những lúc cần cầm 1 tay
daitritue
ĐẠI BÀNG
3 năm
mấy câu này mình thấy hài thế, "thiết kế lạ lẫm" ... y chang con 11 pro thêm viền ip5, lạ lẫm quá đi cơ. Màn phẳng nổi hơn màn cong, chết cười với mod quá. 1 tuần mà ko đánh giá qua đc về pin... em này chưa cầm nhưng chắc chắn là sẽ cấn tay, con ip5 bé tí cầm đã thấy cấn cấn rồi nói chi mấy em này nhất là 12 pro max nữa thì cấn phải biết.
tri5800xpm
TÍCH CỰC
3 năm
Ko biết sao cho vừa lòng anti, tròn như 11 thì kêu tke ip5 là đẹp nhất. Tròn tròn nhìn pede, ẻo lả blabla. Tới hồi làm vuông hì kêu hết ý tưởng, nhai lại, ăn mày quá khứ 😆))
Camera vẫn vậy,,,
một chiếc máy ngon. đáng để lên đời 😁
thiết kế lạ với ai cầm lần đầu tiên =)))
clhm
ĐẠI BÀNG
3 năm
Cái bài vớ này là để khoe dc xài dt mới đây mà. Thời nào rồi.
Điểm yếu nằm ở cục pin khá kẹo của apple.
Mod không muốn nhắc tới thôi
Vancopvt
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mình cũng có cảm nhận sau một tuần sử dụng. Máy mình màu gold, năm nay công nhận màu gold đẹp hơn các màu khác nhiều quá. Ngay đến hôm nay các đầu bán xách tay cũng vẫn hết hàng gold. Nên giá bị đẩy lên cao hơn nhiều. Cảm nhận màn hình vì không còn bo nên dù kích thước chỉ to hơn một chút, nhưng cảm giác như to hơn rất nhiều so với 11 pro, trước mình dùng 11 pro. Mình dùng chưa thấy xước như một vài người thấy, có lẽ do mình dán cường lực màn, nên khi đặt điện thoại mình hay úp màn hình xuống chứ ko ngửa lên. Nên đỡ xước viền xước máy hơn. Mọi thứ hoạt động ổn định, cảm giác cá nhân thấy không cấn tay. Cạnh vuông phẳng khiến cầm máy rất sang trọng.
kub4undre
TÍCH CỰC
3 năm
Vẫn chờ 12 Promax xem có đang để lên ko
Mình đang dùng ip6
Cười vô mặt
cảm thấy giống android dần rồi đó.
từ sau khi ios có thêm widget các bạn ah
Mình định đặt mua iphone 12mini không biết có nên không vì vợ mình thích nhỏ gọ vì 11 pro max quá to và năgj với cô ấy?
timkiemhoai
ĐẠI BÀNG
3 năm
Ngày trước khi sử dụng iPhone 4 mình vẫn thích nhất. Đến khi ra iPhone 6 bảo màn hình to, cạnh bo tròn rồi Ss ra màn gìn tràn viền . Mình lại suy nghĩ phải chi iPhone ra loại tràn màn hình , độ dài bằng 1/2 iPhone 4 rồi các tính năng nâng cấp cao lên như 6 là tuyệt . Giờ ra 12 thì dạng phóng to cái 4 lên nhiều lần nhỉ. Thích lại!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019