Cảm nhận về Z10 (White) sau một tuần sử dụng
Bangvudinh
6 năm trướcBình luận: 81Lượt xem: 34.802
cho minh hoi sao con Z10 cua minh pin o 0% ma xai tu 11h30 den 15h ma chua tat nguon(bao gom ca mo wifi va luot web).vay la may co loi gi ko cac bac chi dum
@DoCuong109 lỗi báo pin ảo
bác cho e hỏi Z10 cài được ứng dụng Android và sử dụng được bình thường ko? Ví dụ như Viber, Beetalk chẳng hạn
@chatvaidai Z10 hỗ trợ cài app Android đuôi .apk nhé bạn. Đa số các ứng dụng đều cài đặt được. Chạy mượt hay không lại là vấn đề khác. App Viber cài được và chạy cũng tương đối tốt. Beetalk thì mình không dùng.
Vậy có bác nào muốn đổi z10 đen k? E mua ở Hnam ngày 7.4 đây tphcm nhé. Ai có nhu cầu LH 0912171770 nhé.
@bibiye E lại ko thích con màu trắng đây😔
bác nào rành cho em hỏi! sao các ứng dụng trên bb z10 đã xóa sau 1 thời gian or khi tháo pin mở lại máy nó lại hiện lên??? làm sao để xóa nó triệt để đây???
mình cũng đang xài em Z10 bản 003 đc 1 tháng, nói chung là quá tuyệt 😃
E thích mày này nhất ở chỗ đúng nghĩa là full touch.
Ko phải home back như android hay ios.
Sài thử thích lắm. Chúc nó thêm lớn mạnh cho ae nhờ. hi
Mình kết nhất khoản bảo mật của em này. Khi cài các chương trình của bên thứ 3 thì Z10 cho phép hạn chế quyền truy cập của các ứng dụng đó vào các khu vực nhạy cảm theo tùy chỉnh của bạn.
Cài các Apk của Android chạy mượt mà ko vấn đề gì cả, mấy ứng dụng bản quyền m mua hồi dùng bên Android đưa sang đây chạy ngon hết 😃
Giờ sắm bộ sạc rời + pin rời + bao da cho em nó là đủ bộ.
(Mình dùng bản 003 và thường hay phải đi xa)
Mình mua màu trắng và cover, kết quả mở ra lắp vào cover nó cắn trầy vỏ nhựa của z10, hic
làm như này luôn đi thím. hè hè
@trungtran1104 trầy cái viền trắng chứ k phải cái nắp lưng, huhu
@mrhugolina trầy viền ah. ca này khó. quăng quật dữ lắm hả thím :v
@trungtran1104 bị ốp lưng cắn
Các bác cho e hỏi con Z10 của e chụp ảnh xong ko xem được ảnh là sao nhỉ😔
@Arsenal_Bber hic, mình cứ nghĩ do thẻ nhớ ngoài
@mrhugolina Okie. Thanks bạn. Để mình kiểm ta lại thẻ nhớ của mình xem sao😃
@mrhugolina do thẻ nhớ đó bạn. Trước mình dùng cũng bị giống như bạn. Hóa ra là do mua phải thẻ rởm nên bị như vậy. Làm cứ nghĩ là do máy bị lỗi .
@apple_ht Tks bạn, để lắp thẻ nhớ khác vào
Khi chụp ảnh nó lưu vào thẻ nhớ hả các bác😃
@Arsenal_Bber lưu vào đâu là do mình chọn
màn hình con này ra ngoài nắng không thấy gì hết, hơi oải
@nguatroi BlackBerry mà bảo ra ngoài nắng không thấy gì hết thì bó tay bạn rồi. Chắc bạn mua nhầm máy dựng rồi chứ máy của mình từ con 8700, 8900, 9000, 9700, 9780, 9900 và Z10 khi ra ngoài trưa nắng đọc mail vẫn rõ và nét.
Mình kết nhất cái máy tính bỏ túi rất tiện cho học tập. Vs cái cảm biến
Mình cũng mới sài được 1 tuần, có bạn nào biết sài bb balance không?
quá tuyệt cho cái z10 nhưng game thì hẻo quá
em cũng vừa tiễn e 4s lên dường để sắm e z10, dùng thích lắm các bác ạ. xong 1 2 tuần cầm lại con 4 của gấu chán hẳn luôn vì màn quá bé
Thực ra pin z10 cg không yếu lắm. K chơi game, k cài app android thì cg được 1 ngày. Một phần vì nó chạy đa nhiệm tốt quá.
có bác nào mua z10owr ismart quán thánh cho e ý kiến vs ạ
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019