Cảm ứng iphone 5s

LoveLand8vn
18/3/2014 10:44Phản hồi: 10
Tình hình là e có 1 con iphone 5s đã thay sương và màn hình tại ITL 300 thái hà hà nội.không hiểu tại sao thời gian gần đây n đơ liên tục và cảm ứng nhậy quá chưa chạm vào màn hình bàn phím đã nhẩy lung tung rồi.cho e hỏi nó bị làm s chị trên này giúp e với
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ductung48
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bác có dán màn hình không ? Nếu có thì gỡ ra xem sao .

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
LoveLand8vn
ĐẠI BÀNG
10 năm
E thử r anh ạ nhưng n vẫn vậy
Bạn mang ra hàng nào đó nhờ thợ tháo ra vệ sinh lại chân cáp cảm ứng xem có hết kp nhé. ,nhiều khi tháo lắp lại ok
LoveLand8vn
ĐẠI BÀNG
10 năm
Vâng cảm ơn anh ạ. Chắc là do thế tại hôm e thay cả pin. Nhưng pin n kém quá e có tháo ra thay quả pin cũ của n vào có khi do rắc cảm ứng thật a ạ
iphone 5s mới ra mà làm gì tàn tạ thay tùm lum vậy bác.
5s mới ra mà thay pin luôn à trời
LoveLand8vn
ĐẠI BÀNG
10 năm
Không phải mà máy bà e cho ạ nó bị vỡ màn và méo sương lên e đi thay ra đấy thì n bảo bin k dùng được thì n thay luôn nhưng về vài hôm n sập nguồn liên tục thế là e mang ra quán thay quả pin cũ vào có khi n bị lỏng rắc cảm ứng anh ạ e vừa tháo ra vệ sinh r dùng từ tối đến giờ chưa thấy gì cảm ơn anh nhé
Chắc do lỏng lẻo thôi. Đc cho đu sửa mất tí mà có máy dùng.
LoveLand8vn
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chắc vậy anh ạ
Tiện đây các bác cho em hỏi. Em có 1 ẻm 5s mấy ngày gần đây cảm ứng nó không ổn định (khẳng định là không bị rơi, không cho tăm có dán màn hình và đã bóc ra) không di chuyển được các icon. Đã binh ra cắm lại chân cáp thì ok. Song khi ở chế độ nghỉ (khoảng 5 phút ) thì bật lên thì cảm ứng không hoạt động ấn nút nguồn tắt đi bật lại (chỉ ấn 1 phát tắt đi và 1 phát bật lên chứ không phải tắt hẳn nguồn rồi bật lên) thì lại sử dụng bình thường. Mang ra tiệm tả bệnh cho thợ họ phán thay cảm ứng + màn hình (vì 2 cái này nó đi liền với nhau chứ không tách rời như các phiên bản trước (4s, 4 ...) tổng hết 1,5 củ khoai. Vậy em đưa lên đây hỏi các bác tín đồ táo khuyết xem táo nhà em có phải thay cảm ứng không.
Hiện em đang dùng IOS 8.4 và chưa JB
Cảm ơn các bác đã quan tâm.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019