[Camera] Cuối tuần đi đâu chụp - khai máy đầu năm

duchihieu
24/2/2013 4:36Phản hồi: 238
238 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

noleon
ĐẠI BÀNG
11 năm
600d di ban.

Sent from my SC-02C using Tinhte.vn
Tobias Jr
ĐẠI BÀNG
11 năm
netlook: ảnh anh Toàn đẹp quá, hèn chi anh luôn chạy phía sau nhóm, thì ra mê chuối với đu đủ 😁; đang chờ ảnh anh Châu chạy chiếc xe "bự" 🆒
@Tobias Jr Hihihihi...tại thèm ăn trái cây mà....họ nhà...Khỉ....kakakaka...Thanks Tobias Jr....Chúc vui nha. ;-)
nduytrung: Rất dễ thương. Các bức chụp cận mặt rất đẹp. ^_^
Mình mới muốn tham gia thì lên đây xem có lịch thì tham gia thôi hả các bác 😁
@bichquynhtran Bác theo dõi tại đây nhé (http://www.tinhte.vn/threads/sai-gon-cuoi-tuan-nay-di-dau-chup-tong-hop.1482880/).
Ngoài ra khi có lịch offline, bài sẽ đc "đẩy" ra trang chủ!
comail90
ĐẠI BÀNG
11 năm
giờ này mới mở máy load hình lên được. vài tấm muộn màng nè

buổi sáng ờ nhóm 2

Hậu quả ham vui ngày tết

Lộc non

Chạy wa nhóm 2

Các mẫu xinh

Định theo nhóm 2 tập chụp mặt trời, Ngày 24/2 không đi được phải ở nhà có việc. Tuần này đợi không thấy lịch.
Thêm vài tấm nhé resized_DSC_0187.JPG resized_DSC_0187.JPG resized_DSC_0191.JPG resized_DSC_0195.JPG resized_DSC_0197.JPG
cotcot
ĐẠI BÀNG
11 năm
Trình của bác netlook thôi rồi ạ! Mà bác cho e hỏi bác chụp máy gì, ống chi cho anh e tham khảo với ạ!
@cotcot Hello Cotcot...mình xài 5D, ống kính 50mm 1.8 và 17-40.
cotcot
ĐẠI BÀNG
11 năm
@netlook Hôm nào cóa cơ hội cho em cầm bộ này bắn vài pic + chỉ dẫn thêm để làm sao ra được hình như vậy bác nhé. Tks

Sent from my LG-F160L using Tinhte.vn
cotcot
ĐẠI BÀNG
11 năm
@netlook Hôm nào cóa cơ hội cho em cầm bộ này bắn vài pic + chỉ dẫn thêm để làm sao ra được hình như vậy bác nhé. Tks

Sent from my LG-F160L using Tinhte.vn
Ông Hangmy.vn lừa đảo à ? Nhận chuyển hàng về trong 7 ngày mà 2 tháng rồi hàng ko về , hẹn bao nhiêu lần rồi , gọi điện ko nghe máy . Mấy ngà hôm nay thì tắt luôn 2 máy , ko hiểu ông muốn làm ăn nữa ko để tôi còn biết . Hang thì nhiều có phải ít đâu , ông làm ăn kiểu gì đấy ? Ko có uy tín sao làm được . Chậm nhất trong ngày mai ông gọi điện trả lời cho tôi còn biết .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019