Camera hành trình tích hợp 4G, dùng SnapDragon 650 của LG bắt đầu bán ra trong hôm nay ở Hàn Quốc

sonlazio
19/7/2016 7:54Phản hồi: 18
Camera hành trình tích hợp 4G, dùng SnapDragon 650 của LG bắt đầu bán ra trong hôm nay ở Hàn Quốc
LG vừa công bố sẽ bán ra chiếc máy quay LG Action CAMLTE ở Hàn Quốc, và sau đó sẽ mở rộng ra thị trường quốc tế trong thời gian tới. Rất tiếc là LG không công bố giá của máy nhưng với sử dụng SnapDragon 650, quay phim 4K và hỗ trợ mạng LTE để tự động stream lên mạng thì giá của máy sẽ không rẻ. LG Action CAMLTE hoạt động với cả iOS 9 và Android 5 trở lên.

Cập nhật: giá khoảng 350$

18 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phanhuytho
ĐẠI BÀNG
8 năm
đẹp quớ
Xem tiêu đề cứ tưởng hôm nay LG sản xuất chip snap :v
Mình đọc là : Camera hành trình tích hợp 4G, dùng SnapDragon 650 của LG, bắt đầu bán ra trong hôm nay ở Hàn Quốc 😁
Đậu xanh hóng con này về việt nam xem giá thế nào, lại éo công bố giá, làm hàng bán ra lại ko công bố giá bán cho các bác ở thiên cung à
bonggondkn3
ĐẠI BÀNG
8 năm
đem con này về anh em tinh tế tổ chức đua xe chơi. Vừa đua vừa stream cho anh em không tham gia xem
lxh1290
TÍCH CỰC
8 năm
nhìn cái hình quảng cáo ở mũ bảo hiểm nhìn ghê chưa
The Gun
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ngoài lề tì: Về VN, nhất là Sì Gòng thần thánh thì dễ bị cướp lắm.
@The Gun Còn ý kiến nào khác nữa ko?
toẹt vời
Hyper But
TÍCH CỰC
8 năm
Pin ngon là ủng hộ
longoanhi
TÍCH CỰC
8 năm
quay gì mà cần tới rồng 650 kinh vậy @@
DzatBuon
TÍCH CỰC
8 năm
chuẫn, cơ mà to quá.
@DzatBuon thấy núm rồi nha 😁
Razor11
CAO CẤP
8 năm
camera mà nó chơi s650 trong khi dt tầm trung ko có
ANHLE479
TÍCH CỰC
8 năm
Giá ngang hoặc hơn cái Action Cam của Xiaomi thì đảm bảo Xiaomi và GoPro chỉ việc ăn c*t
@ANHLE479 xiaomi thì nghe còn có lý chứ còn xa lắm mới ăn đc gopro nhé, gopro nó giống như iphone trong giới action cam rồi, ưu điểm của nó là chất ảnh trung thực nhất so với mấy con khác dù k có chống rung
@lekhanhtrung123 Gopro đúng như bác nói. Nhưng e này còn chưa biết thế nào mà.
em chưa chơi mấy cái camera này bao giờ ,cho em hỏi nếu gắn vào thì tụi cưới giật có dễ dàng giật dc ko ạ
trungtonDHG
ĐẠI BÀNG
8 năm
Con quay hồi chuyển làm gì nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019