[Camera Tinh Tế] Cuối tuần đi đâu chụp - Rộn ràng Noel 9/12/12 [tpHCM]

starnt
6/12/2012 7:14Phản hồi: 164
[Camera Tinh Tế] Cuối tuần đi  đâu chụp - Rộn ràng Noel 9/12/12 [tpHCM]

Giáng sinh đã tới gần, tuy tình hình kinh tế khó khăn làm cho không khí Noel ở thành phố có vẻ hơi trầm lắng so với những năm trước, nhưng không hề làm nguội tinh thần đón chào sự kiện của anh em Camera Tinh Tế.

Cuối tuần đi đâu chụp tuần này (sáng Chủ nhật 09/12/2012) sẽ là một cuộc dạo chơi của chúng ta, quanh trung tâm mua sắm ở quận 1, ghi lại không khí sôi động cũng như hoạt động chuẩn bị nhộn nhịp, cùng với ông già Noel và một số bạn gái dễ thương trong trang phục đỏ trắng hấp dẫn

Địa điểm tập trung: Trước Nhà hát lớn Thành phố (đường Đồng khởi - Lê Lợi) Quận 1
Thời gian: 8h sáng CN 9/12

Camera Tinh Tế chào đón mọi thành viên tham gia, ai có máy ảnh, điện thoại thì chụp, ai đến chơi thì được làm mẫu. Không nên kìm hãm sự sung sướng !!!

(Gửi xe: có thể gửi xe ngay bên hông nhà hát, ở thương xá Tax, Vincom A ...)

164 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có chỗ nào năm nay làm đẹp ko . Ae biết chỗ nào bán cây thông Noel trang trí , giá mềm ko định mua về trưng chơi .
oichaooi
TÍCH CỰC
11 năm
Noel phải chụp buổi tối nữa, ai đủ sức đi từ sáng tới tối ko😁
@oichaooi Dư sức lun bác ợ :D
oh yeah baby,
vừa mới mua cái Canon 600D cách đây 2 ngày, để ăn mừng Noel, Tết Tây và Tết ta...

Dẫu biết rằng đi vào con đường Nhiếp ảnh là đau thương, là xơ xác (vì sắm đồ), mà ta vẫn cứ lao vào như 1 con thiêu thân sung sướng... he he he 😆

Phương châm của dân Nhiếp ảnh:
"Cuộc đời đó, có bao lâu mà hững hờ" (Mưa Hồng-Cố nhạc sĩ Trịnh Công Sơn)

Cho em book 1 vé nhá Anh Hịp...

Đề nghị "người mủ chưng dài tới nak" đi để anh em chụp choẹt nhoa...

Tạm thời, có đi buổi tối cũng chưa có gì nhiều để chụp đâu, vì trang trí chưa xong... Thế nào cũng có thêm 1-2 buổi chụp Noel buổi tối nữa... Yên tâm đêy!

Tiêu rồi! Ngày mai, 8h30 sáng Chủ Nhật cũng có biểu tình chống Tờ-Quờ trước Nhà hát lớn TP... Anh em xách máy ảnh theo có thể gặp rắc rối, thậm chí bị tịch thu, phá máy ảnh vì hạn chế chụp ảnh biểu tình...
vẫn tiếp tục hả? Có cần dời địa điểm tập trung ko?
@Meo_xitrum Tui sẽ chụp cho Bạn ne61u Bạn đồng ý Mẫu nằo cũng là mầu hết
@motlep Da ghi nhan @@
@Bee01 hy vọng bữa đó sẽ học tập thêm được nhiều điều nữa từ anh Lễ 😁
Người mẫu xinh thế? 😁
@libralumos Mình cũng "kết" người mẫu rồi nhe !
trandaibong
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình click vào bài này cũng chỉ vì cái ảnh 😆
Naron-K
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đăng ký ngay một vé😁
P/S: tập hợp ở nhà hát thành phố thì gửi xe đâu được bác starnt ?
Sent from my T-01D
em
em ne bác ơi dủ sức từ tối tới sáng
sẽ rất đông cho coi
người mẫu 2 làm nền cho người mẫu 1 à ^^
@Duy_P900 cmt ko lịch sự, pố có bít là mẫu cũng là con người ko, tớ thấy cả hai điều rất xinh và dễ thương, mẫu 2 còn bé mờ
Đúng ra là chụp Noel phải chụp buổi tối, nhưng bác ấy chọn buổi sáng là ưu ái cho các anh em máy compact và smartphone đó. Thanks bác Thanh nhiều nhé!
Kaju
TÍCH CỰC
11 năm
Đang thiếu mẫu chân dài 😁
Những bức hình chụp Noel sẽ rất đặc biệt. Nhưng tiếc là ở VN chưa có tuyết nên thiếu đi 1 phần gì đó😃
em cũng đang lên kế hoạch chụp đây! 😁
Các ngày gần đây không khí trang hoàng đèn, hang đá Giáng sinh rất nhộn nhịp ở các xứ đạo tại Sài gòn. Ban ngày thì đi làm, tối đến thì giới trẻ cùng nhau tụ tập giăng đèn khắp khu xóm, trao đổi bàn bạc để tìm ra những ý tưởng lạ mắt, thú vị. Chắc chỉ ít ngày tới thì thì khắp các xóm đạo sẽ tràn ngập ánh sáng mừng lễ Chúa giáng sinh. Sẽ có nhiều hang đá với những thiết kế lạ mắt, độc, không sao chép và đặc biệt là chính chủ ... nhà thiết kế để mọi người cùng vui vẻ thưởng lãm và chụp hình thoải mái.
ra quận 1 chụp là đẹp nhất
vào đọc là vì ảnh của người mẫu 😁
DrStrange
TÍCH CỰC
11 năm
Cuối tuần này phải trực công ty, hic hic.
Để cố gắng lôi ai trực nhờ tí xem được ko đã 😔
mình cũng thích mà không biết tí gì về nhiếp ảnh hết.
p/s: tụ tập đông người coi chừng bị trật tự đuổi đó nha :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019