Camera Tinh tế: mời tham gia thi chế hình Batman trúng nguyên bộ S7 Edge Injustice

cuhiep
24/6/2016 3:11Phản hồi: 2.961
Camera Tinh tế: mời tham gia thi chế hình Batman trúng nguyên bộ S7 Edge Injustice
Cập nhật kết quả live bốc thăm: 20h45' (13/07)

Video live bốc thăm​

Chúc mừng bạn @Đức Nguyễn Anh với số thứ tự bình luận #2019 đã may mắn trúng giải trong lần bốc thăm, với giải thưởng bạn nhận là một điện thoại Galaxy A7. Bạn kiểm tra hộp thư diễn đàn để xác nhận thông tin nhận giải nhé!

Có 7 hình mặt nạ, một khung hình. Nhiệm vụ của anh em là chế hình gì đó dùng một trong bảy hình mặt nạ và có avatar trên Facebook hay trên Tinh tế của anh em trong hình đó. Anh em nào chế hình đẹp nhất và ấn tượng nhất sẽ là người trúng nguyên bộ S7 Edge Injusttice (chỉ có 5000 bộ trên toàn thế giới). Anh em khác, kể cả không nộp ảnh thi mà share bài viết này vẫn có cơ hội trúng một chiếc Galaxy A7.

Thể lệ cuộc thi:
  • Nội dung: Chế hình với các thành phần có sẵn: Người chơi sẽ dùng ít nhất 1 trong 7 hình ban tổ chức cung cấp + Avatar trên Facebook hay Tinh tế. Sau khi độ xong hình thì bỏ vào Khung Hình BTC đã cung cấp. Hình độc đáo nhất, đẹp nhất, vui vẻ nhất sẽ là hình chiến thắng.
  • Kích thước ảnh nộp dự thi: 2048px chiều ngang, chiều dọc bao nhiêu cũng được. Định dạng ảnh nộp thi là .jpg, .gif
  • Nơi nộp hình: ngay trong comment vào chủ đề này
  • Thời gian: kết thúc vào 23:59 phút ngày 7/7/2016
  • Share:
Giải thưởng:
  • 1 Giải hình đẹp nhất do BTC chấm: Bộ S7 Edge Injustice (S7 Edge, Gear VR, Ốp lưng. Bộ đặc biệt, chỉ có 5000 bộ trên toàn thế giới)
  • 1 Giải may mắn nhất do random.org chọn ra từ tất cả anh em có tham gia comment và share cuộc thi này. Tức là cả anh em có nộp hình thi và anh em không nộp hình thi: Chiếc Samsung Galaxy A7
Các link liên quan:
7 hình dùng để chế:
2.961 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Anh em có thắc mắc gì cứ hỏi ở đây nhé. Mình sẽ trực tiếp trả lời luôn. Chúc anh em vui vẻ.
@cuhiep Bao giờ random vậy anh?
@cuhiep Anh ơi bao giờ thì công bố kết quả ạ?
@cuhiep Bác cho hỏi bao giờ thì random ạ
ngon :3
quocthjnh87
ĐẠI BÀNG
8 năm
Comment để đc A7
UP ảnh đúng kích thước phải làm thế nào vậy mọi người?
tkien
ĐẠI BÀNG
8 năm
giữ chỗ
Đặt gạch hóng 😃
Tranthanh217
ĐẠI BÀNG
8 năm
hóng A7 thôi 😁
tkien
ĐẠI BÀNG
8 năm
giữ chỗ
thefriend
ĐẠI BÀNG
8 năm
để xem hình ai chế ảnh đây
kobold_alone
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nice picture
e để nhờ viên gạch
darkknjght
ĐẠI BÀNG
8 năm
Em chỉnh bằng đt chắc chả đẹp bằng ai, góp vui la chính

Bonus quả tóc songoku ko biết hợp lệ không

darkknjght
ĐẠI BÀNG
8 năm
@bacuongng mình ghép bằng picsart thô ấy mà
darkknjght
ĐẠI BÀNG
8 năm
@trivanho thank bác mình bỏ rùi
Black0_o
TÍCH CỰC
8 năm
@darkknjght
@darkknjght Cần đóng mỗi khung đầu là được à b?
hand_mmagic
ĐẠI BÀNG
8 năm
cho d sách ban GK đi @cuhiep :rolleyes:
e vào hóng con a7 :v
hóng anh em làm, hóng con a7 @@
Đã share. Đợi A7 thôi
Luatnguyen92
ĐẠI BÀNG
8 năm
A77777777777777777777777
HQKH
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chờ A7
" Nhiệm vụ của anh em là chế hình gì đó dùng một trong bảy hình mặt nạ và có avatar trên Facebook hay trên Tinh tế của anh em trong hình đó"

Là dựa trên avatar FB hoặc tinhte để chế phải ko a? ko đc sử dụng hình ảnh của người khác??
@Tinh Tướng Avatar của bạn trên Tt hoặc Fb. Lấy hình ai tuỳ, đừng bị họ kiện là đc
zuytan
TÍCH CỰC
8 năm
@Tinh Tướng bác dùng hình ảnh nào chả được, cho thêm cái avatar của mình vào cho đúng luật 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019