camera vsmart live phát ra tiếng kêu

Duyy Tânn
7/2/2020 10:52Phản hồi: 17
camera vsmart live phát ra tiếng kêu

Em vừa sắm con vsmart live làm máy phụ tầm 3 ngày trước. vì là máy phụ nghe gọi là chính nên e cũng không để ý cho lắm nhưng sáng nay e phát hiện khi e chuyển dùng camera góc rộng là nghe 1 tiếng "rắc". e đã thử tắt mọi âm thanh và nó vẫn cứ kêu và khi nghe kĩ thì âm thanh phát ra từ cụm camera. em có gọi lên nên vsmart thì mấy em trên đó bảo máy nào cũng thế do cam gốc rộng dùng đồng loạt 3 camera gì đó nhưng e không tin có chuyện đó. nên mn có ai đang dùng vsmart live có bị giống em không ạ.em cũng lười ra tgdd quá dạo này dịch mà 😆. mong các bác giúp đỡ
17 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đó là điều bình thường
Chống rung quang nên nó kêu ống kính
Duyy Tânn
TÍCH CỰC
4 năm
@Evolution X bác có bị không bác
heobubi
TÍCH CỰC
4 năm
Ai bảo bác chơi lắc xì momo nó chả hỏng 😃 😃 😃
Duyy Tânn
TÍCH CỰC
4 năm
@heobubi bác quả là cao nhân kkkk v mà bác cũng nghĩ tới
dongson08
TÍCH CỰC
4 năm
@heobubi mua 3 ngày lắc gì bác
gfkibido
ĐẠI BÀNG
4 năm
Do cấu tạo ống kính , kiểu chuyển sang chế độ đó bằng cơ khí . Của tôi và nhiều người cũnh thế mà . Đừng lo
Duyy Tânn
TÍCH CỰC
4 năm
@gfkibido thế bác cũng v đúng không ạ. em sợ mỗi mình e bị thì toi
Tóm lại chụp ok k? Nếu ok thì kệ
Duyy Tânn
TÍCH CỰC
4 năm
@Evolution X chụp thì bt bác nhưng nó kêu là có vấn đề. tiền mình bỏ ra, đt còn bảo hành tại sao mình phải ôm cái bận tâm vào lòng chứ.
katan
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đúng là có tiếng kêu lạ thật nhưng cũng trả quan trọng lắm
Duyy Tânn
TÍCH CỰC
4 năm
@katan bác cũng có hả
mrphan
TÍCH CỰC
4 năm
Vừa thử chuyển đổi thấy cũng kêu tách, ko sao đâu bạn nhé. Chỉ phàn nàn là cam góc rộng ảnh khá xấu so với góc thường.
Duyy Tânn
TÍCH CỰC
4 năm
@mrphan 8mp mà mình thấy nó mờ quá.nhưng không sao làm máy phụ nên mình không không chụp gì nhiều.thôi ai cũng kêu thì an tâm rồi keke
mrphan
TÍCH CỰC
4 năm
Ok b
ngoài lề không liên quan đến cam 1 chút, các bác dùng vsmart live rồi cho em hỏi: mặt lưng nhựa của nó có bị thô sơ rẻ tiền qúa về mặt chất liệu lẫn ngoại hình không ạ
Haikbang
TÍCH CỰC
4 năm
chắc là do máy Bạn bị looix thôi, Đt của Bạn Mình ko thấy có hiện tượng như vậy.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019